Kada mashuhuri wa CCM ajiunga CHADEMA

Molemo

JF-Expert Member
Sep 24, 2010
14,491
2,000
Kada wa CCM jimbo la Ngara, Dr Peter Bujari ametangaza uamuzi wa kujitoa CCM na kujiunga na CHADEMA hivi punde.

Amewaambia wanahabari kuwa CCM imeshindwa kuondoa kero mbalimbali.

Pia amesema amejiunga na CHADEMA kutokana na sera na Uongozi thabiti. na usioyumba wa Mwenyekiti Freeman Mbowe na Katibu Mkuu Dr Wilbroad Slaa.

Source:Mwananchi Breaking News.
 

gogo la shamba

JF-Expert Member
Mar 1, 2013
6,671
2,000
Kada wa CCM jimbo la Ngara, Dr Peter Bujari ametangaza uamuzi wa kujitoa CCM na kujiunga na CHADEMA hivi punde.

Amewaambia wanahabari kuwa CCM imeshindwa kuondoa kero mbalimbali.

Pia amesema amejiunga na CHADEMA kutokana na sera na Uongozi thabiti. na usioyumba wa Mwenyekiti Freeman Mbowe na Katibu Mkuu Dr Wilbroad Slaa.

Source:Mwananchi Breaking News.
na aelewe kwamba huku chadema hawacheki na nyani,nia nia ya chadema ni moja tu,kuin`goa ccm
 

Sangarara

JF-Expert Member
Sep 29, 2011
13,110
2,000
Akabidhiwe kwenye uongozi wa Jimbo kwa uchunguzi haraka, nina imani kubwa sana na uongozi wa chini wa Chama kuliko makao makuu, makao makuu kumekuwa na bureaucracy ndefu sana katika kuwachukulia wanachama wajinga wajinga hatua za kinidhamu.
 

Fidel80

JF-Expert Member
May 3, 2008
21,953
2,000
Kada wa CCM jimbo la Ngara, Dr Peter Bujari ametangaza uamuzi wa kujitoa CCM na kujiunga na CHADEMA hivi punde.

Amewaambia wanahabari kuwa CCM imeshindwa kuondoa kero mbalimbali.

Pia amesema amejiunga na CHADEMA kutokana na sera na Uongozi thabiti. na usioyumba wa Mwenyekiti Freeman Mbowe na Katibu Mkuu Dr Wilbroad Slaa.

Source:Mwananchi Breaking News.

Ameamua kuvua gamba
 

Rweye

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
16,414
2,000
Jana kuna kamanda mmoja nilikuwa naye kwenye line akawa ananambia jinsi Ngara panavochemka kipindi hiki na CDM inavyozidi kuchanja nmbuga

Hongera sana makamanda hapo wilayani kazi inaonekana
 

jigoku

JF-Expert Member
Sep 9, 2011
2,411
2,000
karibu kamanda,Angalizo huku Chadema hapendwi mtu bali kazi kwa kwenda mbele,usaliti na kulindana huku no,karibu sana tupambane na manyang'au ya CCM
 

Bobuk

JF-Expert Member
Oct 8, 2010
5,873
1,500
Kada wa CCM jimbo la Ngara, Dr Peter Bujari ametangaza uamuzi wa kujitoa CCM na kujiunga na CHADEMA hivi punde.

Amewaambia wanahabari kuwa CCM imeshindwa kuondoa kero mbalimbali.

Pia amesema amejiunga na CHADEMA kutokana na sera na Uongozi thabiti. na usioyumba wa Mwenyekiti Freeman Mbowe na Katibu Mkuu Dr Wilbroad Slaa.

Source:Mwananchi Breaking News.

Ntukamazima(?) tumbo joto

Sijui 2015 CCM watabaki na majimbo gani? I'm affraid wanaweza kushindwa hata kuunda kambi rasmi ya upinzani Bungeni, na badala yake huenda ikaundwa na CUF!

Let's wait and see
 

masanjasb

JF-Expert Member
Aug 11, 2011
2,364
1,195
Waswahili waliumiza vichwa sana kwa misemo yao.....
Mfano:ukitaka kujua tabia ya mtu mtupie furushi la hela
Nzi hawezi kuja kwako bila sababu
Lisemwalo lipo kama halipo laja
Jambo haliwi jambo mpaka mwenye Jambo amaue kujamba
Mtaji wa masikini ni nguvu zake mwenyewe
Akili za kuambiwa changanya na za kwako
Shimo haliwi shimo mpaka utumbukie ndipo utakapo jua hilo ni shimo

Misemo hii ina maana kubwa sana kwa wale welevu na wadadisi

"washamba nyie wenye mashamba ya bangi na mirungi"
 

zunya ishile

Member
Dec 21, 2013
68
0
Kada wa CCM jimbo la Ngara, Dr Peter Bujari ametangaza uamuzi wa kujitoa CCM na kujiunga na CHADEMA hivi punde.

Amewaambia wanahabari kuwa CCM imeshindwa kuondoa kero mbalimbali.

Pia amesema amejiunga na CHADEMA kutokana na sera na Uongozi thabiti. na usioyumba wa Mwenyekiti Freeman Mbowe na Katibu Mkuu Dr Wilbroad Slaa.

Source:Mwananchi Breaking News.

wamepanda wameshuka wanatetemeka jana ilikuwa zamu yao leo imekula kwao...ITAFAHAMIKA TU..karibu kamanda lkn kujiunga cdm ni hatari..ila ni hatari zaidi km unatoka ccm
 

Baruan

Member
Aug 15, 2013
19
20
Kada wa CCM jimbo la Ngara, Dr Peter Bujari ametangaza uamuzi wa kujitoa CCM na kujiunga na CHADEMA hivi punde.

Amewaambia wanahabari kuwa CCM imeshindwa kuondoa kero mbalimbali.

Pia amesema amejiunga na CHADEMA kutokana na sera na Uongozi thabiti. na usioyumba wa Mwenyekiti Freeman Mbowe na Katibu Mkuu Dr Wilbroad Slaa.

Source:Mwananchi Breaking News.

mimi sio mwanachama wa CCM ila nalaan na kupinga wanaomuita Dkt Bujari kada wa CCM. na ntaweka sababu
1) huyu jamaa ameanza kufahamika kwenye siasa za Ngara baada ya kutangaza nia ya kugombea ubunge hiyo inaleta picha kwamba alichofuata CCCM ni UBUNGE tu nashukuru watu wa Ngara tulimuelewa
2) chaguzi za ndan ya chama jamaa hajawahi kuchangia chochote na uchaguzi uliopita jamaa alipoombwa mchango alitoa maneno ya kejeli
3) ni mkabila, jamaa alianzisha DIVIDE AND RULE kwa kutaka kutugawa wana Ngara. Hapa Mkazi wa Ngara ataelewa tofauti kdogo iliyopo baina ya Bugufi na Bushubi jamaa alieendeleza kampeni za tumchague WAKWETU
4) baada tu yakupigwa chini kwenye uchaguzi wa ndani ya chama magari yake yalianza kupeperusha bendera za CHADEMA nalazimka kuamini hata huko ndicho anachofuata
kwa taarifa zaid nasikia amekuwa mchungaji na anampango wa kuanzisha kanisa lake pale Rulenge,
Kweli CDM mmepata jembe
 

Abunuas

JF-Expert Member
Apr 8, 2011
8,726
1,500
ndo kwanza hili jina naliona leo. karibu dr peter.
Kada wa CCM jimbo la Ngara, Dr Peter Bujari ametangaza uamuzi wa kujitoa CCM na kujiunga na CHADEMA hivi punde.

Amewaambia wanahabari kuwa CCM imeshindwa kuondoa kero mbalimbali.

Pia amesema amejiunga na CHADEMA kutokana na sera na Uongozi thabiti. na usioyumba wa Mwenyekiti Freeman Mbowe na Katibu Mkuu Dr Wilbroad Slaa.

Source:Mwananchi Breaking News.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom