John Shibuda atangaza rasmi kuachana na CHADEMA

John Shibuda atangaza rasmi kuachana na CHADEMA

Status
Not open for further replies.
Kila MTU wa kanda nyingine mukitofautiana mtazamo ni Msaliti,Musipo angalia mutabaki wakina Shirima pekeenu.
 
yu mean kale Kazee kalikoingizwa mkenge na wale madogo? maana Shibuda alishajiondoga cdm longi sana tu na hata CDM hawanaga matatizo naye!!
 
Alihama CCM kwa baba mzazi wa ACT akahamia CHADEMA,amehama CHADEMA amehamia kwa mtoto wa CCM,ACT.Hapo kuna kulikomboa Taifa au ni majanga matupu.

Good riddance. Akawasalimie huko aendako.


Sent from my iPad using JamiiForums
 
Kwa kuw amejiondoa mwenyewe ina maana hana chama. Je hii ina athari yoyote kwa ubunge wake kwa mujibu wa sheria zilizopo? Mwenye jibu atujuze.
 
Shibuda alikuwa kazini mara baada ya Inteligensia ya Chama kumgundua mapemaaaa ndio maana ameshindwa kupeleka taarifa eneo husika sasa anaamua kujitoa mapema
 
Mbona watu wengi tilishajua kwamba huyo mlafi atrudi tu bungeni.Suala hapo ni kwamba alikuwa anatafuta sababu kuhalalisha hayo maamuzi yake.Ni nani atakayewakomboa watanzania? tuna ombwe kubwa sana la wanasiasa wa kuwatetea watanzania.
 
Kila MTU wa kanda nyingine mukitofautiana mtazamo ni Msaliti,Musipo angalia mutabaki wakina Shirima pekeenu.

ACHA UPUMBAFU WEWE DEMU,huyo Shibuda Hapa Maswa Hatumhitaji, Labda Abaki Na Hao Wazee Ambao Hawafuatilii Mambo Na Wengi Wao Hawajui Kusoma Na Kuandika, Hapa Maswa Vijana Na Watu Wengine Waelewa Hatumhitaji Huyo ----, Najua Ktk Uchaguzi Ujao Atakuja Na Wahongaji Ili Tumchague,slogan Yetu Ni Kula Kwa Shibuda Kura Chadema,
 
Sijaona mahali akisema anajitoa CHADEMA zaidi ya kutaka kuhurumiwa na aibu ya kuwa mbunge wa Mahakama kama Bwanaake.
Hizi njaa mbaya sana,alikuwa anatafuta sababu ya kumfanya aende Kuchukua posho Bungeni,akaend ku sign akijua atakaripiwa ndio atoke na hii single.
Kwann asirudishe kadi,kujivua uanachama ndo apoteze na Ubunge kama alivyofanyaga Mpendazoea tumuone Shujaa...
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom