John, stuka au utaachwa solemba pale Ubungo mataa!

John, stuka au utaachwa solemba pale Ubungo mataa!

Akubali katiba mpya mapema tuungane tujenge nchi vinginevyo kwa staili yake ya kulazimisha mambo ataingizwa mkenge sana.
 
Uzuri wa john huwa anajielewa mwenyewe. aliwahi kuzenguana na mrisho na peter waka retain barua zake za kujiuzuru. wanaweza waka mremote ila siku watakayo kosea botton au betri kuisha ndo mwisho wa sinema john is unpredictable lets wait time will tell

Chief hili neno
Pombe Siku zote hatabiriki na haogopi...
 
UKAWA mnatia huruma sana, naona hamna habari tena na lile kapi lenu!
 
Uzuri wa john huwa anajielewa mwenyewe. aliwahi kuzenguana na mrisho na peter waka retain barua zake za kujiuzuru. wanaweza waka mremote ila siku watakayo kosea botton au betri kuisha ndo mwisho wa sinema john is unpredictable lets wait time will tell

Asa si mpaka wakosee... Time ndo hii, achukue remote mchana kweupee co et ad battery zifail....
Atafeli yeye sasa... Chezea Vasco ww, hv haukusikia kile kitegemezi kilivodhihirisha kuwa remote wataiacha miaka 200 mbele? Hapo ad yeye kajipigia mahesabu na wazawa wake. Mwenzako nje kajifunza mengi........safar co za bure zile..... Ohooooo
 
Watoto wa mjini wanasema ukizubaa,utaingizwa kingi.

Napenda kukupa tahadhali ewe mkuu John, unatakiwa ushtuke mapema kwani mambo yanavyokwenda utalala doro!

Mkuu hujiulizi, inakuwaje watu wateuliwe kushika nyazifa kubwa siku tatu kabla ya kukabidhiwa rungu? Tena yule wa mwisho aliteuliwa kuwa katibu tawala pale lindi siku moja tu kabla hujaapishwa, mwingine ukapewa umwapishe kuwa mshauri wako wa mikataba yote utakayoingia, ikiwa ni masaa 18 tu toka upewe rungu, duh! Kwani hujui kule kusini kuna nini kinatakiwa?

Haya sasa, leo unatenguwa uteuzi halafu unafanya uteuzi kwa mtu huyohuyo kuwa mbunge, siku hiyohiyo mtu huyo anajitoa kutaka cheo kile na siku hiyohiyo anataka kingine hivi ni kweli haya maamuzi ya kiswahili umeyatoa wewe jembe letu John au umebambikiwa?

Haya juzi uneenda kuikagua ile mashine pale hosipitalini, ikatengenezwa, siku tatu tu imeharibika. Tena, imeharibika moyo wake. Kwakukufafanulia tu ni kuwa, ile mashine imeharibika kifaa kiitwacho (Redio frequence amplifier) ambacho ndio moyo wake, bila hicho hakuna hiyo mashine!! Kwa mujibu wa mtandao wa hiyo kampuni iliyopewa zabuni ya ya ukarabati kifaa hicho kinauzwa usd 97,000! Mil. 200 za madafu, upo mkuu?

Ukienda lesi tena unapigwa kivingine hujashtuka tu?
Mkuu John ngoja nikuache, usiposhtuka sasa, solemba pale ubungo mataa inakuhusu !

Wanafiki wa kwanza waliitwa jua likiwaka wapo kwa JOKA LA KIJANIB giza likingia wanahamia kwa mwana haramu. sasa kundi hili jipya tuliiteje? Mchana wapo wapo na usiku wapo kwenye dili za gesi???
 
Lazima awe mjanja kama sungura la sivyo, zitabaki hadithi zile zile za wasukuma wafikapo kariakoo kwa mara ya kwanza.

Duh, pangosha wakifika k.koo kwa mara ya 1 huwa wanafanyaje????
 
Tena atavurugwa sana asipoangalia, kama pale muhimbili akienda kichwakichwa tena, ile mashine ataambiwa imekufa kabisa!

Imeshakufa, mazishi ni kesho. Radio frequency ndo roho imeshatoka. Rip mashine!
 
Mkuu zilitoka billion tatu na sio mbili. Hizi zilienda kupunguza deni la billion saba kule phillips ambao ndio wana tenda kuzifanyia matengenezo na hazikufanyakazi zaidi ya wiki moja. Kuna mtaalamu amesema hizo mashine zote mbili(MRI NA CT SCAN) zikiwa mpya zinauzwa chini kidogo ya billion kumi. Sasa kwanini serikali isiagize seti mbili mpya tena zenye guarantee ya matengenezo bure ya miaka mitano kwa kila mashine? Billion ishirini kwa serikali ni kitu gani cha kuogopesha? Tena kukomesha hii sintofahamu ya watendaji wetu kuhujumu hizi mashine ili wapate commission toka hospitali binafsi ni serikali kuiomba kampuni inayotuuzia mashine hizo kutupa wataalamu wao wawili waliobobea ambao wataajiriwa na serikali moja kwa moja na kulipwa mishahara ya expatriates na kupewa ofisi muhimbili. Hawa wataalam wataendesha mashine hizo na kuzitengeneza inapotokea matengenezo na spea wanaagiza mpya na genuine parts toka kwa mtengenezaji wa mashine hizo.Taifa litarudisha heshima na wananchi wake kupata huduma muda wote kwani ni wajibu wao.Fikiria mgonjwa aliefuata huduma hiyo toka mikoani kutokana na unafuu wa bei anafika muhimbili na kuambiwa mashine ni mbovu huku ameshasikia toka vyombo vya habari siku tatu nyuma vifaa vimepona. Hiyo imani kwa serikali yake anaipataje? Hivi hao wataalam wa phillips hawakuona hiyo amplifier imechoka wakaibadilisha kabla ya kuikabidhi mashine muhimbili? Au nao ni wababaishaji tuu.

Utaisoma namba, tulia dawa ingie vizuri. Sisiem ni ile ile
 
Hivi nyie madubwasha ya MMASAI mbona mmawashwa hivyo! ina maana Raisi ni dhambi kupokea ushauri? especially hiki kipindi cha mwanzo wakati bado anaji-adjust?? do you want aende kupokea ushauri kwa lile kapi la Monduli>

Mshauri wake mkuu ni mkwere, 3b zimetengeneza mashine ndani ya siku 3 roho imetoka. Rip mashine
 
Lazima awe mjanja kama sungura la sivyo, zitabaki hadithi zile zile za wasukuma wafikapo kariakoo kwa mara ya kwanza.

Wakiona magorofa kariakoo wanasema hii mabugando yako mengi huku, hii mama
 
Uzuri wa john huwa anajielewa mwenyewe. aliwahi kuzenguana na mrisho na peter waka retain barua zake za kujiuzuru. wanaweza waka mremote ila siku watakayo kosea botton au betri kuisha ndo mwisho wa sinema john is unpredictable lets wait time will tell

ha ha ha ha....
Kumbe Mrisho na Peter wali retain barua zake za kujiuzuru!!
basi bado kidogo moto utawaka.
 
John alivyomwehu anaweza funga hospital yote, isitoshe ni kitengo kidogo alichowekewa prof sarungi na mzee mkapa, inaweza fungwa na wote mukatimuliwa kazi.

Kwa uongo tu haujambo prof sarungi ni kitengo cha mifupa kwenye MRI na CT-scann ameingiaje? Kalagabaho
 
Naona John bado anadhani wanaomchekea wanampenda, hajui wao pesa mbele.

Don't underrate John. He told the king that he, the king has been living with hypocrites under one roof but he, John won't tolerate them. Let us wait for a big surprise. It is better to bring down a rotten system and build it afresh than living in it. John you are now the boss so don't listen to them. Good leaders take risks and learn by mistakes. Bomoa ujenge upya maana hapa tulipofika hamna jinsi.
 
Back
Top Bottom