JWTZ: Jeshi letu ni kati ya Majeshi 6 Bora duniani

JWTZ: Jeshi letu ni kati ya Majeshi 6 Bora duniani

 
Tangu bi Msumi awe Amiri jeshi sidhani kama tuko huko kwani sasa imekuwa idara ya CCM na sio Jeshi la nchi
 
 
Huko na huko wakaletewa mamluki kutoka nje kuja kuua Watanzania na wao wapo tu😭😭😭
 
Wakaamua watoe Kambi ya Jeshi ili kumuapisha mtu aliyeua wananchi wanaopaswa kulindwa na Jeshi.

Hovyo kabisa hiki Chombo.
 
Swali zuri 👌
Kwa ufupi: hapana, Tanzania haipo kwenye Majeshi 10 bora duniani kwa sasa.
🌍 Majeshi 10 Bora Duniani (kwa makadirio ya kawaida)
Mara nyingi hupimwa kwa vigezo kama silaha, bajeti, teknolojia, idadi ya wanajeshi n.k.
Kwa kawaida Top 10 duniani huwa:
🇺🇸 Marekani
🇷🇺 Urusi
🇨🇳 China
🇮🇳 India
🇬🇧 Uingereza
🇫🇷 Ufaransa
🇯🇵 Japan
🇰🇷 Korea Kusini
🇹🇷 Uturuki
🇮🇹 Italia
(nafasi zinaweza kubadilika kidogo kulingana na vyanzo)
🇹🇿 Tanzania iko wapi?
Tanzania haipo Top 10 duniani
Lakini:
🇹🇿 JWTZ ni moja ya majeshi yenye nidhamu nzuri Afrika
Tanzania mara nyingi huonekana katika Top 5–10 Afrika Mashariki
Inaheshimika kwa amani, ulinzi wa taifa, na operesheni za kulinda amani (UN Peacekeeping)
 
Back
Top Bottom