Jk alizirai wakati wa kutangazwa kwa matokeo ya awali, ikabidi nec wabadili mfumo


M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,752
Likes
136
Points
160
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,752 136 160
Kumbe wakati matokeo yalipoanza kutangazwa na kuonekana jk anatupwa mbali, mkuu alizirai na kwa mara ya kwanza madaktari wake wakagundua analo pia tatizo la presha na kkisukari, ndo maana nec wakabadli mwelekeo wakachelewesha kutoa matokeo ya maeneo ya chadema na kuanza kule alikokuwa anaongoza.

Mpaka a day before final results alikuwa anaonoza kwa 82%, kwa kuwa majimbo ya chadema hasa dsm, arsha mbeya hawakuwa wametangaza kumpooza mkuu wao.

Onyo: Jk jiandae kwa mshangazo mkubwa siku za usoni, vijana waliofisha umri wa kupiga kura 2010 hawadanayiki. Huko songea wameasi wazee wao na wanajilaumu kwa kupoteza jimbo la songea mjini
 
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2007
Messages
6,920
Likes
7,526
Points
280
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2007
6,920 7,526 280
jamani mbona tunalishana kasa hivi hivi?
 
Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2006
Messages
3,065
Likes
30
Points
135
Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2006
3,065 30 135
Hata yeye alikiri kwamba wapinzani wamewapelekesha puta hata wakati mwingine kufanya kazi ya ziada (kuchakachua?????)
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,583
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,583 280
JK hajawahi kushinda uchaguzi wa 2010
 
M

MOMO

Member
Joined
Feb 10, 2008
Messages
82
Likes
0
Points
13
M

MOMO

Member
Joined Feb 10, 2008
82 0 13
Haha...umenikumbusha enzi za mlimani (FOE)..mambo ya kulishwa KASA
 
S

superfisadi

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2009
Messages
553
Likes
3
Points
35
S

superfisadi

JF-Expert Member
Joined May 22, 2009
553 3 35
habari ya kufikirika
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
628,090
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 628,090 280
Onyo: Jk jiandae kwa mshangazo mkubwa siku za usoni, vijana waliofisha umri wa kupiga kura 2010 hawadanayiki. Huko songea wameasi wazee wao na wanajilaumu kwa kupoteza jimbo la songea mjini
Hata uchaguzi huu vijana wengi hawakudanganyika na ndiyo maana JK ilibidi alazimishie ushindi wa mezani...........Bila NEC kuundwa upya na kuwa chombo huru bado CCM wataendelea kuwadhulumu wapigakura haki yao ya kimsingi ya kujichagulia viongozi wao wanaowapenda.........Na nchi ya namna hiyo kamwe haitaweza kuondokana na umasikini..............
 

Forum statistics

Threads 1,235,802
Members 474,742
Posts 29,236,346