Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jiwe la wapi hapa?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lole Gwakisa, Apr 14, 2012.

  1. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,833
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    IMG_0384.JPG

    Wakuu katika tembea tembea yangu nchini hapa nikaona tangazo hili.
    Ni wapi hapa?
     
  2. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    gangilonga iringa.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,425
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Hapa ni milima ya lyamba lyamfipa unaelekea katavi hapo.
     
  4. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 518
    Trophy Points: 280
    Sehemu hii ukishamaliza milima ya kitonga unaelekea Iringa!
     
  5. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    mwanzania
     
  6. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,833
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Leo zoezi ni gumu!!
     
  7. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,211
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 280
    Hapo rorya tarime
     
  8. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,599
    Likes Received: 4,157
    Trophy Points: 280
    hapo ni maeneo ya puma, karibu na singida.
     
  9. J

    John W. Mlacha Verified User

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    hapo ni bagamoyo
     
  10. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,833
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha!
    Kwa mtoto wa mkulima sijafika bado!
     
  11. serio

    serio JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,299
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Singida
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,557
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Lol Iringa mkuu
     
  13. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,179
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    iringa huko
     
  14. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #14
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,178
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Singida hiyo

     
  15. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,833
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Ooh!
    Ume patia mkuu, hapo ni kilometa chache tu BAADA ya kutoka Singida kuelekea Manyoni, ni Singida-on-the-Rocks!
     
  16. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,833
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Kwa wale ndugu zangu wa Iringa Leo imekula kwenu, tofauti kubwa kati ya nawe ya Singida na Iringa ni kwamba Iringa nawe yananing'inia milimani wakati Singida ni tambarare.

    Lakini tusife moyo Nina picha elfu kidogo, ya matembezi yangu ya alfu-lela-ulela.
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Karibu ya Kititimo Singida.
     
  18. M

    Masuke JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,585
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hapo ni Singida mkuu.
     
  19. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nlidhan hapo ni dar city centre, kumbe I was wrong.
     
  20. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,599
    Likes Received: 4,157
    Trophy Points: 280
    Nimefurahi kwa kunikumbusha mambo ya kijasusi, ilikuwaje ukapiga picha hiyo mkuu, au katika kusafiri mambo ya kuchimba dawa!!!!!
     
Loading...