Jinsi ya kuthibiti nafsi isitoke kwenye mwili

Jinsi ya kuthibiti nafsi isitoke kwenye mwili

Mti wa Chuma

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2015
Posts
331
Reaction score
99
Habari msomaji wa uzi huu. Karibu ujifunze mambo mbalimbali katika ulimwengu wa mwili na ulimwengu wa roho.
Kama kichwa cha uzi huu inavyosema (Jinsi ya kuthibiti nafsi isitoke kwenye mwili)
Kila binadamu nafsi yake hutoka kwenye mwili hasa pindi mtu akiwa amelala. Hiyo hali ya nafsi kutoka kwenye mwili watu wengi wanasema nimeota ndoto nikiwa sehemu fulani nk. Naomba nieleweke vizuri; unapoota ndoto hii ni dalili kuwa nafsi yako imetoka kwenye mwili.

Ili kuthibiti hii hali fanya yafuata:
-Kama wewe ni mkristo/mwislamu na hupendi nafsi yako itoke kwenye mwili fafa sala kabla hujalala,
-Kama wewe huna dini (mpagani) kama mimi, kabla hujalala hakikisha uko msafi, yaani usilale ukiwa mchafu wa mwili kama ulizini na mwanamke/ Mwanaume
-Usipende kulala chale.
Endapo hali hii hutokea mara kwa mara unapolala weka kitu chenye ncha kali juu ya kitanda chako.

Ahsante...
 
Je, Kama nikifanya hayo yote na bado nafsi ikatoka?
 
Aisee...!! Mti wa chuma ngoja waje wajuzi wa mambo hayo
Cc mshana jr , jichawi
 
Uongo mtupu
.... Ndoto zina controliwa na ubongo..brain ndo kila kitu..hakuna cha nafsi wala nafso.. Mie nliishaenda hadi sayari ya pluto na nkaamka kitandani
 
Mmmmmhhhh.... kama kuota ndoto ni kwamba nafsi huwa inatoka basi nafsi yangu ni bingwa wa kutoka. Make nikisinzia kidogo tu naota iwe mchana au usiku naota tu...
 
Mmmmmhhhh.... kama kuota ndoto ni kwamba nafsi huwa inatoka basi nafsi yangu ni bingwa wa kutoka. Make nikisinzia kidogo tu naota iwe mchana au usiku naota tu...
Unakuwa na vague memories nyingi sana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom