John Shibuda atangaza rasmi kuachana na CHADEMA

John Shibuda atangaza rasmi kuachana na CHADEMA

Status
Not open for further replies.
KAMANDA SHIBUDA amesema amechoshwa na kuburutwa ndani ya chadema ameibwaga chini na kuhamia kwenye chama cha ukombozi.
ALUTA CONTINUA VIVA ACT.
=====================




Chanzo: Majira

Adui Mkubwa sana wa Binadamu ni Njaa na Njaa inaweza kukudhalilish Sana
 
ameishajitoa kwenye chama maana yake kautema ubunge,sasa bungeni anaenda kutafuta nini?huyu jamaa ni mnafiki classic.hakuna chama atakachotulia huyu mamiwani.bosi wake anasubiri maridhiano af yeye anaenda mjengoni,kweli kuna chama hapo au kusanyiko la wasaliti na wachumia tumbo.
 
Kwa kweli yako ni kwamba Shibuda bado ni mwanachama wa CDM hata km amerudisha kadi? HAPANA! Huyu bwana km amejivua uanachama wa chama kilichompa ubunge moja kwa moja yy amejivua ubunge wa Bunge La Jamhuri na km sio mmoja kati ya wale wajumbe wa kuteuliwa na Rais....amepoteza pia sifa ya kuwa mjumbe wa Bunge La Katiba na hivyo hana mamlaja yyt ya kuingia kujadili rasmu ya katiba kule Bungeni
 
Hata wakiangalia, itabaki kanda moja tu.. huku kwetu kusini hatutaki kusikia huo upuuzi kabisa

kusini gani uliyopo wewe ?,kuanzia mpanda ,sumbawanga,mbeya ,iringa yote wabunge wake cdm,ukiitoa sumbawanga mbunge wake wa mahakama ,songea mjini madiwani 8 katikati ya mji wote cdm kata za pembezoni na mji ndio ccm,ukiachilia lindi na mtwara ambako cuf imenawiri.Unapodanganya unajishushia heshima yako si kwa jamii tu inayokuzunguka pia hata kwa wazazi wako walio kuzaa na pengine kimoyomoyo wanajilaumu kwa kukuleta duniani kiumbe usiye na faida kama mbuyu wenye kazi ya kutunza majini tu basi.
 
Haaa haaaa .... Kwahiyo huyo mchumia tumbo amejivua ubunge yeye mwenyewe .... well done

Amesema hatogombea ubunge tena kupitia CHADEMA. Ina maana anasubiri mpaka Bunge litakapovunjwa mwaka kesho ndio ajitoe rasmi. Aondoke sasa hivi ana ubavu??
 
Hongera sana John Shibuda kwa uamuzi wako makini wa kujitambua, waache na chama chao.
 
Bora uende huko huko ndipo patakapokufaa na wimbi la wanafiki wenzako!mbona amumshauri na mwenyekiti wenu Nyepesi aje huko mapema?maana naona sasa hv umaarufu wake kisiasa umeporomoka kiasi kwamba amebaki kua mpiga mafumbo na majungu tu fcbk na twitter!ila bora yeye ana taaluma!
 
Adui Mkubwa sana wa Binadamu ni Njaa na Njaa inaweza kukudhalilish Sana
Bla Bla Bla, miguu imevimba, nimekwenda kwa Daktari, yote ni uppuzi, mwisho kasema hasa kusudio, nalo nikurudi bungeni kwenye posho. Hicho chama kitomchukua huyo , ni bora kwanza hao watu wakapimwe akili
 
Lissu alishama toka juzi tujiandae kuvuna wabunge wa mahakama
Kwa hiyo sishangai hata kidogo
Tena kwa upande wangu naona huyu bwana shibuda kama amechelewa kujitoa
Huyu alishafukuzwa siku nyingi sema alikuwa akikata roho tu!
 
Huyu Shibuda alikuwa na ndoto za kugombea uraisi wakati yupo CCM......kwa sasa naona anataka kufanya ubunge iwe ajira yake ya kudumu......kupitia vyama tofauti tofauti.....ni janja ya nyani ya kujifanya ana mawazo mapya kumbe ni conservative.
 
Unaweza kutudokeza kawasaliti nini? Au na ww ndo walewale mnaotumia maneno pasipo kujua yatumike wapi?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom