JK amhamisha mkurugenzi wa jiji la Arusha

JK amhamisha mkurugenzi wa jiji la Arusha

Amini nasema, haki itatendeka hata kama ni baada ya karne. Mulongo na timu yake wanakaribia tamati yao ya uongozi. Tunataka viongozi makini. Watafukuza. Wataua. Watajeruhi, lakini kamwe hawatapoka haki ya watu waadilifu. Zipora, its a matter of time! Cool. Hawa wanamaliza muda wao. Ukweli na haki vitakuweka huru!!!
 
siamin macho yangu kwa haya uyasemayo limekutoka jasho jingi mno kuupigania utawala huu 2005 imekuwaje? umetupwa?

Kutupwa? 2005 tulimaliza kazi. Hatukijua kama tungekuwa na uongozi wa aina hii- wa kuwatupa wachapakazi. Tumejifunza kutokana na makosa. Tusirejee hayo.
 
Waandishi wa habari huwa hamjifunzi. Watanzania huwa hamjifunzi...... ohhhhh, Samahani! Kumbe na mie ni MTANZANIA.
Kutupwa? 2005 tulimaliza kazi. Hatukijua kama tungekuwa na uongozi wa aina hii- wa kuwatupa wachapakazi. Tumejifunza kutokana na makosa. Tusirejee hayo.
 
Huyu Mkurugenzi alikuwa jembe.Naona kapelekwa kijiweni.
 
Amini nasema, haki itatendeka hata kama ni baada ya karne. Mulongo na timu yake wanakaribia tamati yao ya uongozi. Tunataka viongozi makini. Watafukuza. Wataua. Watajeruhi, lakini kamwe hawatapoka haki ya watu waadilifu. Zipora, its a matter of time! Cool. Hawa wanamaliza muda wao. Ukweli na haki vitakuweka huru!!!

Huyo atakuwa dada yako si bure! Unavyowatetea magamba! Yamekukuta. Ila karibu tuunganishe nguvu.
 
Kwa mkurugenzi wa Arusha Jk amejishushia heshima kumuhamisha maana amedhihirisha udhaifu wake katika uendeshaji wa baadhi ya mambo, sijajua pia kushushwa cheo kwa ndg Omary Chambo katibu mkuu uchukuzi kumetokana na nini? bila shaka itakuwa ni muendelezo wa yaleyale ya ufanyikaji wa mambo yasiyokuwa na tija huku pesa za walipa kodi zikiendelea kutumuka ovyo ovyo, niletegemea katibu mkuu wizara ya elimu ndo ashushwe cheo au afukuzwa kabisa hasa kwa kuwa mbabaishaji kwenye utendaji wake issue ya division five naikumbuke hadi kesho jinsi alivyowapotezea watu muda wao kumsikiliza. Jk tafakari upya uteuzi wako hakuna cha maana labda kama una maslahi binafsi na sio ya nchi kwenye hili.
 
wale wale wazee wa MTONYO bi Zipora kwani hukuwatonya hawa jamaa siku nyingine ukitaka udumu kwenye nafasi yoyote utakayoteuliwa lazima ukubali kuwatonya
 
Nakumbuka hata aliyekuwa d.e.d. Wa hai alihamishwa na kupelekwa tamisemi kutokana na fitna za wanasiasa.
 
Jk ana hang over za pombe na nyama kwenye harusi ya mwanae milaji jana!!
 
Amini nasema, haki itatendeka hata kama ni baada ya karne. Mulongo na timu yake wanakaribia tamati yao ya uongozi. Tunataka viongozi makini. Watafukuza. Wataua. Watajeruhi, lakini kamwe hawatapoka haki ya watu waadilifu. Zipora, its a matter of time! Cool. Hawa wanamaliza muda wao. Ukweli na haki vitakuweka huru!!!

manyerere ni wewe umeandika thread hii mkuu wa mkoa ni poti wa home kamuondoa zipora poti wa home patamu hapo uje kwamba mtendaji hatakiwi ndani ya chama cha lumumba
 
Bi Zipora Liana ambaye amekuwa katika mgogoro wa mara kwa mara na mkuu wa mkoa wa Arusha Magesa mulongo na meya wa jiji pia la Arusha sasa amehamishiwa ofisi ya waziri mkuu Tamisemi akiondolewa jijini Arusha kuanzia leo.

Juma Idd aliyekuwa mkurugenzi jiji la Mbeya amehamishiwa kuchukua nafazi ya Zipora hapo Arusha.

Katibu mkuu uchukuzi bwana Omary Chambo ameshushwa cheo na sasa atakuwa katibu tawala mkoa wa Manyara kuanzia leo.

Dr John ndunguru aliekuwa naibu katibu mkuu wizara ya ujenzi nae amesgushwa cheo na kupelekwa Kigoma kuwa katibu tawala wa mkoa huo.

Uamuzi huo umetangazwa na katibu mkuu kiongozi Ombeni sefue usiku huu.

hahahaaaa! Ndugu inaonekana bado hujui seniority levels ktk utumishi wa umma.
Kwa kukusaidia ni kwamba Makatibu Tawala wa Mikoa na Makatibu Wakuu wa Wizara za Serikali wako level moja kimadaraka na stahiki zao kimadara ziko sawa. Kilichobadilika hapo ni aina ya majukumu tu
 
mama zipora anavuna alichopanda hana ethics za kazi anaweza kuwa mzuri lakini kuna minimum principles za management anazikiuka.
Kuishi nawatu na kuwaongoza ni muhimu kubalance, hata alipokuwa Mkuranga,Tabora nk amekuwa hivyo hivyo...
NA PIA KIFAMILIA NYUMBANI NI VILE VILE CHUNGUZA MAHUSIANAO NA ................
 
Kutupwa? 2005 tulimaliza kazi. Hatukijua kama tungekuwa na uongozi wa aina hii- wa kuwatupa wachapakazi. Tumejifunza kutokana na makosa. Tusirejee hayo.

hongera mkuu kwa ujasiri wa kukubali kosa......Fanya kweli 2015
 
kaazi kweli kweli, kutoka katibu mkuu wizara mpk katibu tawala wa mkoa

Kuna nini Kimetokea Huko Wizara ya Ujenzi maana naona watu wamepigwa Chini na Magufuli sijamsikia sikunyingi.
Kuna miradi ya wakubwa imekwama au?

Bora wameshushwa vyeo maana wangewe kukufanya kama Waziri wa Fedha na ikabaki Historia, au Kama Mvungi.
 
Katibu tawala na katibu mkuu ni level moja kwa ngazi za serikali kwa hiyo hao makatibu wakuu hawajashushwa vyeo mkuu Kama ulivyosema
 
Back
Top Bottom