JK utahonga hadi lini..?


sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2010
Messages
1,429
Likes
581
Points
280
sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2010
1,429 581 280
tumesikia ulipoenda USA kuhudhulia kikao cha baraza la usalama, ulipanga pia kuongea na watanzania waishio huko kama ilivyo ada. nao walikuwa kwa hamu wanakusubiri wakuonyeshe msimamo wao kuhusu udhaifu wako wa kiutendaji hasa kimaamuzi kuhusiana na masuala mazito yanayoitafuna Nchi, baada ya kupata habari ulitumia mbinu zenu chafu, ili usiaibike. BW S. RWEYEMAMU tupe ukweli kuhusu hilo.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
Awali ulitaka kunichanganya kuhonga nini kidogo niseme hayo sasa madharau kwa rais wetu kumbe unamananisha amehonga ili kuziba midomo watu waliotaka kuongea nae ili wampe dukuduku lao lakini akabadili ratiba baada ya kuona angenuka.
 
sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2010
Messages
1,429
Likes
581
Points
280
sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2010
1,429 581 280
tumesikia ulipoenda USA kuhudhulia  kikao  cha  baraza la  usalama,  ulipanga  pia kuongea  na watanzania waishio  huko kama  ilivyo  ada. nao  walikuwa  kwa  hamu  wanakusubiri  wakuonyeshe msimamo wao kuhusu  udhaifu wako  wa  kiutendaji  hasa  kimaamuzi  kuhusiana  na masuala  mazito  yanayoitafuna  Nchi, baada  ya  kupata  habari  ulitumia mbinu  zenu  chafu, ili  usiaibike. BW  S. RWEYEMAMU  tupe  ukweli kuhusu  hilo.
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
15,988
Likes
2,756
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
15,988 2,756 280
tumesikia ulipoenda USA kuhudhulia  kikao  cha  baraza la  usalama,  ulipanga  pia kuongea  na watanzania waishio  huko kama  ilivyo  ada. nao  walikuwa  kwa  hamu  wanakusubiri  wakuonyeshe msimamo wao kuhusu  udhaifu wako  wa  kiutendaji  hasa  kimaamuzi  kuhusiana  na masuala  mazito  yanayoitafuna  Nchi, baada  ya  kupata  habari  ulitumia mbinu  zenu  chafu, ili  usiaibike. BW  S. RWEYEMAMU  tupe  ukweli kuhusu  hilo.
ulkuwa unaandka au unachora?
 
gwino

gwino

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
335
Likes
2
Points
35
gwino

gwino

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
335 2 35
Staili mpya ya uandishi au? Any way ujumbe wako umesomeka.
 
i411

i411

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
833
Likes
68
Points
45
i411

i411

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
833 68 45
una kizibitisho au unaongea kujaza posti huku. Siwalioenda huko kuongea na JK wote walilipa kukutana naye na wakaacha shuhuli zao kwenda hapo. Au unazania maisha US ni kama bongo watu wanalipwa kwa masaa sasa masaaa waliyoenda kujirusha na JK hawakulipwa wao ndo walilipa huo muda kukutana na mzee wa kaya. Nazani wale waliandaa maandamano hewa hata walishindwa kulipa kuingia kumpinga mzee wa kaya hata wangetuletea picha nazani hao ndo wanawakilisha umasikini wa bongo huko kwenye land ya opportunities. Bora hata tungepeleka mbuzi huko wale majani ya GM foods waneenepe tungewarudisha tungewala sikukuu. Walioleta uzushi wa kuongwa hao nadhani hawana hata viza za kuwa huko, alafu wangefurukutaje. Hao wanasubiriwa kudipotiwa tuuu.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Kina nani waliohongwa? Kama unamaanisha lile kundi la Mwingereza, hakuna kitu pale, wasanii watupu.
 
L

luckman

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,212
Likes
188
Points
160
L

luckman

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,212 188 160
yana mwisho tu, tumeona mangapi na wangapi wanahaibika?? sema apitepite uholanzi kwemnye kuzulula kwake make mda si mrefu tutampeleka!
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,388
Likes
7,438
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,388 7,438 280
zote ni kodi zetu, MUNGU wape upovu wote.
 
M

mdau wetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
548
Likes
2
Points
0
Age
45
M

mdau wetu

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
548 2 0
tumesikia ulipoenda USA kuhudhulia kikao cha baraza la usalama, ulipanga pia kuongea na watanzania waishio huko kama ilivyo ada. nao walikuwa kwa hamu wanakusubiri wakuonyeshe msimamo wao kuhusu udhaifu wako wa kiutendaji hasa kimaamuzi kuhusiana na masuala mazito yanayoitafuna Nchi, baada ya kupata habari ulitumia mbinu zenu chafu, ili usiaibike. BW S. RWEYEMAMU tupe ukweli kuhusu hilo.
mpaka atakapoondoka madarakani
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
kwani ilikuwa ni lazima aende dikota? Sifa zingine za kijinga tu. Jk ananikumbusha jamaa mmoja tulisoma nae boarding. Huyu bwana alikuwa na tabia ya kulia msosi bwenini, na walimu wanakataza hilo. Sasa jamaa atafanya njia hadi aende bwenini na chakula, hata kama ni nusu saa baadae na chakula kimeganda kwa kupoa.
Ndicho alichofanya jk kwa kutuingiza gharama za kipuuzi kisa kuhudhuria hiyo dikota yao
 
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2009
Messages
7,161
Likes
33
Points
0
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2009
7,161 33 0
Je una uthibitisho au ndio propaganda za wabongo.
 

Forum statistics

Threads 1,237,463
Members 475,533
Posts 29,289,419