John Heche apokelewa kama mfalme, afunika Itilima

John Heche apokelewa kama mfalme, afunika Itilima

Mimi si mwanachama wa chadema wala si shabiki wa chadema, nimekuwa neutral nimekuwa nampa kura kiongozi anayeongea sera za maendeleo kwa manufaa ya wananchi, watu hao hata ndani ya CCM wapo, LAKINI baada ya kuanza mchakato wa katiba mpya, nimeichukia CCM na yeyote anayeiunga mkono kwa namna moja ama nyingine, nimegundua kuwa ccm hawana lengo zuri kwa watanzania na wameweka masilahi ya chama mbele kuliko masilahi ya wanachama.

Nimegundua kuwa mashabiki na viongozi wa CCM ni wanafiki, wanajua ni nini wananchi wanataka lakini kwa unazi na ukereketwa wa kip.umbav.u wa KICCM wamekuwa kama wamefungwa bongo zao hawataki kuangalia upande wa ukweli huku wameweka mbele masilahi binafsi.

CCM wamekuwa wakipita kwa wananchi wakieneza propaganda za kijinga, na tageti yao imekuwa kwa wazee na wanawake wa vijijini, wasio jua ukweli wa nini kinaendelea, wakiwatia hofu kuwa mageuzi yataleta fujo.

Kinana mtu mzima amekuwa akipita akiwaambia wananchi kuwa katiba haitawasaidia chochote, wataendelea kukaa katika nyumba zao za nyasi hata kama katiba mpya ikipatikana, hayo sio maneno yanayotakiwa kuzungumzwa na kiongozi mkubwa katika chama tena chama tawala. Kama anajua kuwa katiba haitaleta chochote kwa wananchi, kwanini wao kama chama na kiongozi wao mkuu wamekubali kuanzisha mchakato wa rasimu na kisha kuubariki kuingia bungeni, na kutumia pesa nyingi za walipa kodi, kisha wanakuja na kauli za ki,she,nzi kabisa.

Kama jambo baya litatokea katika nchi hii CCM watabema lawama kubwa kutokana na mambo wanayo yafanya.


You can fool all the people some of the time, and some of the people all the time, but you cannot fool all the people all the time.
Abraham Lincoln


FREEDOM IS COMING, Haijalishi how long it will take, if its within a year, 2yrs, 5yrs even 10 yrs lakini itafika siku watanzania watasema ' SASA BASI"

 
Mkuu wangu Msalani mmekamatwa pabaya. Umekuwa mpole sana. Cc Kizaboni, FaizaFoxy, chama, chabruma, Ritz.........na wapenzi wa ccm wotee.

inasemekana hao wote ni jeshi la mtu mmoja !
 
Picha zinaonyesha jinsi "mfalme" alivyopokelewa, mimi naulizia kilichoongelewa. Ujinga wangu uko wapi hapo?
Mbona wananchi hawana nguo za chadema kama ilivyo mikutano ya ccm?ccm hupata wapi nguo za kuwapa wasikilizaji wote?hao wanaovaa sare za ccm huwa ni wanachama wote wa ccm?ina maana kama huna sare na sii mwanachama huruhusiwi kwenda mkutano wa ccm MSALANI, Ritz, FaizaFoxy
 
Last edited by a moderator:
Kujifanya kukosoa wenzako kwenye kuandika kiswahili kumbe na wewe mtupu tu ulivyoandika neno "JANGILI" ulikuwa una maanisha "JANGIRI".

Halafu wewe ndiyo mwalimu...majanga.


Hebu acha kujidhalilisha. Totally empty upstairs.
 
Kama "mfalme" sishangazwi na neno hilo haswa baada ya Ufipa kuchakachuwa katiba iliyoachwa na kina Bob Makani.

Ufalme nje-nje. Imefikia mpaka kurithishana baba mkwe na mkwe. Tumesoma humu pia kuwa Mfalme mstaafu Mtei hamtaki tena Slaa, hayuko kwenye ukoo. Vipi wewe? bado unahitajika au unajipendekeza-pendekeza tu?

Kama hivi kumpamba mtu eti "kama mfalme". Khaa, mwanamme mzima kupamba wanaume wenzio kwa maslahi hata haya huoni?
Ajuza naona unahangaika na Mohamed mtoi wakati kaoa tafuta rika lako
 
CDM hamasisheni wananchi hasa vijana wajitokeze kwa wingi kujiandikisha daftari la mpiga kura. Wasiogope kula ccm kura cdm. Waelimishwe kuwa kura ni siri na mgombea huwa hawezi kufahamu aliyempigia kura au la hivyo wasiogope. Hamasishaaa nyumba hadi nyumba kitanda hadi kitanda. Si msemo wangu ila wa mama Salma wakati wa kampeni 2010 huko Kusini.
 
Kazi inaendelea mijinga inapita kuwaongopea wananchi kuwa katiba mpya haitawasaidia kitu,wenye akili zao
kama Heche wanapita kuwaeleza wananchi umuhimu wa katiba mpya ya wananchi'
 
1. Ccm kudharau maoni ya wananchi kwenye rasimu ya tume ya Warioba.

2. Kupaaa kwa deni la taifa ambapo sasa hata mtoto aliye tumboni anadaiwa shilingi 400000

3. Wizi wa fedha za walipa kodi kupitia Escrow akaunti

4. Utawala mbovu nawa kidhalimu usio heshimu haki za kiraia na kidemokrasia kuelekea uchaguzi wa serikali za mitaa na uchaguzi mkuu 2015.

Na ile agenda ya kudumu ya ufisadi na katiba mpya na bora yenye maoni ya wananchi na si kikundi cha walinda maslahi.

Asante.

Nadhani huyo mjumbe wa interahamwe atakua amekuelewa ila pia hatushangai kama hatakua mekuelewa kwani ni kawaida yao kuwa na low IQ
 
Picha zinaonyesha jinsi "mfalme" alivyopokelewa, mimi naulizia kilichoongelewa. Ujinga wangu uko wapi hapo?

yan ujinga wako ni kutoka msalani na kushadadia na kuleta ukadaism wa magamba
,
 
Nadhani huyo mjumbe wa interahamwe atakua amekuelewa ila pia hatushangai kama hatakua mekuelewa kwani ni kawaida yao kuwa na low IQ

Sio kuwa hawaelewi! wanaelewa ila kwa kuwa wanawaza kwa kutumia tumbo huwa wanajitoa ufahamu. Dawa ni kuwasokomezea elimu ya uraia na utambuzi kwa nguvu.
 
vipi na wewe uliohongwa pombe pamoja na crashwise pale kibo palace na joshua nasari siku mbili kuwalamba miguu tehe tehe cheap politician

huna jipya,tulia dawa ikuingie vizuri.Mwaka huu lazima mtage vibaraka vya wezi nyie!
 
Hilo ni pigo kwa CCM kuelekea 2015 japo wanajifanya kufa ganzi.Wajibu No.1-4 za hoja ya Mtoi.Hayo ni baadhi ya mambo yanayowafedhehesha wa Tanzania na wamekosa majibu stahiki.Unatarajia nini?2015 will tell.
 
Kwa heri udp Bariadi,Itilima na Kisesa.karibu Chadema uongoze majimbo hayo!! Nafarijika kusikia chadema imefika hadi nyumbani Bariadi na Itilima.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom