Divine...
JF-Expert Member
- May 22, 2015
- 1,675
- 3,246
Ahahahahaa, Asante.bt ni mdogo wangu ndo anaenda sio mimi.
Ila hongera zimemfikia.
Vipi after 5yrs upo wapi sasa??
Nipo tu nasaka ajira bado ndugu
Ahahahahaa, Asante.bt ni mdogo wangu ndo anaenda sio mimi.
Ila hongera zimemfikia.
Vipi after 5yrs upo wapi sasa??
Nipo tu nasaka ajira bado ndugu
Tena aende na blanket nzito cz kuna baridi sana mle ndan ya geti. Soksi ,sweta; bakul; sahani. Calculator scientific if ni science.
Nipo tu nasaka ajira bado ndugu
Ulisomea nini???
Wapendwa kwa mwenye mawasiliano ya shale ya A- Level iitwayo Usevya.
kuna dogo amepangwa huko anahitaji mawasiliano ili apate maelekezo.
natanguliza shukrani
mwenye joining instruction ya IFUNDA TECH please anisaidie