JK akosekana maadhimisho ya kimbari - Kigali, Rwanda

JK akosekana maadhimisho ya kimbari - Kigali, Rwanda

sio lazima jk kwenda kwa adui yetu namba moja kwa sasa kagame. au wewe humpendi rais wetu unataka wakamdhuru hao wauwaji warwanda? cc tunampenda rais wetu. je wewe ukiwa na uhasama na mtu unaweza kwenda nyumbani kwake ukajinafasi huogopi???

Fast-jet ndiye mwenye matatizo na serikali ya Rwanda sisi Watanzania wala hatuna matatizo na Kagame ndiyo maana Mkapa ameenda.
 
Fast-jet ndiye mwenye matatizo na serikali ya Rwanda sisi Watanzania wala hatuna na Kagame ndiyo maana Mkapa ameenda.

Haiwezekani hata siku moja kikwete asuse kwenda halafu Mkapa aende, kwani ulisikia mkapa kaenda pesonally? Mkapa kaenda kuwakilisha taifa!Nyinyi watoto wa kitutsi extremists ndio mna matatizo na kikwete.
 
Kuuliza ni kuchochea?

kama ulivyofanya wewe ndio, ni uchochezi. kama tayari umeshamuona mkapa kwa nini iwe ishu kwa kikwete kutokwenda. Unaijua thamani ya mkapa wewe? ningekuwa mimi ndio kikwete ningemtuma nchemba tu angewatosha sana!
 
Haiwezekani hata siku moja kikwete asuse kwenda halafu Mkapa aende, kwani ulisikia mkapa kaenda pesonally? Mkapa kaenda kuwakilisha taifa!Nyinyi watoto wa kitutsi extremists ndio mna matatizo na kikwete.

You can twist the facts the way you like but nothing will change,Tanzania have no problems with Kagame it's Kikwete.
 
Khaaa!!! Alishasema atamhit, ,,do u think JK is a fool????
 
Wenda alikuwa kwenye maadhimisho ya kanumba dei jamani, rais wetu ni mtu wa watu,..!!!
 
Yaaani kagame anatamani wakutame uchochoroni na jk atampiga vifuti mpaka basi
 
You can twist the facts the way you like but nothing will change,Tanzania have no problems with Kagame it's Kikwete.

1. Tanzania is not a dictatorship like Rwanda where a president's personal feelings dictate the feeling of the entire nation. We are a democracy, even if kikwete personally dislike kagame that would be his business not the nation's that's why Mkapa was there to represent him.

2. Tanzanians do not have a problem with Rwandans in general, we never had. But Tanzanians including me now do have a problem with kagame. Just like we never had a problem with Ugandans but a problem with Iddi Amin.
 
mbona watutsi mmekasirika kikwete kutokwenda, mlikuwa mmeshajiandaa "kum-hit" nini? au mlipanga kumzomea?
 
Jamani eeeh hata hapa kwetu palikuwa na vitu vya muhimu jamani.
Raisi wetu kachoka safiri
 
1. Tanzania is not a dictatorship like Rwanda where a president's personal feelings dictate the feeling of the entire nation. We are a democracy, even if kikwete personally dislike kagame that would be his business not the nation's that's why Mkapa was there to represent him.

2. Tanzanians do not have a problem with Rwandans in general, we never had. But Tanzanians including me now do have a problem with kagame. Just like we never had a problem with Ugandans but a problem with Iddi Amin.

Only you not all of us,Personally i have no problems with Kagame so do the rest of Tanzanians coz he has done or said nuthing bad to us,Only you Hutus who pretend to be Tanzanians and some Tanzanian politicians who are on the French payroll have problems with him.
 
Kwa mujibu wa shirika la utangazaji la Uingereza (BBC) jina la JK halimo kwnye orodha ya viongozi wa taifa wanaohudhuria kumbukumbu ya miaka 20 ya mauaji ya kimbari - Rwanda. Baadhi ya viongozi waliohudhuria ni Mkapa, Kenyatta, Ally Bongo, Ban ki Moon n.k

Angalizo imetokea nn hata JK akose kutuwakilisha? pia tunajua ni kiongozi mpenda kusafiri kila uchao

We chizi kweli kama Mkapa yupo JK akafanye nn hafu huku kuna Karume day!
 
Kwa mujibu wa shirika la utangazaji la Uingereza (BBC) jina la JK halimo kwnye orodha ya viongozi wa taifa wanaohudhuria kumbukumbu ya miaka 20 ya mauaji ya kimbari - Rwanda. Baadhi ya viongozi waliohudhuria ni Mkapa, Kenyatta, Ally Bongo, Ban ki Moon n.k

Angalizo imetokea nn hata JK akose kutuwakilisha? pia tunajua ni kiongozi mpenda kusafiri kila uchao

Acha upumbavu wachinjane wao JK akakumbuke ushetani wao?
 
Adui yako wewe na nani Mburula?Tafuta apeech ya leo aliyotoa Mwansosya kama MGENI RASMI maadhimisho ya Genocide pale mlimani xity ndo utajua Kagame ni adui yako wewe binafsi. Katumia muda mwingi kuelezea kuwa magazeti na.mitandao yenye sababu binafsi nsio yenye kupandikiza na kukuza uadui na Tz na Rwanda...in short jitahidi upate jiyo speech ya Mwandosya uisome taratibu ukimaliza kasusu ulale.

Hilo la kusema ni mitandao ndio inachochea uadui kati ya tanzania na rwanda mwandosya kadanganya kama kweli kasema hivyo!!!

Viongozi wa rwanda na hotuba zao,maneno yao na magazeti yao ndio waliosababisha kuongezeka kwa uadui hasa.Hizo zingine kama mwandosya kasema ni porojo au mazungumzo baada ya habari.
 
Back
Top Bottom