Angalizo kali kwa Watanzania wote mara baada ya jk kutangazwa rais.


Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
2,420
Likes
1,068
Points
280
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
2,420 1,068 280
Ninamshukuru Mungu sana maana yeye si mtu hata aseme uongo. Kwa jinsi ya kibinadamu macho yangu na ufahamu unaona yafuatayo katika matokeo yanayoendelea kutolewa.

  1. Tume ya uchaguzi inataka kutupumbaza kwamba DR. Slaa hakuchaguliwa na watz.
  2. Uongo mkubwa wa kutatangazia matokeo ya kile wanachojua fika kuwa si maamuzi ya watz.
  3. Kutulazimisha kupenda mtu asiyependeka.
  4. Tume ya uchaguzi NEC na majasusi wa watz wanauwezo kumshinda muumba?
Mara baadaya matokeo haya hatua za kuchukua.

  • Kuwa watulivu mpaka matokeo yote yatangazwe.
  • Kuendelea kumwuliza Mungu kwamba je huyu anaeyeendelea kutangazwa ndiye chaguo la watz? na kama siyo je Mungu kwa nini atuongoze? maswali na maombi yetu Mungu ATAJIBU.
  • Tusubiri tutauona mkono wa Bwana.
Nawatakia WaJF,CHADEMA na Watanzania mafanikio katika maisha yao na Mungu atuondolee huzuni yetu ya muda mfupi wakati tunasubiri Mungu kufanya maajabu yake ili kutupa nchi yetu ya asali na maziwa.
 
Sambah

Sambah

Member
Joined
Nov 4, 2008
Messages
45
Likes
1
Points
13
Sambah

Sambah

Member
Joined Nov 4, 2008
45 1 13
Asante wewe wajua waambie bwana ! za mwizi arobaini kaka/Dada
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,500
Likes
1,363
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,500 1,363 280
Ninamshukuru Mungu sana maana yeye si mtu hata aseme uongo. Kwa jinsi ya kibinadamu macho yangu na ufahamu unaona yafuatayo katika matokeo yanayoendelea kutolewa.

  1. Tume ya uchaguzi inataka kutupumbaza kwamba DR. Slaa hakuchaguliwa na watz.
  2. Uongo mkubwa wa kutatangazia matokeo ya kile wanachojua fika kuwa si maamuzi ya watz.
  3. Kutulazimisha kupenda mtu asiyependeka.
  4. Tume ya uchaguzi NEC na majasusi wa watz wanauwezo kumshinda muumba?
Mara baadaya matokeo haya hatua za kuchukua.

  • Kuwa watulivu mpaka matokeo yote yatangazwe.
  • Kuendelea kumwuliza Mungu kwamba je huyu anaeyeendelea kutangazwa ndiye chaguo la watz? na kama siyo je Mungu kwa nini atuongoze? maswali na maombi yetu Mungu ATAJIBU.
  • Tusubiri tutauona mkono wa Bwana.
Nawatakia WaJF,CHADEMA na Watanzania mafanikio katika maisha yao na Mungu atuondolee huzuni yetu ya muda mfupi wakati tunasubiri Mungu kufanya maajabu yake ili kutupa nchi yetu ya asali na maziwa.

jaji makame ngozi imemkakamaa hana haya kukaa mbele ya vyombo vya habari kutangaza unafiki.
 
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,717
Likes
216
Points
160
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,717 216 160
Namwambia Makame na NEC kuwa malipo ni hapa duniani. Kuhusika kwao kwa aina yeyote ile malipo yao yapa duniani na Mungu atahakikisha wanalipa sawa na matendo yao!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
1
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 1 145
God is watching
 
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
1,636
Likes
315
Points
180
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined Nov 20, 2007
1,636 315 180
MAKAME, Kumbuka malipo yako yatakuwa hapa hapa duniani, damu ya watanzania itakulilia.
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Ninamshukuru Mungu sana maana yeye si mtu hata aseme uongo. Kwa jinsi ya kibinadamu macho yangu na ufahamu unaona yafuatayo katika matokeo yanayoendelea kutolewa.

  1. Tume ya uchaguzi inataka kutupumbaza kwamba DR. Slaa hakuchaguliwa na watz.
  2. Uongo mkubwa wa kutatangazia matokeo ya kile wanachojua fika kuwa si maamuzi ya watz.
  3. Kutulazimisha kupenda mtu asiyependeka.
  4. Tume ya uchaguzi NEC na majasusi wa watz wanauwezo kumshinda muumba?
Mara baadaya matokeo haya hatua za kuchukua.

  • Kuwa watulivu mpaka matokeo yote yatangazwe.
  • Kuendelea kumwuliza Mungu kwamba je huyu anaeyeendelea kutangazwa ndiye chaguo la watz? na kama siyo je Mungu kwa nini atuongoze? maswali na maombi yetu Mungu ATAJIBU.
  • Tusubiri tutauona mkono wa Bwana.
Nawatakia WaJF,CHADEMA na Watanzania mafanikio katika maisha yao na Mungu atuondolee huzuni yetu ya muda mfupi wakati tunasubiri Mungu kufanya maajabu yake ili kutupa nchi yetu ya asali na maziwa.
Aiseh! haya maneno makali sana, yanatisha hata kupita porojo za shekhe Yahya, natamani Kikwete naye angeyasoma. Ghadhamu ya Mungu hakuna anayeweza kuizuia, you never know, anaweza hata akampotezea mbali ili Watanzania tujichukulie nchi yetu th! th! TH! natania tu!
 
T

time will tell

Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
22
Likes
0
Points
0
T

time will tell

Member
Joined Aug 3, 2008
22 0 0
Mungu ! Mungu, Sitaki kueleweka vibaya lakini msitegemee Mungu ndiyo ataleta mabadiliko bila kuyapigania.
 
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
967
Likes
1
Points
0
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
967 1 0
Jk na ccm wameshinda kihalal japo kunamaeneo wamechakachua ubunge,ila tukubali cc wapinzani kama hatuwezi kuungana tukasimamisha mgombea 1 ktk kiti cha urais kuitoa ccm madarakani hiyo nindoto,watatawala hata miaka mingine 20ijayo.tuachetamaa naulafi wamadaraka tuungane wapinzani,mfano mzuri nijimbo la tarime ktk ubunge kura za cuf na chadema ninyingi kuliko za ccm lakin kwavile kila1 anataka ubunge kati ya cuf na chadema ccm wameshinda
 
A

Aine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,607
Likes
8
Points
0
A

Aine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,607 8 0
Ushindi ukiwa wa HAKI hakuna kitakachotoea
ILA kama ushindi ni wa WIZI jamani kuweni watulivu
MUNGU yu karibu KUTUJIBU WATAZANIA na chamoto watakiona
WOOOOOOOOOOOOOOOOOOTE waliohusika kufanikisha wizi huo
maana inaonyesha ni mtandao mkubwa ila wasubiri MAPIGO YA MUNGU ALIYE WA HAKI
 
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2009
Messages
352
Likes
1
Points
33
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2009
352 1 33
Niwapi dunian dhuruma ilishinda haki? Ni wapi dunian wabaya walitamba hadi wakachoka wenyewe? Hakuna. Wabaya, wadhurumaji na wababe wanamwisho wao. Siku moja wataumbuka. Manung'uniko yetu hayataenda bure. Tusubir!
 
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2010
Messages
1,210
Likes
10
Points
135
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2010
1,210 10 135
Jk na ccm wameshinda kihalal japo kunamaeneo wamechakachua ubunge,ila tukubali cc wapinzani kama hatuwezi kuungana tukasimamisha mgombea 1 ktk kiti cha urais kuitoa ccm madarakani hiyo nindoto,watatawala hata miaka mingine 20ijayo.tuachetamaa naulafi wamadaraka tuungane wapinzani,mfano mzuri nijimbo la tarime ktk ubunge kura za cuf na chadema ninyingi kuliko za ccm lakin kwavile kila1 anataka ubunge kati ya cuf na chadema ccm wameshinda
Maelezo yako yanapingana. Huwezi kusema CCM wameshinda kihalali na hapo hapo unakiri kuwa baadhi ya maeneo wamechakachua. Kama kuna kuchakachua hakuna uhalali.

Kuungana siyo suluhisho la wizi maana hata mkimweka mgombea mmoja atachakachuliwa. Tunaomba utuletee ushauri mwingine lakini huu hauwezi kukubalika kwa watu wanaoelewa.
 
C

crown

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
23
Likes
0
Points
0
C

crown

Member
Joined Nov 1, 2010
23 0 0
Ninamshukuru Mungu sana maana yeye si mtu hata aseme uongo. Kwa jinsi ya kibinadamu macho yangu na ufahamu unaona yafuatayo katika matokeo yanayoendelea kutolewa.


  1. Tume ya uchaguzi inataka kutupumbaza kwamba DR. Slaa hakuchaguliwa na watz.
  2. Uongo mkubwa wa kutatangazia matokeo ya kile wanachojua fika kuwa si maamuzi ya watz.
  3. Kutulazimisha kupenda mtu asiyependeka.
  4. Tume ya uchaguzi NEC na majasusi wa watz wanauwezo kumshinda muumba?

Mara baadaya matokeo haya hatua za kuchukua.


  • Kuwa watulivu mpaka matokeo yote yatangazwe.
  • Kuendelea kumwuliza Mungu kwamba je huyu anaeyeendelea kutangazwa ndiye chaguo la watz? na kama siyo je Mungu kwa nini atuongoze? maswali na maombi yetu Mungu ATAJIBU.
  • Tusubiri tutauona mkono wa Bwana.

Nawatakia WaJF,CHADEMA na Watanzania mafanikio katika maisha yao na Mungu atuondolee huzuni yetu ya muda mfupi wakati tunasubiri Mungu kufanya maajabu yake ili kutupa nchi yetu ya asali na maziwa.
Mungu hadhihakiwi chochote apandacho mtu ndicho atakachovuna. We have been fasting and praying for the election and crying to GOD to give us proper and right leaders.If they have rigged the election and if he wasnt God choice then he will not finish his reign in the next five years.Do you remember what happened to King Nebuchadzer the great?His was brought down to earth by God Himself?. Or what happened to king saul?.Kama amelazimisha na denying the tanzanians their right, believe he will have to deal with GOD Himself.Mungu hapokei rushwa na wala si fisadi.
 
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,072
Likes
8
Points
135
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,072 8 135
kabla ya uchaguzi mulikuwa mnategemea peoplessss poweeeer!!!! baada ya kuona hakuna cha peoples sasa mnategemea mungu sio? Inamaana chadema hawana peoples power tena?
 
M

mbea

Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
97
Likes
0
Points
0
M

mbea

Member
Joined Oct 12, 2010
97 0 0
Ninamshukuru Mungu sana maana yeye si mtu hata aseme uongo. Kwa jinsi ya kibinadamu macho yangu na ufahamu unaona yafuatayo katika matokeo yanayoendelea kutolewa.

  1. Tume ya uchaguzi inataka kutupumbaza kwamba DR. Slaa hakuchaguliwa na watz.
  2. Uongo mkubwa wa kutatangazia matokeo ya kile wanachojua fika kuwa si maamuzi ya watz.
  3. Kutulazimisha kupenda mtu asiyependeka.
  4. Tume ya uchaguzi NEC na majasusi wa watz wanauwezo kumshinda muumba?
Mara baadaya matokeo haya hatua za kuchukua.

  • Kuwa watulivu mpaka matokeo yote yatangazwe.
  • Kuendelea kumwuliza Mungu kwamba je huyu anaeyeendelea kutangazwa ndiye chaguo la watz? na kama siyo je Mungu kwa nini atuongoze? maswali na maombi yetu Mungu ATAJIBU.
  • Tusubiri tutauona mkono wa Bwana.
Nawatakia WaJF,CHADEMA na Watanzania mafanikio katika maisha yao na Mungu atuondolee huzuni yetu ya muda mfupi wakati tunasubiri Mungu kufanya maajabu yake ili kutupa nchi yetu ya asali na maziwa.
Kawadanganye mazumbukuku wasiojua ulimwengu ulivyo!Mmefulia,nani ampe urais mtaka dini?
 
F

furahi

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
947
Likes
41
Points
45
F

furahi

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
947 41 45
Kwa matokeo haya sioni haja ya wapinzani kuungana.
 

Forum statistics

Threads 1,214,132
Members 462,521
Posts 28,502,478