Nilifanya yote hayo na zaidi, na si kwa ajili ya ku pretend, hapana, nilifanya kwa upendo kabisa..! Hata nikikuta kiasi gani cha pesa kwenye suruali namuwekea hapo pesa zake anazikuta na anashangaa hata hajui kama kaziacha, ikabidi nimnunulie wallet maana alizidi kuacha hela kwenye mifuko ya suruali..!
Na bado kufumania nikafumania na kuachwa nikaachwa..! Lakini bado haijanifanya kuwa mwanamke mbaya Never, Siwezi acha tenda mema sababu kuna mtu kanilipa ubaya,
Namshukuru Mungu kwa kila nilichojifunza kwake kipindi chote nilichokuwa naye, maana kiukweli kamtengenezea mwanaume mwenzie bonge moja la Mke Jasiri..!