JK: Ni Marufuku kipengele cha Dini kwenye Sensa

JK: Ni Marufuku kipengele cha Dini kwenye Sensa

Source Habari Leo na Jambo leo

Akiwa mjini Mbeya rais J. Kikwete kasema kuwa ni MARUFUKU kuweka kipengere cha dini kwenye hesabu ya sensa na makazi itakayo anza mwezi ujao na kusisitiza kuwa dhamila ya serikali ni kujua idadi ya watu wake sio idadi ya waumini wa Tanzania na kuainisha kuwa vitu vya msingi ni;

Kujua idadi ya watu kwa maendeleo ya mipango ya serikali tu hakuna cha ziada.

Concern

LIWALO NA LIWE
Kama ndivyo mbona nasikia kuna kipengele cha Kabila?..
 
Niondolee ubatili na upumbavu mbele yangu. Mungu alisema nisibishane na wasioabudu kama wewe. Kulikoni majini yote huitwa Maimuna, Mdimi na Mwamedi? Majina ya kidini chenu. Majini mengine hujiita jina la mtume; duh! Umesikia Jini anaitwa Josefu au Joni? Mfuga majini wewe umeshindwa kwa Jina la Yesu. Rudi zizini uokolewe ili damu takatifu ya Yesu iliyo na thamani kuu ikutakase. Na sikuachi hadi umkiri Yesu kuwa Bwana na Mwkozi wa maisha yako. Ukikataa utalia na kusaga meno. Mjinga wewe!
vidini vingine bana!

kwa iyo hao wanao kutoa mapepo kanisani nao wanajiita mitume na manabii si ndo ukafiri na ulimbukeni wenyewe huo! hayo majina kama marium, hata mama wa mumeo yesu alikuwa anaitwa marium, hayo majina ndo ya asili kutokea huko kwa wayaudi! haya john,david,cameroon! ni majina ya mashoga hayana uasili wowote, mazungu na mashoga wenzako waanglikana ndo wanamajina haya! davd cameroon, tony, gerald! huyo mungu wenu anamatatizo yani anawaruusu msuguane wenyewe kwa wenyewe! sasa huyo mungu au shetani! nilishaahaadia mungu ni mmoja tu, sasa katoto kadogo kama yesu akawezi kunipotezea muda,kwanza tunasubiri aje! mm na akili zangu timamu kamwe sitomkubale yesu wala mbwiga yoyote yule! na mtafungua sana makanisa yenu ya ki freemason, wewe kama ni kafiri ujue wako ni moto tu! maoto ni wako,wewe jizungushe viuno ukizani bwana ako atakutamani! hana kitu, usiwe mjinga wewe, we utakuwa ni mkosa maarifa aisee! hama huko.unapotea.
MAKAFIRI BANA!
 
Mnafiki tu! Anawalea mwenyewe hao wanaopiga domo la kususia sensa kwa kipengele cha udini halafu anajifanya hayupo nao. Hipocrite!
Wewe philipo ndio mnafiki na mchonganishi lazima penye haki pazungumzwe,tusikubali kuendelea kuchonganishwa na kubaguana,hv unadhani vita ya udini ni ndogo na inaishaga?hawa wenzetu nao vilevile wanahaki ya kuomba na kushauri chochote wala tusi waone ni wadogo kwenye vita ni wengi.hata bwana yesu kristo hakuja kuwatenga wenye makosa bali kuwaokoa,acha ushamba wako wa kuandika ujinga kama kitu kimekukwaza kaakimya sio kutuandikia utumbo wako.tena kama mimi ningekuwa muislamu ningeanza na wewe shetani mkubwa wewe!!!!!!!!!!!!
 
kwa iyo hao wanao kutoa mapepo kanisani nao wanajiita mitume na manabii si ndo ukafiri na ulimbukeni wenyewe huo! hayo majina kama marium, hata mama wa mumeo yesu alikuwa anaitwa marium, hayo majina ndo ya asili kutokea huko kwa wayaudi! haya john,david,cameroon! ni majina ya mashoga hayana uasili wowote, mazungu na mashoga wenzako waanglikana ndo wanamajina haya! davd cameroon, tony, gerald! huyo mungu wenu anamatatizo yani anawaruusu msuguane wenyewe kwa wenyewe! sasa huyo mungu au shetani! nilishaahaadia mungu ni mmoja tu, sasa katoto kadogo kama yesu akawezi kunipotezea muda,kwanza tunasubiri aje! mm na akili zangu timamu kamwe sitomkubale yesu wala mbwiga yoyote yule! na mtafungua sana makanisa yenu ya ki freemason, wewe kama ni kafiri ujue wako ni moto tu! maoto ni wako,wewe jizungushe viuno ukizani bwana ako atakutamani! hana kitu, usiwe mjinga wewe, we utakuwa ni mkosa maarifa aisee! hama huko.unapotea.
MAKAFIRI BANA!

Huyo yesu unayemtukana na marium unayemkejeli ni manabii katika kidini chako. Tazama ulivyokuwa limbukeni! Na kwangu mkristu hutaona matusi yaliyokosa staha kama yako kwa kuwa huu ndio utaratibu wa dini yetu. Hatutumii matusi wala majeshi. Tumepewa jina moja takatifu la Yesu Kristu. Na ndio maana kwa jina la hilo unakosa hoja na kujaza matusi. Tumeambiwa tuwapende adui zetu na tusiwachukie wanaotuudhi. Sisi ni dini ya upatanisho, upole, amani, nk. Kadini kenu kanahimiza fujo, kuchoma makanisa, kutukana ovyo, kugomea sensa, nk. Bwana ndiye mchungaji wangu, na hakika wema nazo fadhili zitanifuata mimi.

vidini vingine bana!
 
ukristo sio dini,ni kikundi tu, uislamu ndiyo dini,sasa sikushangai ukiita vidini, ila ukristo ni vikundi vingine bana! Tatizo la ukafiri ulio kubuhu ndio huo! Sasa tunataka kugawana nchi! Sensa hiyo ni rasha rasha tu, tanzania tunaigawa sasa waislam kwao na dini yao na makafiri kwao na vikundi vyao. Ulaaniwe
<BR><BR><FONT size=4><STRONG>mkuu hv unatumia kichwa kufikiri au unatumia ******..?</STRONG></FONT>
 
mnapoteza muda kutukanana, kama serkali imekataa kukiweka kipengele cha dini na waislam nao wamekataa kuhesabiwa
hakuna sababu ya kutukana, kila mtu afanye alichoamua.
 
redio imani kimyaaaaaaaaaa kama haijapata habari ya kukamatwa wakara wa ant sense wao teh te h teh te teh kaz kweli kuwa na mtegemezi kama jkigeugeu
 
Wamelalamika leo asubuhi sheikh moh'd issa mwenzie na kilaza ponda povu lilikuwa linamtoka
redio imani kimyaaaaaaaaaa kama haijapata habari ya kukamatwa wakara wa ant sense wao teh te h teh te teh kaz kweli kuwa na mtegemezi kama jkigeugeu
 
Ww sio bure hapo msikitini kwenu imamu atakuwa amekurushia majini yake yote
kwa iyo hao wanao kutoa mapepo kanisani nao wanajiita mitume na manabii si ndo ukafiri na ulimbukeni wenyewe huo! hayo majina kama marium, hata mama wa mumeo yesu alikuwa anaitwa marium, hayo majina ndo ya asili kutokea huko kwa wayaudi! haya john,david,cameroon! ni majina ya mashoga hayana uasili wowote, mazungu na mashoga wenzako waanglikana ndo wanamajina haya! davd cameroon, tony, gerald! huyo mungu wenu anamatatizo yani anawaruusu msuguane wenyewe kwa wenyewe! sasa huyo mungu au shetani! nilishaahaadia mungu ni mmoja tu, sasa katoto kadogo kama yesu akawezi kunipotezea muda,kwanza tunasubiri aje! mm na akili zangu timamu kamwe sitomkubale yesu wala mbwiga yoyote yule! na mtafungua sana makanisa yenu ya ki freemason, wewe kama ni kafiri ujue wako ni moto tu! maoto ni wako,wewe jizungushe viuno ukizani bwana ako atakutamani! hana kitu, usiwe mjinga wewe, we utakuwa ni mkosa maarifa aisee! hama huko.unapotea.
MAKAFIRI BANA!
 
Waziri mkuu jana alisema ''Kipengele cha dini kimeondolewa katika sensa kwakuwa hakina tija kwa maendeleo ya nchi'' Ni vizuri hao wanaotaka kipengele hiki cha dini kiwepo wakatoa sababu za kutosha ila pia ni vizuri kujiuliza kama awali kipengele hicho kilikuwepo sasa hivi kimeondolewa kwa manufaa ya nani au mapendekezo ya nani?
 
Huyo yesu unayemtukana na marium unayemkejeli ni manabii katika kidini chako. Tazama ulivyokuwa limbukeni! Na kwangu mkristu hutaona matusi yaliyokosa staha kama yako kwa kuwa huu ndio utaratibu wa dini yetu. Hatutumii matusi wala majeshi. Tumepewa jina moja takatifu la Yesu Kristu. Na ndio maana kwa jina la hilo unakosa hoja na kujaza matusi. Tumeambiwa tuwapende adui zetu na tusiwachukie wanaotuudhi. Sisi ni dini ya upatanisho, upole, amani, nk. Kadini kenu kanahimiza fujo, kuchoma makanisa, kutukana ovyo, kugomea sensa, nk. Bwana ndiye mchungaji wangu, na hakika wema nazo fadhili zitanifuata mimi.

vidini vingine bana!

mimi kwenye dini yangu hakuna mjingamjinga yesu! kuna nabii issa yesu simjui kwenye dini yetu! alafu kwetu marium sio nabii, hatukuwa na nabii wa kike sisi, labda nyie makafiri. hamtumii jeshi na crused war wanatumia nini wafungwa? waisraeli wanatumia nini? hapa tz tu manatumia jeshi! kama hamtumii jeshi mbona huyo mungu wako unamuuta baba wa majeshi!

MAKAFIRI AISEE
 
Fally ipupa ndio maalim wa madrassa gani? Mi simjuagi.

Wakristu ni washindi siku zote kwani Bwana ndiye anatushindia kama alivyomshinda Farao na majeshi yake. Kwa maana kushindana kwetu sisi si juu ya damu na nyama, bali ni juu ya falme na mamlaka, juu ya wakuu wa giza hili, juu ya majeshi ya pepo wabaya katika ulimwengu wa roho. Nyinyi mnakumbatia mapepo na kuanza kuchoma makanisa. Sisi tunapiga maombi kwa Mungu wetu aliye hai.
vidini vingine bana!
Amen mtumishi,piga maombi wala usibishane nao,watayapata majibu! Yesu alisema mtu haji kwa baba ila kwa njia yangu,kwa jina la Yesu majini na mapepo yanakimbia,ukitaja tu Yesuu,unaskia oh,tnaungua moto tmetmwa toka makka turuhusu twende msikitini! Ah ukiwa kwa Yesu wapendeza,stress free,mwimbieni bwn enyi mataifa,mtukuzen,mwabudun kwa nyimbo,vigelegele na kucheza! Eti imam mganga anatmia watu majin? Du! Km hl kundi (islam)ltaingia mbinguni basi Mungu anasema uongo.
 
mimi kwenye dini yangu hakuna mjingamjinga yesu! kuna nabii issa yesu simjui kwenye dini yetu! alafu kwetu marium sio nabii, hatukuwa na nabii wa kike sisi, labda nyie makafiri. hamtumii jeshi na crused war wanatumia nini wafungwa? waisraeli wanatumia nini? hapa tz tu manatumia jeshi! kama hamtumii jeshi mbona huyo mungu wako unamuuta baba wa majeshi!
Utauona moto siku ya kurudi Yesu,tuambie hyo dini ya kuabudu majini ina mantiki gani? Kwa nin mwaabud majin? Inakuwaje shehe awe mganga? Uwii,YESU RUDI UOKOE TAIFA,na ingekuwa Mungu wenu anangv dunia mngeiteketeza,bt hadi hapo amin Yesu ni Mungu,farao na jeshi lake majini,palestina hoi, yesu aokoa,hama huko kwa majini wewe upate Neema,hata mie nilikuwa huko bt nashkr YESU kaniona ncfie gzan. Ameen.
 
mimi kwenye dini yangu hakuna mjingamjinga yesu! kuna nabii issa yesu simjui kwenye dini yetu! alafu kwetu marium sio nabii, hatukuwa na nabii wa kike sisi, labda nyie makafiri. hamtumii jeshi na crused war wanatumia nini wafungwa? waisraeli wanatumia nini? hapa tz tu manatumia jeshi! kama hamtumii jeshi mbona huyo mungu wako unamuuta baba wa majeshi!
Utauona moto siku ya kurudi Yesu,tuambie hyo dini ya kuabudu majini ina mantiki gani? Kwa nin mwaabud majin? Inakuwaje shehe awe mganga? Uwii,YESU RUDI UOKOE TAIFA,na ingekuwa Mungu wenu anangv dunia mngeiteketeza,bt hadi hapo amin Yesu ni Mungu,farao na jeshi lake majini,palestina hoi, yesu aokoa,hama huko kwa majini wewe upate Neema,hata mie nilikuwa huko bt nashkr YESU kaniona ncfie gzan. Ameen.

SISI TUNA MUABUDU MUNGU MMOJA, ALIYEUMBA MBINGU NA ARDHI,HAKUZAA WALA HAKUZALIWA, KAMA YEYE NI JINI NDIYE TUNAYEMUABUDU SAWA, ILA SISI TUNAMUAMINI NA KUMUABUDU YEYE! WANAOAUDU MAJINI NI WATU KAMA WALE WALIOMTHIBITISHA BABU WA LOLIONDO KUWA KATUMWA NA MUNGU, MUNGU MWENYE YUPI ATI YESU,KHAAAAA, HII NI LAANA YANI MUNGU ANALALA! ANAPIGWA! ANAFANYIWA UONEVU! SASA HUYO NI MUNGU AU BOX, WALE WOTE WALIOSEMA NA WANAOAMINI KUWA YESU NI MUNGU BASI UJUE MOTO NI WAO,LAZIMA WAUNGUE YANI NI LAZIMA! ALAFU HUYO FARAO NA JESHI LAKE WAKATI LINATEKETEA NI YESU NDO ALIMPA NGUVU MUSSA NA FIMBO YAKE? KAMA WEWE ULIKUWA HUKU ALAFU UKAONDOKA BASI UTAKUWA ULISHAANDIKIWA MOTO TANGU UNAZALIWA NDO MANA, NA HUYO FARAO ALIKUWA ANAMKANA YESU AU ALIKUWA ANAMKANA MUNGU! MUNGU ANATUNDIKWA MSALABANI, MUNGU YUKO KWENYE MASANAMU KILA KONA! MMMH! HUYU MUNGU WA KICHINA AISEE
 
SISI TUNA MUABUDU MUNGU MMOJA, ALIYEUMBA MBINGU NA ARDHI,HAKUZAA WALA HAKUZALIWA, KAMA YEYE NI JINI NDIYE TUNAYEMUABUDU SAWA, ILA SISI TUNAMUAMINI NA KUMUABUDU YEYE! WANAOAUDU MAJINI NI WATU KAMA WALE WALIOMTHIBITISHA BABU WA LOLIONDO KUWA KATUMWA NA MUNGU, MUNGU MWENYE YUPI ATI YESU,KHAAAAA, HII NI LAANA YANI MUNGU ANALALA! ANAPIGWA! ANAFANYIWA UONEVU! SASA HUYO NI MUNGU AU BOX, WALE WOTE WALIOSEMA NA WANAOAMINI KUWA YESU NI MUNGU BASI UJUE MOTO NI WAO,LAZIMA WAUNGUE YANI NI LAZIMA! ALAFU HUYO FARAO NA JESHI LAKE WAKATI LINATEKETEA NI YESU NDO ALIMPA NGUVU MUSSA NA FIMBO YAKE? KAMA WEWE ULIKUWA HUKU ALAFU UKAONDOKA BASI UTAKUWA ULISHAANDIKIWA MOTO TANGU UNAZALIWA NDO MANA, NA HUYO FARAO ALIKUWA ANAMKANA YESU AU ALIKUWA ANAMKANA MUNGU! MUNGU ANATUNDIKWA MSALABANI, MUNGU YUKO KWENYE MASANAMU KILA KONA! MMMH! HUYU MUNGU WA KICHINA AISEE

mimi niko kabla ya dunia,hapo mwanzo kulikuwako neno,nae neno alitoka kwa Mungu nae alifanyika mwana kama mungu alivyoagiza! UWI SUBIRI MOTO WEWE! Mwana wa hajiri uzao wa ishmael, yesu alikuwapo hata kabla hajaja dunian,mungu katika utatu mtakatifu,baba,mwana na roho mtakatifu! Uwi mla utumbo wa mtu upo? Endelea kuabudu majini,na mashehe wenu kuwa waganga na wachawi! Subiri jehanam yakungoja mfilisti wewe!
 
Source Habari Leo na Jambo leo

Akiwa mjini Mbeya rais J. Kikwete kasema kuwa ni MARUFUKU kuweka kipengere cha dini kwenye hesabu ya sensa na makazi itakayo anza mwezi ujao na kusisitiza kuwa dhamila ya serikali ni kujua idadi ya watu wake sio idadi ya waumini wa Tanzania na kuainisha kuwa vitu vya msingi ni;

Kujua idadi ya watu kwa maendeleo ya mipango ya serikali tu hakuna cha ziada.

Concern

LIWALO NA LIWE
aj
ndo tatizo la srikali dhaifu yenye kauli za kupingana kila siku, kila mtendaji akiamka anaamka na kauli zake.nakumbuka siku waziri mkuu, alipoulizwa swali ya papo kwa papo na mh,mch msigwa, kwanini serikali ibariki serikali ya mapinduzi kufunga migahawa yote kisa ni mwezi mtukufu wa ramadhani.majibu aliyotoa , kuwa waachwe wanzanzibari waamue wenyewe kwa sababu zanzibar ina waiislamu wengi.hoja je serikali pia ni kiislam mpka inafunga migahawa?je zanzibar hakuna wakristo?na je wote wanaotmblea zanzibar ni waislam?je wingi wao unaharalisha kuwa nchi ya kiislam?leo rais dhaifu anapingana na waziri wake kwa kuimarisha katiba kuwa haina dini, huu mgangao wa kikatiba unatoka wapi/na unalinda masilahi ya nani?
 
mimi niko kabla ya dunia,hapo mwanzo kulikuwako neno,nae neno alitoka kwa Mungu nae alifanyika mwana kama mungu alivyoagiza! UWI SUBIRI MOTO WEWE! Mwana wa hajiri uzao wa ishmael, yesu alikuwapo hata kabla hajaja dunian,mungu katika utatu mtakatifu,baba,mwana na roho mtakatifu! Uwi mla utumbo wa mtu upo? Endelea kuabudu majini,na mashehe wenu kuwa waganga na wachawi! Subiri jehanam yakungoja mfilisti wewe!

JEHANAMU IMEWEKEWA MAKAFIRI KAMA WEWE! YANI MUNGU UNASEMA KAZAA INAMAA MUNGU ALIKUWA NA MKE! ALAFU UYO YESU ALIKUEPO KABLA YA DUNIA, MBONA KATOKANA NA UZAO WA ADAM, SASA KWANINI ADAM ASIMKUTE YESU! INAMAANA YESU NDIYE ALIYEMUUMBA ADAM?
MOTO NI WAMAKFRI
 
Uislam ni taasis ya kishetani iliyoanzishwa na shetani baada ya kufukuzwa ktoka mbinguni! Km una bisha ingia kanisani na majini yako then litajwe jina la Yesu uone unavyoanguka na kupga kelele! Daniel alitpwa shimo la simba iraq(babeli)kwa kugomea kuabudu majini, lakn hakuliwa na simba kamwe,na mfalme alpoona hayo akaamulu walnz wake watpwe kuwatest simba,dk haijaisha walnz waltafnwa vbya mno, daniel akatolewa mzima,mfalme akakiri mungu wa daniel ni mkuu!
 
Back
Top Bottom