Joseph Selasini wa CHADEMA aondolewa uongozi Kanisa Katoliki DAR


G

Greenwhich

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
1,337
Points
1,195
Age
28
G

Greenwhich

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
1,337 1,195
Pamoja na Joseph Selasini Mbunge wa CHADEMA-Rombo kuchaguliwa kwa kishindo na waumini wa Kanisa Katoliki Dar kuwa Kiongozi wa Baraza la Walei Jimbo kuu la Dar uongozi wa Jimbo hilo umemuondoa kwenye nafasi hiyo.

Habari kutoka ndani ya Kanisa Katoliki Jimbo kuu la Dar zinasema kuondolewa huko kwa Selasini ni ili kukabiliana na maadui wa Kanisa hilo wanaopita huku na huko kulichafua.

Vyanzo vya habari vinasema kuondolewa huko kwa Selasini ni sawa na kuua ndege wawili kwa jiwe moja.Hii ni kwa sababu kuna maadui wa kanisa Katoliki wanaolichafua Kanisa Katoliki kwamba linaunga mkono chama cha CHADEMA na pia kuna maadui wa Chama cha CHADEMA wanaopita huku na huko kwamba chama hicho kinafuata itikadi ya Kikristo.

Uongozi wa Jimbo umewaomba radhi sana waumini wake kwamba ingawa wanampenda sana Selasini lakini kwa vile yeye ni kiongozi wa juu wa CHADEMA imebidi aondolewe uongozi wa Kanisa ili maadui wasipate cha kusema.
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,051
Points
1,225
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,051 1,225
Naliheshimu kanisa katoliki kama baba wa nchi hii.
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,813
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,813 0
Kwa nn wasinge mshauri mpema asigombee kuliko kusubiri mpaka uchaguzi?
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Points
1,195
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 1,195
Sioni tatizo la kuwa kiongozi wa walei,
na kuwa mbunge wa cdm.
 
Mwitongo

Mwitongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2009
Messages
311
Points
0
Mwitongo

Mwitongo

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2009
311 0
Yeye kasema nini sababu ya kuondolewa kwake?
 
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
3,099
Points
1,500
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
3,099 1,500
Yeye kasema nini sababu ya kuondolewa kwake?
Mkuu kanisa katoliki huwa halipendi waongo ,na kama unakumbuka huyu Selasini ni kati ya wabunge waliosema uongo bungeni kuhusu sakata la kamati ya iliyikuwa ya nishati na madini.
 
Masanilo

Masanilo

Platinum Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,295
Points
1,250
Masanilo

Masanilo

Platinum Member
Joined Oct 2, 2007
22,295 1,250
Hii nayo ni habari? Great thinkers wanapungua JF
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,429
Points
2,000
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,429 2,000
Ebu ngoja nicheki na wadau wa jimbo maana twaitaji credible source
 
K

kamajuzi

Member
Joined
Nov 11, 2012
Messages
37
Points
95
K

kamajuzi

Member
Joined Nov 11, 2012
37 95
Kanisa katoliki halina kugombea nafasi hizo ila ni kura za sili kwa yeyote unayemuona anfaa kati ya wajumbe ndiyo zimeangukia kwake. kanisa huwa linamwondoa yeyote hata kama angekuwa ccm na yupo ngazi za juu kwa sababu asije akatumia vibaya jukwaa la dini akaligeuza la siasa
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,553
Points
2,000
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,553 2,000
Is this news according to you?
 
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
5,762
Points
1,250
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
5,762 1,250
Tusi tafune maneno hakuna m2 mwenhe akili timam asie jua kwamba cdm nichama cha kanisa anae bisha anyoshe kidole
 
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
4,176
Points
2,000
Age
58
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2012
4,176 2,000
Sioni tatizo la kuwa kiongozi wa walei,
na kuwa mbunge wa cdm.
they have been threatened by small minds with parochial way of outlook who could do nothing rather than calling it christian lobby,thus to avoid such allegations,the church decided to do so.
 
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2009
Messages
5,102
Points
0
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2009
5,102 0
Tusi tafune maneno hakuna m2 mwenhe akili timam asie jua kwamba cdm nichama cha kanisa anae bisha anyoshe kidole
Ni wenye mtazamo fulani tu ndiwo wanaoihusisha CHADEMA na Kanisa, na watu wa aina hiyo ni vigumu kuwahusisha na akili timamu.
 
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,559
Points
1,225
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,559 1,225
ngoja ningoje mama wa upako na mbunge wa kuteuliwa mchungaji rwakatare aje atie neno
 
N

nyampanaga

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2012
Messages
344
Points
170
N

nyampanaga

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2012
344 170
I dought...mleta mada atakuwa na lake jambo.Kama Selasin kaondolewa uongozi basi ni kwa kushindwa kwa kura kitu ambacho ni cha kawaida kwenye uchaguzi wowote, otherwise Kanisa Katoliki haliwezi kumpokonya mtu uongozi kwa sababu za kiasa kwani Uongozi ni karama toka kwa Mungu na moja ya mapaji saba ya roho mtakatifu ambaye kwake kanisa katoliki linaamini pia.
 

Forum statistics

Threads 1,295,165
Members 498,180
Posts 31,202,051
Top