John Heche apokelewa kama mfalme, afunika Itilima

John Heche apokelewa kama mfalme, afunika Itilima

Joined
Dec 11, 2010
Posts
3,321
Reaction score
6,331
Mwenyekiti wa Baraza la Vijana la Chama cha Demokrasia na Maendeleo (BAVICHA) kamanda John Heche amepokelewa kama mfalme na baadae kufanya mkutano mkubwa wa hadhara kata ya Sawida wilaya ya Itilima mkoani Simiyu.

Kundi la kina mama wa kata ya Sawida wilaya ya Itilima walimpokea kiongozi huyo na kumfunika kwa kanga kama ishara ya upendo na ukarimu na baadae kumsindikiza hadi kwenye uwanja wa mkutano ambapo alihutubia umati mkubwa wa wanachama, wapenzi na mashabiki wa CHADEMA.

Kwenye mkutano huo kamanda John Heche alimpokea aliyekuwa mgombea wa ubunge kupitia CCM 2010 Bwana Martin Makondo na kushika nafasi ya pili nyuma ya John Cheyo wa UDP na kumkabidhi kadi ya CHADEMA sambamba na kupokea wanachama zaidi 50 kutoka CCM.

PICHA ZA MATUKIO KUTOKA KATA YA SAWIDA WILAYA YA ITILIMA ZIKIMUONYESHA AKIWA KWENYE MATUKIO MBALIMBALI.
attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php
 

Attachments

  • 1402981871832.jpg
    1402981871832.jpg
    66.7 KB · Views: 4,457
  • 1402981942714.jpg
    1402981942714.jpg
    135.5 KB · Views: 4,689
  • 1402982005261.jpg
    1402982005261.jpg
    88.8 KB · Views: 4,427
  • 1402982039917.jpg
    1402982039917.jpg
    47 KB · Views: 4,342
  • 1402982080978.jpg
    1402982080978.jpg
    124.7 KB · Views: 4,305
  • 1402982125897.jpg
    1402982125897.jpg
    67.2 KB · Views: 4,274
  • 1402982182605.jpg
    1402982182605.jpg
    92.7 KB · Views: 4,262
  • 1402982631310.jpg
    1402982631310.jpg
    79.8 KB · Views: 637
Nini ilikuwa Ajenda ya mkutano?

1. Ccm kudharau maoni ya wananchi kwenye rasimu ya tume ya Warioba.

2. Kupaaa kwa deni la taifa ambapo sasa hata mtoto aliye tumboni anadaiwa shilingi 400000

3. Wizi wa fedha za walipa kodi kupitia Escrow akaunti

4. Utawala mbovu nawa kidhalimu usio heshimu haki za kiraia na kidemokrasia kuelekea uchaguzi wa serikali za mitaa na uchaguzi mkuu 2015.

Na ile agenda ya kudumu ya ufisadi na katiba mpya na bora yenye maoni ya wananchi na si kikundi cha walinda maslahi.

Asante.
 
Watanzania! Chukieni matumizi ya lugha za matusi. Hivi watu wenye busara zao wakiona sentensi hiyo kweli wakuvalue kuwa wewe na kundi lako mnafaa hata kuswaga ng'ombe? Au watakuwa na hamu ya kukutana nanyi? Jengeni hoja ambazo mtu mwenye akili si kama wewe atashawishika na kukuunga mkono!

Vinginevyo, endeleeni kumuunga mkono kagame - rais wenu wa awamu ya tano! kisha almasi na dhahabu anazoiba kongo ndizo mtumie kurushia HELKOPITA! Kabla ya sijaimbiwa nyimbo za RIP mwisho wenu nitauona!

AKATI KIKONZE KAKILA'MUYAGA! UKEMBHUYE INDAKI UMALA IMBHINONKO!
 
Bangi siyo sigara jamani acheni mfalme anapokelewa na khanga huyo makondo kaanda wahuni wachache nakuwapa pombe ya kienyeji alafu mnasema kundi LA wamama nani anayemfahamu heche heche ninani ?
 
Mfalme wa wapi uwa anapokelewa hivyo.

Mkuu.

Naamini hapo kwenye "UWA" umemaanisha "Huwa" kwa hili tu unapaswa kujitafakari maana umeshindwa kuandika kiswahili fasaha. Ni madhara ya kuharibiwa kwa mfumo wa elimu na chama unacho shabikia.

Mapokezi ya Chifu au Mfalme au kiongozi yoyote aliyepewa heshima na jamii aliyoikuta hutegemeana na utamaduni wa eneo husika. Itilima wanamfunga furushi la khanga kiongozi kama ishara ya kumthamini, kama wanavyofanya kwa machiefu wao, kama walivyo mpokea Heche kama mfalme.
 
Itilima ni ya mageuzi na kama CDM wataunganisha nguvu na UDP inayokata roho kule basi watashinda uchaguzi ujao kwa zaidi ya 80%
 
Mkuu.

Naamini hapo kwenye "UWA" umemaanisha "Huwa" kwa hili tu unapaswa kujitafakari maana umeshindwa kuandika kiswahili fasaha. Ni madhara ya kuharibiwa kwa mfumo wa elimu na chama unacho shabikia.

Mapokezi ya Chifu au Mfalme au kiongozi yoyote aliyepewa heshima na jamii aliyoikuta hutegemeana na utamaduni wa eneo husika. Itilima wanamfunga furushi la khanga kiongozi kama ishara ya kumthamini, kama wanavyofanya kwa machiefu wao, kama walivyo mpokea Heche kama mfalme.
Heche ni mfalme wa wapi?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom