Kabla na baada ya tendo nakuwa kama Changu

Kabla na baada ya tendo nakuwa kama Changu

Sasa sio pesa tu nahisi kabarikiwa kila kitu kutomba anatomba huyu mwanaume sijawah tombwa hivi before acha tu nimechizika
Mmmmhhh tatizo ulizoea kutobw... a na wavaa milegezo. Naona umekutana na mzee wa kuchomekea.. Jitahidi usiharibu. Muombee na channel isikatike... Mana Mchele ukikata tu hata akusuku vipi hutamsifia hivi... PESA tamu mamaa, Hata Mimi naona wanaonipa mapenzi haswa niwale ninao wahonga vizuri. So i understand this situation..
 
Changu kaliwa pande zote, hata macho hayajasalimika. Mzee G anaonekanwa kama alilelewa na waarabu hivi.
 
Mmmmhhh tatizo ulizoea kutobw... a na wavaa milegezo. Naona umekutana na mzee wa kuchomekea.. Jitahidi usiharibu. Muombee na channel isikatike... Mana Mchele ukikata tu hata akusuku vipi hutamsifia hivi... PESA tamu mamaa, Hata Mimi naona wanaonipa mapenzi haswa niwale ninao wahonga vizuri. So i understand this situation..
Hivi kuna kuhonga na kujali ee!! Basi namuombea awe mengi mdogo
 
Vyumaa Tu vimekazaaa unamsingiziaaa G wawatu[emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom