JK: Vyombo vya Habari visaidie kutibu majeraha ya Uchaguzi


Nicky82

Nicky82

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2009
Messages
939
Likes
1
Points
35
Nicky82

Nicky82

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2009
939 1 35
Wakuu,
Nimemsikia JK akitoa kauli hii jana wakati akihutubia kwenye hafla ya kutangazwa pale Karimjee na leo kwenye sherehe ya kuapishwa pale uwanja wa uhuru.

Na kuna mahali kwenye hotuba ya leo amesema ziko hoja za kidini zilizotolewa majukwaani na wanasiasa ambazo zimeleta mpasuko hivyo akavisihi vyombo vya habari visaidie kutibu majeraha na mpasuko huo.

Wote tunakumbuka hizi hoja kuhusu udini na ukabila zilishikiwa bango na kufanywa mtaji wa ccm majukwaani. Sasa hii ina maana JK anakiri ule ulikuwa ni mkakati wa kampeni au na je vyombo vya habari vitawezaje kuziba ufa huu,

Nawakilisha
.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Wakuu,
Nimemsikia JK akitoa kauli hii jana wakati akihutubia kwenye hafla ya kutangazwa pale Karimjee na leo kwenye sherehe ya kuapishwa pale uwanja wa uhuru.

Na kuna mahali kwenye hotuba ya leo amesema ziko hoja za kidini zilizotolewa majukwaani na wanasiasa ambazo zimeleta mpasuko hivyo akavisihi vyombo vya habari visaidie kutibu majeraha na mpasuko huo.

Wote tunakumbuka hizi hoja kuhusu udini na ukabila zilishikiwa bango na kufanywa mtaji wa ccm majukwaani. Sasa hii ina maana JK anakiri ule ulikuwa ni mkakati wa kampeni au na je vyombo vya habari vitawezaje kuziba ufa huu,

Nawakilisha
.
Mimi mpaka leo sijakielewa vizuri hicho kinachoitwa udini hasa kipo wapi!
Uduni ninaoweza kusema kama mfano ni waraka ulioletwa hapa jamvini unaowataka watu wa dini fulani wachague viongozi wa dini fulani..basi
Otherwise sijaona shida hiyo kuwa ni kubwa sana katika jamii ya kitanzania, ila inatumiwa tu na baadhi ya watu kujitafutia umaarufu majukwaani!
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,216
Likes
7,686
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,216 7,686 280
Majeraha yamesababishwa na yeye mwenyewe Kikwete, alifanya hivyo 2005 kuwajeruhi wana CCM wenzake, na mwaka huu kazitumia kumjeruhi Dr Slaa, sasa analoloma nini ? Huyu mtu ni mnafiki na elements zote za udikteta. Lakini ajuwe kuwa kipindi hiki ni kigumu kwake sana kuliko wakati wowote katika maisha yake, amekiporomosha chama chake, ameibaka demokrasia ,amevuruga uchaguzi,ametoa ahadi zisizotekelezeka, afya anazidi kudorora, mieleka kwa sana huko ikulu na zaidi sana dhamira yake inamshitaki.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Ivi JK ana amani ya mwili na roho following the election results?
 
Ulimbo

Ulimbo

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
981
Likes
323
Points
80
Ulimbo

Ulimbo

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
981 323 80
Wakuu,
Nimemsikia JK akitoa kauli hii jana wakati akihutubia kwenye hafla ya kutangazwa pale Karimjee na leo kwenye sherehe ya kuapishwa pale uwanja wa uhuru.

Na kuna mahali kwenye hotuba ya leo amesema ziko hoja za kidini zilizotolewa majukwaani na wanasiasa ambazo zimeleta mpasuko hivyo akavisihi vyombo vya habari visaidie kutibu majeraha na mpasuko huo.

Wote tunakumbuka hizi hoja kuhusu udini na ukabila zilishikiwa bango na kufanywa mtaji wa ccm majukwaani. Sasa hii ina maana JK anakiri ule ulikuwa ni mkakati wa kampeni au na je vyombo vya habari vitawezaje kuziba ufa huu,

Nawakilisha
.


Majeraha kayaleta yeye, sasa anavipa vyombo vya habari kazi ya kutibu majeraha? ingekuwe vyema yeye kuyatibu kwa kukubali luwa kura zilichakachuliwa.
 

Forum statistics

Threads 1,237,504
Members 475,533
Posts 29,291,085