Ha ha ha....Anaetaka sehemu ya kujaribia hii mbinu ya kutuma tuma hela, mie nipo jamani.
Aisee Hii kitu ilinisikitisha Sana[emoji4]Hii style alitumia idriss kumpata wema , milion 500 zikapuputika
I have liked this post. Nimekugongea like.Every Girl has at least 2 Boyfriends, in their lifes, the one she is decieving and the one deceiving her [emoji19][emoji124]
Naaam sheikhHa ha ha....
Yaan afanye Kama anatest mitambo vileView attachment 2401511
Naomba nikupe namba yangu tuchatchatKwanza omba namba zake halafu chat naye kikawaida. Kwa siku kaza usiongee naye kuhusu mapenzi wala nini, wewe chat naye au ongeya naye kikawaida.
Baada ya hapo tafuta pesa halafu chukua, mfano umepata 50,000 chukua 15,000 au 25,000 mtumie bila yeye kuomba alafu kaa kimya.
Usichat naye wala kuongea naye chochote, wewe tulia kama hujui chochote tu. Siku nyingine ukipata tena unamtumia unatulia tena. Majibu utayapata tu baada ya muda mchache.
Siyo x tu, mwanamke yeyote unayemtaka wewe fanya hivyo tu, hakikisha awe anajua namba zako basi.
Utanishukuru.
Jina lako ni kwisha unataka na sisi tuishe, mbinu yako ufe nayo mwenyeweKwanza omba namba zake halafu chat naye kikawaida. Kwa siku kaza usiongee naye kuhusu mapenzi wala nini, wewe chat naye au ongeya naye kikawaida.
Baada ya hapo tafuta pesa halafu chukua, mfano umepata 50,000 chukua 15,000 au 25,000 mtumie bila yeye kuomba alafu kaa kimya.
Usichat naye wala kuongea naye chochote, wewe tulia kama hujui chochote tu. Siku nyingine ukipata tena unamtumia unatulia tena. Majibu utayapata tu baada ya muda mchache.
Siyo x tu, mwanamke yeyote unayemtaka wewe fanya hivyo tu, hakikisha awe anajua namba zako basi.
Utanishukuru.
Watakua wanamchora tu.. Utaskia eti nae anatumia mbinu hii [emoji28][emoji28][emoji28]Hujakutana na watoto wa mjini wewe [emoji2][emoji2][emoji2]