Job Ndugai: sijui nina watoto wangapi! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Job Ndugai: sijui nina watoto wangapi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GreenCity, Jul 29, 2012.

  1. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 4,651
    Likes Received: 2,096
    Trophy Points: 280
    Katika kipindi cha STAR TV leo, Naibu spika, Job Ndugai ameshindwa kujibu swali la mtangazaji lililomtaka aeleze iwapo ana mke na ana watoto wangapi.

    Ndugai amesema ni vigumu kwa mwanaume kujua ana watoto wangapi kwa kuwa kuna pitapita nyingi hivyo unaweza kutaja idadi isiyo kweli!
     
  2. i

    iseesa JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndo maana kila mara amechoka choka Bungeni. Kama yeye si mlevi wa pombe au"sigara" huo ndio ulevi wake mpaka kusahau ana Watoto wangapi.

    Lakini kwa kuwa nasikia fani yake ni Wanyama Pori na kweye ikolojia ya wanyama pori (competition), DUME Bora ni lile linaloweza kusambaza vinasaba (genes) vyake kwa wingi zaidi ya mwingine (yaani Watoto).

    TAFAKARI (inaelekea Uasherati ni Sera ya MAGAMBA unamkumbuka Chemba huko Igunga na ? huko Singida?)
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,507
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Daah! na huyo ni kiongozi wa kitaifa, kweli bongo tunaziweza comedy!
     
  4. M

    Mokerema JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msamehe Bure!

    Amekiri ni mara yake ya kwanza kufanya interview na mwandishi wa habari. This is reduclous yaani amekuwa katika ofisi ya Bunge for seven years and failed to face the press.
    This is a big shame kwa CCM . Agwe ameshindwa kusema kama ameoa na wala hajui ana watoto wangapi? This can only happen in Tanzania anajivunia kujaza ombaomba nyumbani kwake na kuwapikia chai kwenye sufuria kubwa. Job Ndugai unasoma hapa JF tupatie majibu.
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 43,693
    Likes Received: 12,740
    Trophy Points: 280
    Sasa hapa kati yake na wabunge nani wakupimwa?
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,479
    Likes Received: 760
    Trophy Points: 280
    Mngekuwa mna akili hata kidogo mngeelewa anachokwepa si suala la watoto au mke bali kuleta kwenye mjadala maisha yake binafsi. Kwa kukusaidia tu na yeye amefanya kama aloyafanya Slaa, yaan kamuacha mke wake anaishi na mwanamke mwingine. Anachoogopa ni kurudia kosa la Slaa pale jangwani.
     
  7. e

    ebaeban JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1,833
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Kimsingi mke wake wa kwanza wa ujanani amemtelekeza huko Tabata ni Mchaga sijui amezaa nae matoto wangapi, ila sasa hivi kazuzuka na hawala yake mmoja ambae kamfanya mke wa pili anaitwa Dr Fatuma ni mpare , huyu mwanamke Mh. Ndugai amekufa ameoza kabisa , walikutana kongwa halafu mwanamke huyo akahamishiwa Dar, kongwa tena Ndugai pakawa hapakaliki kawatelekeza wapiga kura wake yeye na mwanamke wa kipare. Ndio maana mwaka 2015 tunataka tumpige teke, tunamweka mbunge kwa tiketi ya CHADEMA anaitwa Dr. Gidion John Kasilagila Bsc. Msc, phD raia wa Mtanana , habari ndiyo hiyo.

    Mh. Mdee alimwonyesha kidole tusi kwa sababu ni shemeji yake, sasa dole la shemeji halina uchungu, sasa yeye kama amemind Mheshimiwa hana noma akitaka wazime taa kwani kuna nini?
     
  8. b

    bdo JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,711
    Likes Received: 1,611
    Trophy Points: 280
    nimekosa botton ya "like"..ningekupa hata 200, anyway mie nilikuwa napita ila najua msg sent and delivered
     
  9. ugolo wa bibi

    ugolo wa bibi JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 1,226
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    aseme ukweli tu, kwamba yeye ni mnzinzi tu! na mwingine si alifumaniwa wapi kule
    ........
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,200
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    pale tabata alikimbia mke wa ndoa na watoto 4
     
  11. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Uasherati ni fani ya Magamba
     
  12. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bila kusahau kuwa pia alitaka kutoa kafara moja ya mtoto wake akakuta mama wa kichaga amesha zungusha wigo wa chuma kama wa Ayubu akachemka
     
  13. y

    yaya JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu, I'm sorry to say, you are very wrong.
    They are quite different in every way.
    A great figure like him was supposed to be frank.
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,297
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Na huyu ndio naibu speaker maadili yako wapi kama hujui ata watoto wako!
     
  15. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,528
    Likes Received: 882
    Trophy Points: 280
    kajidhalilisha tu

    MAADILI ZERO... lakini bado anasimama na kusimamia sheria ambazo nyingine zinatakiwa kulinda wanawake na watoto waliozaliwa na mababa donoa donoa namna hii
     
  16. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,871
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    Na watu kama Hao Wanajisifia kwenye TV na bado wanapewa Kura na Wananchi? Hiyo ni Sifa baba kuwa a rolling stone?

    Kweli tuko Mbali kuendelea, na huyo Mtangazaji hakudiriki kuuliza Maswali ya kumbana na kumuaibisha? News Anchors

    Wengi wana angalau a LLB hii inatuaibisha sisi Wanaume... SIO SIFA HATA KIDOGO
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,252
    Likes Received: 4,671
    Trophy Points: 280
    Unachosema ni kweli kabisa na kuna wengine wataka kugombea urais.
     
  18. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 7,313
    Likes Received: 1,452
    Trophy Points: 280
    Watu wanachekesha sana humu, huyu jamaa kumwacha mkewe na kuchukua kiji-nyambizi kingine amekuwa muasherati. Mhhhh, Tanzania ina mambo yake.

    Sifikiri kama jamaa ameshindwa kutaja watoto wake, ila nafikiri hakutaka kuingiza mambo binafsi kwa media na siasa. Si ule upande wa pili hali ya namna hiyo, huwa hamsemi maadili bali mambo binafsi, inakuwa je leo mnauliza maadili?
     
  19. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,871
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    Haya kama hapendi Mambo yake nje, sio kuchagua the worst case scenario ndio kuichagua kama jibu lake na yeye ndio

    Msomi Naibu Speaker; Kama ni kichekesho angetumia suala lingine sio watoto, Sasa Ina Maana hakuwa serious great

    na labda hayo mahojiano yote hakuwa serious as usual, kama kawaida yake ni UBABE hadi ndani BUNGENI ndio anacho

    jua kwahiyo hapendi kuulizwa ajibu UKWELI kuhusu yeye sababu ni MBABE. Kwa wananchi wake akienda kuomba kura

    hawaambii ukweli ni kuwadanganya na KUONYESHA UBABE kama vile dictator - kweli tutafika? Hawa ndio wanasiasa

    wetu tunawaachia NCHI watuondoe kwenye UMASIKINI sio wakweli haujui wapi watasema UKWELI au LA; lini

    hawataonyesha UBABE wao... SHAME ON RULING GOVERNMENT PARTY...
     
  20. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #20
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    janjaweed nimependa signature yako.
     
Loading...