John, stuka au utaachwa solemba pale Ubungo mataa!

John, stuka au utaachwa solemba pale Ubungo mataa!

Unamshtua wa nini mkuu...wacha wamalizane wenyewe,mfumo wa wizi hauwezi kuondoka hata waongezwe ma-John watatu wenye mapenzi mema na hii nchi...ccm ni ile ile jana na leo na kesho kutwa mtondogoo wiki mwezi miaka...no mafanikio na wizi utakuwa palepale.
 
umenarrate matukio, hakuna jipya uliloandika.

Zekidon, kwa kuangalia hayo matukio ndio maana nikamshauri ashtuke, la sivyo kwa matukio hayahaya anaimkenge mkenge
 
Haya maswala ya urasimu ndiyo yanafanya watu tuichukie ccm. ndiyo maana sina imani nahuyo john kwakuwa najua taasisi yake ni kubwa kila analofanya lazima ashauriwe.

ni wazi kabisa kuwa kuna hujuma nyuma ya huyo john kwa kuwa amezungukwa na watoto wa mjini wanaojali pesa kuliko utu na mbaya zaidi wanadhulumu hatma ya maskini.

hapa ndipo ninapokumbuka ule usemi "kanzu mpya shekh yuleyule" haya yanayotokea sasa yana athari kubwa kwa mustakabali wa maisha yetu ya baadae. mungu tusaidie shetani wa tamaa atoke ndani ya mioyo yetu.
 
Unamshtua wa nini mkuu...wacha wamalizane wenyewe,mfumo wa wizi hauwezi kuondoka hata waongezwe ma-John watatu wenye mapenzi mema na hii nchi...ccm ni ile ile jana na leo na kesho kutwa mtondogoo wiki mwezi miaka...no mafanikio na wizi utakuwa palepale.

Frank king, asposhtuka tunaoumia ni sisi!
 
Hakika pamoja na wananchi kuwa na imani kubwa na John hakika binafsi nina mashaka makubwa na uongozi huu. Tusubiri tuone muda utatuambia.
 
Haya maswala ya urasimu ndiyo yanafanya watu tuichukie ccm. ndiyo maana sina imani nahuyo john kwakuwa najua taasisi yake ni kubwa kila analofanya lazima ashauriwe.

ni wazi kabisa kuwa kuna hujuma nyuma ya huyo john kwa kuwa amezungukwa na watoto wa mjini wanaojali pesa kuliko utu na mbaya zaidi wanadhulumu hatma ya maskini.

hapa ndipo ninapokumbuka ule usemi "kanzu mpya shekh yuleyule" haya yanayotokea sasa yana athari kubwa kwa mustakabali wa maisha yetu ya baadae. mungu tusaidie shetani wa tamaa atoke ndani ya mioyo yetu.

Kweli Craig umenena jambo la msingi, mungu atutangulie!
 
Uuuuuwi! this is what they call 'Dead on Arival'!

My Poor Johny!
 
Binafsi ctaamini kiongozi kutoka ccm hata awe na kauli mbiu ip
 
Yani ajabu mtu anajiuzulu ugombea mara anateuliwa kwingine mara anagombea tena kwingine fastafasta. Kweli joni kavurugwa.
 
Hata tanroad walikuwa hivohivo wakanyooka, polepole tutaelewana, nasie tukijua unafanyakazi muhimbili hatuji kwenye msiba wako wala hatuchangii harusi yako.
 
John John no Papaa.. Eating sugar no papaaaa. Haya John kila la heri
 
Yani ajabu mtu anajiuzulu ugombea mara anateuliwa kwingine mara anagombea tena kwingine fastafasta. Kweli joni kavurugwa.

Tena atavurugwa sana asipoangalia, kama pale muhimbili akienda kichwakichwa tena, ile mashine ataambiwa imekufa kabisa!
 
Kuna ukweli kwenye hii maada. Ile cheka ya mwenda zake alipokuwa akimkabidhi Mh. John kijiti inabeba maudhui flani hivi.
 
John alivyomwehu anaweza funga hospital yote, isitoshe ni kitengo kidogo alichowekewa prof sarungi na mzee mkapa, inaweza fungwa na wote mukatimuliwa kazi.
 
Ukienda lesi tena unapigwa kivingine hujashtuka tu?
Mkuu John ngoja nikuache, usiposhtuka sasa, solemba pale ubungo mataa inakuhusu !

kusema kweli Mheshimiwa tangu aingie ni kama ameaibisha awamu iliyopita ya nne.

leo nimeamka nikakuta Ndungai amepata nomination ya Uspika, nikaona kuna mtu anafunga breki za JPM. Haiwezekani akampaka mtu ubunge kugombea nafasi ya uSpika alafu ashindwe kirahisi hivi.

Navyomfahamu, mheshimiwa hapendi siasa, yeye ni kazi tu... ila nafasi yake ni ya kisiasa. sijui itakuwaje... na kama ameshapoa vile baada ya wiki.

Ngoja tusubiri hotuba yake ya kwanza kama Chief alafu tusome hali ya hewa kama bado ana ajenda yake ya SasaKaziTu au mabawa yamepunguzwa.
 
John alivyomwehu anaweza funga hospital yote, isitoshe ni kitengo kidogo alichowekewa prof sarungi na mzee mkapa, inaweza fungwa na wote mukatimuliwa kazi.

Hii itakuwa nzuri,kuliko kucheka na kima!
 
Back
Top Bottom