Gpili
JF-Expert Member
- May 18, 2020
- 2,179
- 2,084
Wajikuta malaika kumbe hamna kitu [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Inakuumiza au Kukutesa sana tu? Pole!!!
Wajikuta malaika kumbe hamna kitu [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Inakuumiza au Kukutesa sana tu? Pole!!!
Wakongo ( zamani Wazaire ) wamenibatiza Jina la Utani ambalo ndiyo Jibu langu tosha Kwako kwa kuniita Le Ange Adorable ( Malaika Ninayeabudiwa ) Kazi Kwako na Chuki ( Husuda ) yako Kwangu GENTAMYCINE.Wajikuta malaika kumbe hamna kitu [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Wengi wameachwa, nafasi zimejaa Yani so mzazi waweza kuwa nafasi ila zimekuwa kimya kimyaKuna dogo baba ake ni mjeshi mkubwa tu tulienda nae jkt
Naona tunahangaika nae kwenye uhamiaji ku apply Kama kweli hizo ajira zipo angesema
Ukiona hivyo mambo bado au hakuna
Sent from my Infinix X650 using JamiiForums mobile app
SIX WEEKS IKIISHA NGOMA NDO INAANZA.Bro bakabaka halivaliwi kirahisi kama nguo ya mtumba unayokwenda pale Ilala kuchukua, sikukatishi tamaa ila mpaka kuja kuvaa bakabaka umeumia sana kwenye mafunzo na ikibidi hata kufa. Cha msingi hakikisha uko timamu kiafya huna tatizo lolote linalokusumbua,omba Mungu nafasi nikitoka apply ukibahatika nenda kafanye mafunzo ya awali, ukibahatika kutoboa six weeks wee umemaliza depo, subiri kupass out na kupangiwa kituo cha kazi.
Kihangaikoo haina Cha kawaida na Haizoeleki.Acha kutisha watu ww vitu vya kawaida hivyo
RP maana yake nini mkuuMkuu, naelewa , nilikuwa huko jkt, tena nilikuwa RP, mpaka pale RTS niliwahi kwenda , ila sikufanikiwa kupiga kozi, kwahyo show nzima naelewa.. najua baka baka, hulipati kirahisi..
Ndio maana nilimshangaa mtoa mada, tarehe ya mwisho kuripoti naskia ilikuwa 8 January.Inawezekana hizi nafasi za jeshi watu walishaitwa kimya kimya,maana mchepuko wangu ananiambia kuwa kaka yake amekimbia/ametoroka kwenye mafunzo ya JWTZ huko tanga tarehe 4/1/2022 na amefikia kwa ndugu yake aliyepo DSM akiwa hoi.Baba wa mchepuko wangu ni mwanajeshi mwenye cheo hivyo alimfanyia mpango mwanae huyo ili naye avae baka baka kama yeye
Unajifanya hujui vile wakati JKU ndio mmejaa awamu hiiMambo yanaenda kwa michongo sio
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Halafu polisi wawatese Kama wale makomadoo wa mbowe.
Mwezi wa ngapi? [emoji848]kuna bog lingine
kunguru wamanzese tuliaKuna dogo baba ake ni mjeshi mkubwa tu tulienda nae jkt
Naona tunahangaika nae kwenye uhamiaji ku apply Kama kweli hizo ajira zipo angesema
Ukiona hivyo mambo bado au hakuna
Sent from my Infinix X650 using JamiiForums mobile app
ha ha , watu tuje tupige level 3, tuvae baret, huko kumwaga maji, sasa.. nalielewa sana jwtzOooh! Safi sana kama ulishapitia JKT kwako itakuwa kama kumsukuma mlevi, kumbe show nzima unaijua basi wewe sio mzalendo tena tayari ni Askari, kinachotakiwa ni kufanya refresher course ya TPDF, upewe kitenge chako uendelee na majukumu Kikosini.
Kwani kuna ugumu gani mzee mbona unamtisha wakati sio jambo gumu kihivyo mkuu?mkesha wa wiki sita tu ndio issue.Amadhani kuvaa bakabaka ni rahisi kama kutangaza Baraza la Mawaziri.
Hakuna ugumu wowote acha kumtishaBro bakabaka halivaliwi kirahisi kama nguo ya mtumba unayokwenda pale Ilala kuchukua, sikukatishi tamaa ila mpaka kuja kuvaa bakabaka umeumia sana kwenye mafunzo na ikibidi hata kufa. Cha msingi hakikisha uko timamu kiafya huna tatizo lolote linalokusumbua,omba Mungu nafasi nikitoka apply ukibahatika nenda kafanye mafunzo ya awali, ukibahatika kutoboa six weeks wee umemaliza depo, subiri kupass out na kupangiwa kituo cha kazi.
Nimemshangaa sana huyu bwana anaongea utafikiri kitu gani cha ajabuAcha uongo wa vijiweni mafunzo yanayo tolewa ni mafunzo ya ukakamavu na medani za kivita biashara za kutishia watu vifo kila wakitaka kujiunga na jeshi huo ni ushamba wa kizamani, hakuna anae uwawa mafunzoni
Na wala hakuna alie wahi kulaumiwa kisa mtu kafa kwenye mafunzo kifo kinatokea ukiwa sehem yoyote
Kwani kabla ya kwenda huko si wanafanyiwa vipimo vya afya ya mwili mkuu ndio maana kuna usaili.ukichukuliwa maana ya yake unautimamu wa mwili mkuu wanajua unahimili mafunzo hawazoi tuUmeelewa nilichokiandika au unadandia treni kwa mbele, hayo mafunzo ya ukakamavu unayoyasema kama afya mbovu si utajifia hata kabla hujamaliza mafunzo yenyewe.
Jw wanaendedha kozi yao ya recruit kihangaiko sio tanga labda jkt .depo ya zaidi ya askari 3000 hawezi kuita watu kimyakimya haiwezekani kamwe jw bado hawajaajiliInawezekana hizi nafasi za jeshi watu walishaitwa kimya kimya,maana mchepuko wangu ananiambia kuwa kaka yake amekimbia/ametoroka kwenye mafunzo ya JWTZ huko tanga tarehe 4/1/2022 na amefikia kwa ndugu yake aliyepo DSM akiwa hoi.Baba wa mchepuko wangu ni mwanajeshi mwenye cheo hivyo alimfanyia mpango mwanae huyo ili naye avae baka baka kama yeye