Jirani anishangaza kwa matumizi yake ya Internet

Jirani anishangaza kwa matumizi yake ya Internet

puker

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2018
Posts
1,057
Reaction score
2,195
Habari za muda huu wana JF.

Kama kichwa cha habari kinavyoeleza.

Kuna jirani yangu naishi nae compound moja, kuna siku alitaka kuangalia kitu fulani kupitia simu yangu, kupitia Internet ila kwa bahati mbaya kifurushi cha data kilikuwa kimeisha.

Basi akaniambia nisijali, akafungua Hotspot kupitia simu yake..ili tushee Wi-Fi aweze kupata alichokuwa akihitaji.

Sasa kama Mjuavyo kama mtu alijuunganisha kama hajapadili password kila akiwasha hotspot kama simu yako ipo karibu ina funguka automatic

Kakawa kamchezo kangu nikirudi nyumban ka WiFi kaki funguka hata kama nina bando natumia bundle lake

Kilichonishangaza na kuniumiza kichwa huyu manzi anawekaga bando la kiasi gani?[emoji44] Nilivyo katili huwa nakuwa YouTube kucheck mavideo. Sasa weekend siku ambazo napumzka gheto, ndio nilipagawaga nacheck mavideo since morning mpk simu ikakata charge lakini ngoma haikatiki aona haitoshi kwa sababu Password yake alinitajia na ni rahisi, nahamia kwa Laptop yani mpaka najisahau nahisi naangalia TV[emoji848][emoji26]

Nikaanza kamchezo cha Ku download movie's usiku nikiwa nataka kulala ili nione pumzika yake heeee nilianza 2, asubuhi nakuta zimemaliza na ngoma bado ipo online[emoji86][emoji849][emoji53][emoji1781]

Juzi ndio balaa kabisa nime select movies 10 nazote zimemaliza tena zenye resolution kubwa 1080HD[emoji44][emoji26]

Sasa nataman kumuuliza jirani huyu...ni kaujanza gani huwa Anafanya? Au hilo bando ananunulia wapi na mm nikanunue?

Hazimagi data, ila naogopa asije akabadili password [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] nikakosa utelez wa ganda la ndizi. Yan now nikifika home nikamkosa nasononeka kinyama[emoji44][emoji44][emoji44]

Wadau hivi hii ishu imekaaje? Usikute jirani anakamtambo kake ndani?[emoji849] Na speed ya mtandao ni 4G non stop?

Ushauri wenu wadau[emoji120]
 
Anafahamu kuwa unatumia bundle lake kwakuwa kila uki connect anaona kwenye device yake. Huyo ameamua tu kukukaushia maana anajua utakuwa mshamba hujui kama anajua unamwibia.
 
Simply, kuna wanaume wenzako hapo wanajipinda mgongo kuhakikisha mtoto wa kike hakosi huduma ya internet.

Wakati huo kijana wa kiume unafurahia kitonga tena kutoka kwa mtoto wa kike kuna siku utaolewa shwaaain!

Let's meet at the top, cheers 🍻
 
Sio bando la internet tu....hata pochi zao huwa hazikaukagi wadada wa mjini...hapo ally katuma gb kadhaa,jose katuma cha wiki,mwingine,frank katuma bando la usiku,john kamuungia monthly gb10.....bado sie wengne anayetupiga vya buku buku...yaan we acha tu
 
Simply, kuna wanaume wenzako hapo wanajipinda mgongo kuhakikisha mtoto wa kike hakosi huduma ya internet.

Wakati huo kijana wa kiume unafurahia kitonga tena kutoka kwa mtoto wa kike kuna siku utaolewa shwaaain!


Let's meet at the top, cheers [emoji482]
Mbona imekuuma hivyo kiongozi, ni wewe nn unanunua hayo mabandle[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom