JK amhamisha mkurugenzi wa jiji la Arusha

JK amhamisha mkurugenzi wa jiji la Arusha

Hii nchi haitaendelea kwa kukosekana uongozi bora,. Bibi Sipora Liana ameweza kuongeza mapato kutoka 400M-800M na bado anaondolewa na kupelekwa TAMISEmi akasome magazeti kweli..!!! I can't beliave this
 
Bi Zipora Liana ambaye amekuwa katika mgogoro wa mara kwa mara na mkuu wa mkoa wa Arusha Magesa mulongo na meya wa jiji pia la Arusha sasa amehamishiwa ofisi ya waziri mkuu Tamisemi akiondolewa jijini Arusha kuanzia leo. Juma Idd aliekuwa mkurugenzi jiji la Mbeya amehamishiwa kuchukua nafazi ya Zipora hapo Arusha.
Katibu mkuu uchukuzi bwana Omary Chambo ameshushwa cheo na sasa atakuwa katibu tawala mkoa wa Manyara kuanzia leo.
Dr John ndunguru aliekuwa naibu katibu mkuu wizara ya ujenzi nae amesgushwa cheo na kupelekwa Kigoma kuwa katibu tawala wa mkoa huo.

Uamuzi huo umetangazwa na katibu mkuu kiongozi Ombeni sefue usiku huu.



Hii ni dangaya toto! Uhamisho huu lazima unaharufu/msukumo na Uchaguzi ujao wa madiwani .
 
Hizi ni habari za kusikitisha sana............ Sipora Liana ni zaidi ya mtumishi wa wananchi
 
Hii ni dangaya toto! Uhamisho huu lazima unaharufu/msukumo na Uchaguzi ujao wa madiwani .

Mkuu hebu fanya research fupi ifuatayo kuipa nguvu hoja yako:
Angalia halmashauri zipi ambazo kuna kata zake zinafanya uxhaguzi wa madiwani na zimeguswa na mabadiliko haya. Arusha nikusaidie ni.moja wapo. Huenda hoja hako ikawa sahihi kwa kiasi kikubwa
 
Hakika hiii nchi inakoelekea Siko na yote haya yanasababishwa na hiki kichwa cha nazi.....
 
huyu mama anapaswa kuwa waziri ni mtendaji mzuri sana lakini kwa kuwa serikali ni ya kichupi ndiyo maana kaondolewa Arusha..
 
Nilijua tuu huyu mama atafanyiwa zengwe..Sasa nimeamini ukiwa mchapa kazi ndani ya Serikali ya CCM basi wewe ni adui mkubwa...
 
Huu ni upuuzi mwingine wa serikali hii ya ccm! walikosa hoja kwenye vikao vya halmashauri, wakamtumia m/kiti wao JK! Hakika hili ni pigo kwa wapenda maendeleo jiji la Arusha!
 
nilimsikia akiojiwa na kibonde juzi kuhusu kumzalau meya. Pole mama wengi wape
Meya bandia mkuu wa mkoa mlinzi wa mafisadi. Wakati mwanri anakataa kufungua miradi ya kifisadi huyo meya aliwahi kuonekana kwenye tv akifungua caravat monduli eti ni daraja la milioni 60.
 
mama zipora,kwa kuifanya arusha itulie mimi kama mimi nasema kazi yako imebarikiwa,nenda uendako ila ujue kwa arusha na siasa zake wewe ndo ulikuwa dawa pale...nasema tu ubarikiwe kwa kusimamia uchaguzi wa kurudia madiwani kwa weledi wa juu bila zengwe...mh rais uyu mama usimweke mbali na ufalme wako, ni jembe...
kwa hao walioshushwa vyeo poleni,nyote si walewale?acha wafu muzikane....
 
Back
Top Bottom