Joti wa Ze Komedi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joti wa Ze Komedi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Nazjaz, Nov 5, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    Jamani mbona sijawahi kumsikia Joti akitajwa kuwa na msichana au mke?
    Huwa namuona akiigiza kama mdada, na pia nasikia watoto wa mjini walisha wahi kumla kiboga.
    Jamani Joti, si bora utafute lidada limoja utulie nalo?
    Nakupongeza nasikia umejenga huko Kigamboni, ila nyumba bila mwanamke ni ghetto.
     
  2. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,453
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    Mbona kama umesha conclude kuwa hana mke, wakati mwanzo uliuliza swali. Fuatililia niliwahi kuona akiwa na familia yake.
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    Familia?? Yaani mke na watoto?
     
  4. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    JF never boring
     
  5. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    unataka kusema joti wanam-kamerun''
     
  6. s

    shalis JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh hh .. dada kiboga jamani kweli haya yasemwayo ?.
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Jamani Joti hajawahi kuwa cameruned, kashfa hiyo ilienea sana kipindi kile cha aliyefulia. Eti ikasadikiwa alivyomtoa yule boss wa Scandinavia kufulia basi naje akamtafutia masela wamkameruni lakini habari hiyo ilikuwa ni majungu na uzushi usio na ushahidi wowote ule.
     
  8. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,747
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Wabongo never boring at all, mmefanya masaburi wa watu ajitambulishapo kwenye hafla watu wewe du!
     
  9. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    Nasikia Masaburi amejaaliwa, anayo makubwa sana, kuliko dada yake
     
  10. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    we hujaisikia hiyo?
     
  11. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 986
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahaha dah mbafu sangu
     
  12. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,523
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Watu kwa kupenda kufuatillia maisha ya watu!Mbona maisha yenu hamyaweki humu tukajua?
     
  13. M

    Msharika JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 936
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    YalaaaaH! wamesha mla kiboga? hahahahaaaa! kumbe. hayo tena!
     
  14. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    kumbe na we nazjaz una mawazo potofu hivyo?
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,528
    Likes Received: 2,454
    Trophy Points: 280
    Inakuhusu nini?
     
  16. a

    alex50 Senior Member

    #16
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 182
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Joti ana mke na mtoto mmoja, binti, naitwa loveness
     
  17. L

    Luluka JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jaman achen uzushi nyie watu.kama hujui maisha ya mtu ts beta ukae kimya.niliwah kumsikia Joti Clouds fm akihojiwa akasema ana girlfrnd na mtoto mmoja wa kike.sasa mnaomzushia achen mambo yenu hayo.
     
  18. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    jamani kijana wa watu anafunction mana ana mke na mtoto
     
  19. mkolosai

    mkolosai JF-Expert Member

    #19
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 995
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 80
    Jaman hii ni sehem ya kupanua mawazo (great thinkers) siyo majungu. Wekeni story zenu kwanza. Inaonyesha mtoa maada unaliwa sasa unataka muonekane mpo wengi. Acha ujinga huo.
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,557
    Likes Received: 14,965
    Trophy Points: 280
    Atawasemea kwa baba lkameruni
     
Loading...