utatoka povu sana,mwisho wa cku lazma moto ukuchome, Yesu yupo kuokoa km upo tayar muite uone raha! Utapanic sana na taifa lnatetewa na yesu,sie wala hatgomban tnamulilia Yesu,majibu mnayapa,mtalalamika sana,uzao wa ishmael wenye laana! Na dunia hamuiwez kila mkija hv,ngv ya Yesu yawatliza,mtapgwa sana,na bdo hadi yesu arudi mmekoma,mashetani nyie! Kazi kukamua m..re..mu na kunywa maji yao! Tnaomba Mungu alie hai na anatenda majibu mnayapata,mtayapata sana,misri,palestina,siria,libia,somalia na kwngne kote mnakoabudu Majini. TAIFA TEULE ISRAEL mungu anawapgania, Yesuu,nakuapia kabla hujafa lazma uijue kweli,utalitaja jina la Yesu mara kumi kabla hujafa.