Kabrasha chumba cha kunyongea

Mnyenz

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
1,329
2,000
Kuna ile ya jamaa alihukumiwa kifo kwakupigwa risasi, siku ya tukio akawekwa sawa, watu wakajikoki, wakamimina ma risasi, ile wamemaliza wanaenda kuuangalia mwili wakakuta hata hata chembe ya jeraha la risasi ila amekufa, ikaja kugundulika alikufa kwa uoga, ilikua miaka ya zamani sana


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
162,278
2,000
Kuna ile ya jamaa alihukumiwa kifo kwakupigwa risasi, siku ya tukio akawekwa sawa, watu wakajikoki, wakamimina ma risasi, ile wamemaliza wanaenda kuuangalia mwili wakakuta hata hata chembe ya jeraha la risasi ila amekufa, ikaja kugundulika alikufa kwa uoga, ilikua miaka ya zamani sana


Sent from my iPhone using JamiiForums


Jr
 

Eli79

JF-Expert Member
Jan 9, 2013
29,082
2,000
Aisee! kuna ile ya kuzamishwa kwenye maji kwa kutumia winchi.
Wafungwa wanaingizwa kwenye banda la nondo tupu, wanasimama humo ndani. Hicho kibanda kinanyanyuliwa na winchi refu na kuelekezwa majini, wanazamishwa taratibu sana hadi wanazama kabisa halafu wanasubiri hadi wote wamekufa ndio wanaibua na kutoa miili.
Inatisha sana, maji yanapofika usawa wa shingo, watu wanashika nondo kupanda juu, lakini haisaidii maana winchi linazamisha kibanda chote!
Nimesisimka ghafla...!
 

rikiboy

JF-Expert Member
Feb 19, 2017
13,994
2,000
SEHEMU YA PILI
Hii inahusika na vituko na simulizi za wanyongwaji
Vituko, waoga, wakorofi wapo popote duniani na simulizi zenye simanzi sana pia hazikosekani

Mfungwa mmoja huyu alikuwa gereza la Isanga, huyu jamaa naweza kuamini kwa hakika hakuua bali figisu ana ushahidi vilimfunga
Huyu jamaa aligoma kabisa kula mpaka alipoitiwa rafiki yake mmoja askari ndio akakubali kula wali kuku... Chakula hiki kilitoka Dodoma hotel na aliletewa vipapatio vya kutosha... Hata neno lake la mwisho alisema ananyongwa bila hatia
Mwingine alikuwa ni binti mmoja huyu aliuwa mwanae... Kama kuna msamaha baada ya kuhukumiwa na hati kusainiwa huyu binti angekuwa mmojawapo.... Alilia sana na kujutia sana na kuomba misamaha yote lakini haikusaidia.. Alikula kitanzi
Wengine. Walikuwa wana fulani hivi kesi ya robbery na mauaji.. Hawa walidai chai ya maziwa mikate yenye siagi na mayai ya kukaanga wapewe alfajiri... Walitimiziwa... Walikufa wakiwa wameshiba kabisa
Mmasai mmoja baada ya kugoma siku nzima kuagiza apendacho usiku alikuja kuagiza damu mbichi ya beberu... Jamaa walimletea lakini walimmaind sana.....
Mwingine alikuwa ni mzee mmoja alikuwa mchawi sana.. Huyu kitanzi kilidunda na alikaa na kitanzi dakika 45 nzima ndio akakata roho... Yule mnyongaji ilibidi amkanyage mgongoni mara 45 (anajua mwenyewe kwanini alifanya hivyo......
Makala ni ndefu bado
SEHEMU YA PILI
Hii inahusika na vituko na simulizi za wanyongwaji
Vituko, waoga, wakorofi wapo popote duniani na simulizi zenye simanzi sana pia hazikosekani

Mfungwa mmoja huyu alikuwa gereza la Isanga, huyu jamaa naweza kuamini kwa hakika hakuua bali figisu ana ushahidi vilimfunga
Huyu jamaa aligoma kabisa kula mpaka alipoitiwa rafiki yake mmoja askari ndio akakubali kula wali kuku... Chakula hiki kilitoka Dodoma hotel na aliletewa vipapatio vya kutosha... Hata neno lake la mwisho alisema ananyongwa bila hatia
Mwingine alikuwa ni binti mmoja huyu aliuwa mwanae... Kama kuna msamaha baada ya kuhukumiwa na hati kusainiwa huyu binti angekuwa mmojawapo.... Alilia sana na kujutia sana na kuomba misamaha yote lakini haikusaidia.. Alikula kitanzi
Wengine. Walikuwa wana fulani hivi kesi ya robbery na mauaji.. Hawa walidai chai ya maziwa mikate yenye siagi na mayai ya kukaanga wapewe alfajiri... Walitimiziwa... Walikufa wakiwa wameshiba kabisa
Mmasai mmoja baada ya kugoma siku nzima kuagiza apendacho usiku alikuja kuagiza damu mbichi ya beberu... Jamaa walimletea lakini walimmaind sana.....
Mwingine alikuwa ni mzee mmoja alikuwa mchawi sana.. Huyu kitanzi kilidunda na alikaa na kitanzi dakika 45 nzima ndio akakata roho... Yule mnyongaji ilibidi amkanyage mgongoni mara 45 (anajua mwenyewe kwanini alifanya hivyo......
Makala ni ndefu bado
Sijaelewa Kwani Tanzania ishawahi Kunyongaa waliohukumiwa hii adhabu?????

Sent using Jamii Forums mobile app
 

rikiboy

JF-Expert Member
Feb 19, 2017
13,994
2,000
Kuna ile ya jamaa alihukumiwa kifo kwakupigwa risasi, siku ya tukio akawekwa sawa, watu wakajikoki, wakamimina ma risasi, ile wamemaliza wanaenda kuuangalia mwili wakakuta hata hata chembe ya jeraha la risasi ila amekufa, ikaja kugundulika alikufa kwa uoga, ilikua miaka ya zamani sana


Sent from my iPhone using JamiiForums
Woga gani akati risasi zilimpata??? Kwamba alidondoka kabla risasi kumpiga au??

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom