Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jukwaa La Mgeni Rasmi Laanguka wakati wa Sherehe za Kuazimisha Miaka 50 ya Uhuru...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by figganigga, Dec 6, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,599
    Likes Received: 2,138
    Trophy Points: 280
    [h=3]Jukwaa La Mgeni Rasmi Laanguka wakati wa Sherehe za Kuazimisha Miaka 50 ya Uhuru Chunya[/h]

    [​IMG]
    Hapa ni Baada Ya Jukwaa la Mgeni Rasmi kuanguka na Kuvuruga Mambo ya Sherehe za Miaka 50 ya Uhuru Huko Chunya
    [​IMG]
    Pembeni ni Gari la Mkuu wa wilaya Huku Jukwaa likiwa limeporomoka na kuharibu kila kitu kutokana na Mvua kubwa kunyesha. Mia
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,135
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    safi sana!badala ya kujenga shule au kuchimba visima wao wanajenga jukwaa
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,788
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    poa tu, tunafuja sana pesa za nchi masikini na tunaongoza kwa kutembeza bakuli
     
  4. r

    raffiki Senior Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    kaka huko umeenda mbali,we uliza uambiwe hilo jukwaa limejengwa kwa shilingi ngapi..!
     
  5. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,847
    Likes Received: 1,554
    Trophy Points: 280
    Mi nikajua limeondoka na mguu wa mkuu wa wilaya
     
  6. Biznocrats

    Biznocrats JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Basi si angalau wangetafuta mahali panapofanafanana na kusheherekea miaka 50 ya Uhuru. Au hapa ndio afadhali kuliko maeneo mengine?
     
  7. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Hilo si Jukwaa ni Banda!
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,542
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    Hajakatika hata nywele tu? Ningefurahi sana na inaonekana hio mvua ni ya "Wataalamu". Wangetengeneza na radi kabisa.....
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ah! jamaanii! Hajatenguka hata kiuno?
     
  10. I

    Idodi Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jk get prepared. Majanga hayo.
     
  11. Non stop

    Non stop Senior Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Afadhali..,bora hata lingemponda kiuno.
     
  12. d

    dguyana JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    laana hizo
     
  13. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,912
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Na najua tukihoji ni bei gani kutengeza hilo jukwaa utatajiwa mamilioni.

    Lingemtengua hata kiuno
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,542
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    Hajakatika hata nywele tu? Ningefurahi sana na inaonekana hio mvua ni ya "Wataalamu". Wangetengeneza na radi kabisa.....
     
Loading...