Jinsi ya kuthibiti nafsi isitoke kwenye mwili

Jinsi ya kuthibiti nafsi isitoke kwenye mwili

duu hebu tupeni ubaya wa nafsi kutoka basi
 
Do you think you can stop your soul to separate itself from your flesh? You don't control neither having the power to stop it. When you sleep, its your subconscious mind which takes the control. Waweza kuongoza ndoto kama umejitaarisha kwa hali hiyo ila si kujizuia usiote.
Mchana mwili wako umeusulubisha kwa mambo uliyopitia au kuyawaza na inapofika usiku ni muda wa ubongo wako kuyachambua na kuyapangilia, ni muda wa mtu wako wa ndani kujiachia atakavyoona inafaa kwaajili yako. Nazani nimeeleweka though sijaingia deep sana
 
Habari msomaji wa uzi huu. Karibu ujifunze mambo mbalimbali katika ulimwengu wa mwili na ulimwengu wa roho.
Kama kichwa cha uzi huu inavyosema (Jinsi ya kuthibiti nafsi isitoke kwenye mwili)
Kila binadamu nafsi yake hutoka kwenye mwili hasa pindi mtu akiwa amelala. Hiyo hali ya nafsi kutoka kwenye mwili watu wengi wanasema nimeota ndoto nikiwa sehemu fulani nk. Naomba nieleweke vizuri; unapoota ndoto hii ni dalili kuwa nafsi yako imetoka kwenye mwili.

Ili kuthibiti hii hali fanya yafuata:
-Kama wewe ni mkristo/mwislamu na hupendi nafsi yako itoke kwenye mwili fafa sala kabla hujalala,
-Kama wewe huna dini (mpagani) kama mimi, kabla hujalala hakikisha uko msafi, yaani usilale ukiwa mchafu wa mwili kama ulizini na mwanamke/ Mwanaume
-Usipende kulala chale.
Endapo hali hii hutokea mara kwa mara unapolala weka kitu chenye ncha kali juu ya kitanda chako.

Ahsante...

Naomba kuwa tpgauti nawe kwa 10000000%

Nafsi ninini? Nafsi ni wewe mwenyewe. Kwa mujibu wa biblia, ni kwamba Mungu alimuumba mwanadamu akiwa mfu.
Kisha akampulizia pumzi ndipo mtu akawa hai. Kitendo cha kuwa mtu ndio nafsi. Mtu hana nafsi bali mtu ni nafsi. Sasa mtu atatokaje kwa mtu?

Ndoto ni kitendo cha akili itunzayo kumbukumbu kuendelea kufanyakazi wakati mwili umelala usingizi.
Ndio maana huwezi kuoya kitu ambacho hujawahi kukiona. Ukiota lzm utaota kitu ambacho umewahi kukiona hivyo kumbukumbu ile huendelea kupita akilini ndio ndoto.

Hivyo naomba niikatae post yako kuwa ulichoandika sio sahihi
 
Habari msomaji wa uzi huu. Karibu ujifunze mambo mbalimbali katika ulimwengu wa mwili na ulimwengu wa roho.
Kama kichwa cha uzi huu inavyosema (Jinsi ya kuthibiti nafsi isitoke kwenye mwili)
Kila binadamu nafsi yake hutoka kwenye mwili hasa pindi mtu akiwa amelala. Hiyo hali ya nafsi kutoka kwenye mwili watu wengi wanasema nimeota ndoto nikiwa sehemu fulani nk. Naomba nieleweke vizuri; unapoota ndoto hii ni dalili kuwa nafsi yako imetoka kwenye mwili.

Ili kuthibiti hii hali fanya yafuata:
-Kama wewe ni mkristo/mwislamu na hupendi nafsi yako itoke kwenye mwili fafa sala kabla hujalala,
-Kama wewe huna dini (mpagani) kama mimi, kabla hujalala hakikisha uko msafi, yaani usilale ukiwa mchafu wa mwili kama ulizini na mwanamke/ Mwanaume
-Usipende kulala chale.
Endapo hali hii hutokea mara kwa mara unapolala weka kitu chenye ncha kali juu ya kitanda chako.

Ahsante...
Legalize it, ganja
 
Naomba kuwa tpgauti nawe kwa 10000000%

Nafsi ninini? Nafsi ni wewe mwenyewe. Kwa mujibu wa biblia, ni kwamba Mungu alimuumba mwanadamu akiwa mfu.
Kisha akampulizia pumzi ndipo mtu akawa hai. Kitendo cha kuwa mtu ndio nafsi. Mtu hana nafsi bali mtu ni nafsi. Sasa mtu atatokaje kwa mtu?

Ndoto ni kitendo cha akili itunzayo kumbukumbu kuendelea kufanyakazi wakati mwili umelala usingizi.
Ndio maana huwezi kuoya kitu ambacho hujawahi kukiona. Ukiota lzm utaota kitu ambacho umewahi kukiona hivyo kumbukumbu ile huendelea kupita akilini ndio ndoto.

Hivyo naomba niikatae post yako kuwa ulichoandika sio sahihi
Mkuu kuna kipindi cha miaka kama 10 iliyopita nikiota sana vidole vya mikono au miguu ikiliwa au kutafunwa na ng'ombe lkn ktk maisha yangu sijawahi kuona tukio la aina hyo.

Je hapa niseme nini tatizo?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom