Juliana Shonza Achumbiwa...

Acha unafiki
 
Aangalie tu usaliti kwa chama asiu-apply kwenye ndoa maana dhambi ya usaliti huambatana na mtu kama ngozi.
 

Mkuu kama mlikula zamani uchuneni tu hakuna haja ya kumuharibia sasa, acheni na yeye apate wa kumsitiri!!
 
July usiwasikiliza hawa mimi nduguyo nataka niwasiliane na huyu mdada tuzungumzie maandaliza ya harusi, ebu nipe namba yake
 
Afadhali kapata mume sasa, alikuwa hatulii kama vile kachanganyikiwa!

Nimeamini kutokuwa na mwenzi waweza kuwa hata Chizi.
mbona muoaji mwenyewe anaonekana mdogo kiumri ukilinganisha na muolewaji mtarajiwa........au ndiyo mambo ya ndoa haina uzee...............?????
 
kwani aliisaliti vipi CHADEMA hadi mnamchukia hivyo??
 
Hongera sana july alololiunganisha mungu mwanadamu asilitenganishe
mungu awatangulie ili mfikie malengo yenu na geo david kahumbi
 
Nani alithubutu kuoa hii kitu? Atakuwa mwanaume ana roho ngumu. Tupeni status ya huyu jamaa maana usikute ni zile ndoa za hatari ya kuchina inabidi urukie any fursa
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…