Kafedheheshwa kisa mke wa mpwawe...

Kafedheheshwa kisa mke wa mpwawe...

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Posts
18,272
Reaction score
20,720
jamani leo nimeyasikia mambo ya ajabu hapa kijiwen.

kuna kijiwe ambacho mie hupenda kukaa jion ili kupata moja baridi. sasa leo nimeiskia hii na ni kweli imetokea kabisa na muhusika kajifungia ndani toka juzi.

ilikuwa hivi,

Jamaa mmoja ni msanifu majengo yeye na mkewe kiukweli kwa mitaa hii ya huku kwetu ni maarufu sana kwa ishu za ujenzi wa nyumba za makazi. sasa jamaa alipewa tenda na mjomba wake amjengee nyumba, na kama kawaida yeye na mkewe walianza kazi pasi kuchelewa. sasa kumbe mjomba sijui ilikuwaje akaanza kumtongoza huyu mkwe wake hali akijua ni mke wa mpwawe. Binti akamchomolea kwa sababua yeye ni mjomba lakin mjomba akang'ang'ania sana. binti akaona isiwe tabu akamweleza mumewe ishu yote.

basi yeye na mkewe wakaseti mtego ambao ulikuwa hivi.

mume akaaaga anaenda moshi kwao kusalimia hivyo mkewe atabaki kuendelea na kazi. asubuhi jamaa kapanda chakito anaondoka. kwa jinsi walivyopanga mtu na mkwe ni kwamba mume atarudia chalinze kisha achukue vijana waje wawafumanie na mke atampigia simu mjomba kwamba mume kasafiri so wanaweza kutoka.

dili lilikubali so mume alishuka mlandizi na mke alikuwa tayari keshaongea na mjomba kuwa wangesafiri kwenda bagamoyo kuvinjari. binti alijizungusha hadi mumewe aliporudi mitaa ya jirani na kuandaa kikosi chake vyema ndipo wakaanza safari na mjomba kwenda bagamoyo wakitokea kibaha kupitia njia ya pangani.

mume alikuwa ameshafika eneo la kati kati ya por kama km 9 hivi kutoka mji mdogo kbh akapaki gari njian, basi mkewe kaja akiwa na mjomba kwenye gari wanakwenda bagamoyo kufika eneo lile binti akasema mbona hii gari kama yangu hebu simama nione nani yuko nayo? hamadi ni mumewe na wale vijana 8 aliowaandaa.

jamani mjomba alidakwa kama mpira wa kona vijana walimvua nguo kisha wakamuinamisha wakamfededa, jamaa kuona folen inayosubiri kumuingilia ni kubwa akasema ana hela vijana wachukue wakamwambia tupe 2 mil tukusamehe kujisachi alikuwa na laki 8 wakazichukua hizo fedha kisha wakampelekea dozi kama kawaida hadi walipochoka.

uncle sasa akabebwa na mpwawe akarudishwa nyumban kwake na hadi leo uncle hajatoka nje na hajulikan anaendeleaje. inasemekana kajifungia kisa aibu na fedheha.

kilichonishangaza mimi ni hiki

hivi kweli kulikuwa na sababu ya mpwa kumuadhibu mjomba kiasi hiki?

hivi kweli vijana wa kazi wanajali afya zao? hata kama walikondomize lakin hata usafi tu hawaujali?

na je kujifungia ndani kwa huyu uncle si kujitafutia matatizo zaid???

jamani mke wa mtu sumu lol!
 
Najua, lkn kitendo cha uncle mtu ni cha kihayawani pia.
nakubaliana na wewe Kaunga lakin nimejiuliza maswali mengi sana juu ya huu mkasa ivi vijana 8 kila mmoja avue nguo ama atoe uume wake mbele ya wenzake muingie kwa folen kwa mtu mmoja kweli wako na utimamu wa akili?
 
Last edited by a moderator:
Kaunga kweli alistahili adhabu kama hii?

Hebu niambie adhabu gani ambayo ingenfedhehesha kiasi kwamba atajiuliza mara kumi kumi kuhusu kurudia tena. Yaani hiyo imegusa manhood yake kabisa, na atamuheshimu mkewe kama anaye!
 
Last edited by a moderator:
nakubaliana na wewe Kaunga lakin nimejiuliza maswali mengi sana juu ya huu mkasa ivi vijana 8 kila mmoja avue nguo ama atoe uume wake mbele ya wenzake muingie kwa folen kwa mtu mmoja kweli wako na utimamu wa akili?

Hao wana gay tendencies.

Mwanaume ambaye hana hizo tendencies hawezi kumfanyia mwanaume mwenzie kitendo kama hicho.

Atatafuta njia zingine za kumuadhibu huyo mtu.

Mfir.aji na mfirwa.ji wote ni wa.senge (ashakum....)
 
nakubaliana na wewe Kaunga lakin nimejiuliza maswali mengi sana juu ya huu mkasa ivi vijana 8 kila mmoja avue nguo ama atoe uume wake mbele ya wenzake muingie kwa folen kwa mtu mmoja kweli wako na utimamu wa akili?

Bangi na ugumu wa maisha unahusika; niliamua makusudi kutowafikiria hao vijana kwani ingecomplicate every thing, nimechagua uncle mtu na mpwa mtu ili mjadala uwe rahisi.
 
Last edited by a moderator:
Hebu niambie adhabu gani ambayo ingenfedhehesha kiasi kwamba atajiuliza mara kumi kumi kuhusu kurudia tena. Yaani hiyo imegusa manhood yake kabisa, na atamuheshimu mkewe kama anaye!

kuhusu adhabu hilo sijui lakin wafikir kwa alolipata ndoa itakuwepo tena? na je huyu bwana anafikiri kama mkewe hajatulia kwa alolifanya litamtuliza?
 
Bangi na ugumu wa maisha unahusika; niliamua makusudi kutowafikiria hao vijana kwani ingecomplicate every thing, nimechagua uncle mtu na mpwa mtu ili mjadala uwe rahisi.

sawa ila sasa wafikiri kwa hili hata katika uakoo nani atakayeonekana mkosa?
 
kuhusu adhabu hilo sijui lakin wafikir kwa alolipata ndoa itakuwepo tena? na je huyu bwana anafikiri kama mkewe hajatulia kwa alolifanya litamtuliza?

Huwezi jua, huenda wamendanganya mkewe lkn pia labda mkewe ni mvumilivu.

Ukisema huyu bwana una maana mpwa mtu? Sijaona shida yeyote kwenye ndoa yao, hivyo swala la kutulia sijui lahusikaje. Nieleweshe!
 
Back
Top Bottom