John, stuka au utaachwa solemba pale Ubungo mataa!

John, stuka au utaachwa solemba pale Ubungo mataa!

Tatizo mnadhani John ni level yenu. Wekeni heshima wacheni ujinga. Nyie mlikuwa wapi kugombea uraisi kama mna Akili sana??

Da vinci jr. Hebu uwe unajiuliza kwanza kabla ya kucomment. Hivi inamaana ukiwa raisi ndio unaakili kuliko woote unaowatawala? Hivi unataka kusema yule Mkwere katuzidi akili kweli?
 
Kuwa raisi sio kitu kirahisi kama mnavyo taka kuamini, me na kuto kumkubali kwangu kikwete siwezi kusema ningekuwa raisi mzuri kuliko yeye.. Uraisi ni kama mchezo wa chess hivi, zijue kete za kuweka rehani, yajue makosa unayo weza kuyafanya na makosa usiyo weza kuyafanya, ijue gharama ya maamuzi yako. kwahiyo kujaribu kumchezea John mchezo wake sio sahihi. hauna uchungu na legacy yake. Tena wengi wenu mnaombea afeli ili tu mseme "Tulisema".. huo ni upuuzi.
 
4u movement mna imani kweli.kazana,magufuri sio mwana maigizo bali mwanasayansi.reasoning ya mwanasayansi na mahesabu ni mara 20 zaid ya mwanasanaa!
 
Nimekupata Mkuu. Naona kuna king wanataka kumwingiza baada ya hapo ni Maisha bora kwao na John ataumia sana kwa mapenzi yake ila atakuwa hana cha kufanya. Hawataki awe na watu wenye msimamo ili waendelee kutumikaaa...maskiniii naumiaaa ila Nina imani na John na mapenzi yake kwetu. John usiamini sana idara ya usalama na taarifa zake tengeneza backup yako . Tanguliza maslahi ya nchi na usisahaauuu Mungu alipokutoaaa.....
 
4u movement mna imani kweli.kazana,magufuri sio mwana maigizo bali mwanasayansi.reasoning ya mwanasayansi na mahesabu ni mara 20 zaid ya mwanasanaa!

Yadoki II, Nipe mfano mmoja tu wa mwanasayansi aliyefanikiwa katika siasa.
 
Ndugu ungeacha tu kuandika ukasoma waliyo andika wenzako au kama unaona unaumia na huu ukweli basi usingefungua kabisa hii thread kuliko kuandika ulichokiandika umejiaibisha.

kiboga sina hamu ya kula maboga leo.
 
1. Jimmy Carter

2. Herbert Hoover - Mining Engineer.

Yadoki II, Naona hatujaelewana, au vigezo tunvyotumia ni tofauti, kuwa raisi wa marekani tu sio mafanikio ya kisiasa bali ni kipi kaifanyia nchi hiyo ndio hupima mafanikio yake.

Hao uliowataja walitawala kwa kipindi kimoja kimoja tu, na wamarekani hawakua na hamu nao tena, huyo Hubert Hoover ukimsoma, alishindwa kabisa kuuinua uchumi wa marekani kipindi chake, Jimmy Carter, yeye ndio alibebeshwa lawama lukuki kwa kushindwa kutoa maamuzi hasahasa kipindi cha vita ya iran na irak. Kwa hawa, kisiasa hawakuwa na mafanikio yoyote ya kujivunia.
 
Heshima kwako kaka, umeeleweka vyema. Tumuombee mema John, me nasubiri atupe Waziri Mkuu hapo ndo nitajua nini kinaendelea hapa.

NAONA WEHU WA CHADOMO wanazidi kuweweseka kama KAWA!!! tumewazoea siasa hawaziwezi...na wazuri kwa kejeri za kwenye mitandao...ni MALOFA kwa sababu wanapenda hela za kirahisi...ni MANYUMBU kwa sababu wana CHUKI BINAFSI....Tunamshukuru MUNGU kwa kushirikiana na ALLAH..kuhakikisha MISUKULE hii haingii madarakani....
 
NAONA WEHU WA CHADOMO wanazidi kuweweseka kama KAWA!!! tumewazoea siasa hawaziwezi...na wazuri kwa kejeri za kwenye mitandao...ni MALOFA kwa sababu wanapenda hela za kirahisi...ni MANYUMBU kwa sababu wana CHUKI BINAFSI....Tunamshukuru MUNGU kwa kushirikiana na ALLAH..kuhakikisha MISUKULE hii haingii madarakani....

Hiki ni kipimo cha ustaarab na hekima uliyonayo!
 
Dawa moja fungia biashara ya betri za remote utakuwa huru
 
Mwacheni rais afanye kazi pia tumwombee masanzakona<strong></strong><br type="_moz">
 
Last edited by a moderator:
Ukweli mchungu John haendeshi nchi kwa sasa ila genge kubwa nyuma ya kiti chake sijui hapo baadae.Nadhani alikuwa Waziri wa ujenzi aliyeonekana bora zaidi na kashaanza kuvunja barabara alizozisimamia mwenyewe sijui WB au ni agizo la nani.
 
Dah kuna watu wana roho mbaya ambavyo sikufikiri yaani maombi yao Mr President afeli ili roho zao zitakate why? Tanzania ni yetu sote hivyo tuiombee nchi yetu mema nawanao omba mabaya juu ya rais ili afeli hayo maombi yawarudie wao.

Ndugu nao na Elli79,kwa watu wenye akili,haya yanayoandikwa si kumwombea mabaya mtu,bali ni kumpa hali halisi ya upande wa pili wa shilingi.
Kwa watu wa JPM wanaoingia humu au kama yeye mwenyewe ni member,basi haya yanayoandikwa humu yakichukuliwa hatua chanya,yataujenga uongozi wake kwa kiasi kikubwa.
 
niliwaambia watu kile kiatu sio size ya john John huyu ambae hata yemi alede alimuimba,kile kiatu kinataka busara,kinataka uelewa chanya,kinataka mtu ambae aliaandaliwa na akajiandaa kikamilifu!!??pale sio wizara fulani unaenda unachimba mikwara watu wanatoka nduki huku baba johnie nikwingine kabisaaaa,unapohitaji kureshufle bila kuwa na wachezaji wa akiba jua umeumia sababu manyangumi au mabig fish yanaelea kwenye hiyo hiyo circle unayojaribu kuihepa
 
PM Zenawi wa Ethiopia alisoma Medicine ila hakumaliza akaingia siasa.

Mafanikio yote tunayoyaona leo, Baba mzazi ni Zenawi......

Mie ni Sikonge na usinichanganye na mtu mwingine.,,,,,,, Noyaga.

Yadoki II, Naona hatujaelewana, au vigezo tunvyotumia ni tofauti, kuwa raisi wa marekani tu sio mafanikio ya kisiasa bali ni kipi kaifanyia nchi hiyo ndio hupima mafanikio yake.

Hao uliowataja walitawala kwa kipindi kimoja kimoja tu, na wamarekani hawakua na hamu nao tena, huyo Hubert Hoover ukimsoma, alishindwa kabisa kuuinua uchumi wa marekani kipindi chake, Jimmy Carter, yeye ndio alibebeshwa lawama lukuki kwa kushindwa kutoa maamuzi hasahasa kipindi cha vita ya iran na irak. Kwa hawa, kisiasa hawakuwa na mafanikio yoyote ya kujivunia.
 
...exactly...ndio maana mi nasema JPM ana kazi kweli kweli...wao wanasema 'hapa kazi tu'...ni kweli kazi anayo jamaa....Ukiondoa subbotage za hapa na pale huko mahofisini (kutoka kwa wafuasi wa ukawa walioumizwa na matokeo)....jamaa ana kazi kubwa yaku deal na wapambe wa utawala unaoondoka....na matokeo yake ni haya maamuzi ya kukurupuka tulioanza kuona....

...katika maamuzi ya JPM ya kukurupuka umesahau lile la kufuta kitengo cha lishe (nutrition unit)pale ikulu...ambacho wamemwingiza mkenge kuwa kilikua kinashughulikia lishe ya rais ....nae akaingia mkenge na kukifuta.....bila kujua ukweli kuwa ni nutrition unit iliyokuwa inaratibu program ya utapiamlo ikishirikiana na ofisi ya waziri mkuu.....

...John ana kazi kweli kweli....

agu uchaguzi uishe jacheka kama leo kwa hiyo John ni mtambo kiasi hicho yeye anaurupka tuu sasa atakirudisha au nio imetoka naomba mungu aendelee kendesha kama robot t u
 
Bado tuna imani na wewe but usipo kuwa makini hutaharibu mapema sana John tunajua unamaamuzi magumu lakini uyatumie kwenye kujenga nchi na si kuibomoa.
John kuna vichwa vingi sana bungeni uvutumie kwa manufaa ya Taifa usijali chama.
John ipo siku nitakuja kukusalimia. ...
 
nimependa uandishi huu...kile kidude cha like kiko wapi?
 
Back
Top Bottom