Jinsi ya kumkamata anaye-cheat kwa kutumia simu...

Jinsi ya kumkamata anaye-cheat kwa kutumia simu...

Asante

Kuna mama mmoja aligundua mumewe ana nyumba ndogo

Akaanza kuifanyia nyumba ndogo zogo mara anaitumia meseji za matusi bila kutaja jina

Ujue mumewe alifanyaje? Alimwita na kuitambulisha rasmi kuwa mwenzio huyu, na ukizidi naenda kutoa mahari.

Yule mama alichoka, akawa mpole
Sasas ndio mtu wa aina hii unamwekea cha kumtrack??

Unamtrack mmbongo kweli??? Si ataongeza idadi ya wanawake ili awe huru zaidi. Na ukiwa na mpenzi mmoja tabu bora kuwa na wawili au watatu
 
Inafikia mahali, kama umeamua kuishi na mtu

Basi ujidai unamwamini tu, ili maisha yende

Vinginevyo uwe tayari kuachana naye

ni kweli na tunaishi si kuishi tuu kuishi kwa raha na amani na amani inapatikana ikiwa huna wasiwasi wa jambo lolote ikiwamo na la kumhisi mwenzio kuwa si mwaminifu. Ukiwa na amani utakuwa na furaha na utacheka na kuinjoy maisha ila kama hamna amani na furaha hata akija mgeni tabasamu litatoka kama la mtu mwenye jipu makalioni halafu anaambiwa akae kilazima.
 
Mmmnh, ila kweli, kuanzisha ugomvi ni kujishushia hivi

Ila iulishawahi chitiwa na umpendaye kabisa? Inauma jamani
Ukiwakuta 'live' unaweza pigana bora usikie tu

Mimi siwezi aisee. Siwezi kwa sababu mtazamo wangu ni kwamba yule aliyenichiti ni kanidharau. Kanidhalilisha. Kanisaliti.

Kwa mtaji huo, she ain't worth fighting for. Hivyo siwezi kwenda kuanzisha zogo na mtu aliyechiti naye. Ya nini nijiweke kwenye harm's way kwa ajili ya jitu lililonisaliti? Nikitolewa ngeu je?

I've got too much pride to fight for a worthless piece of shit.
 
Bado sana afrodenzi.....but why usumbuke ivyo?

Mi wasiwasi wangu ulikuwa kwa sisi wenye mabosi wawekezaji tu.
Ingekuwa taabu sana.
Saa ingine unaenda kupiga dili za nje ya ofisi yako,mara uwaambie ndo unatoka TRA...
Mara uko kwenye foleni ya kumwona secretary wa katibu wa wizara,ili akupe appointment..
Si njaa ingezidi?!
 
Last edited by a moderator:
Mmmnh, ila kweli, kuanzisha ugomvi ni kujishushia hivi

Ila iulishawahi chitiwa na umpendaye kabisa? Inauma jamani
Ukiwakuta 'live' unaweza pigana bora usikie tu

Kwa kweli sijui kama nimeshawahi chitiwa kwa sababu mara nyingi sana watu hufanya hivyo kwa usiri. Hivyo inawezekana kabisa kuwa nimeshawahi lakini kwa uhakika sijui.

Ila kwa jinsi nilivyo mimi kabisa siwezi kuanzisha timbwili na mtu anayechiti na mpenzi wangu hata niwafumanie.

I only fight worthy fights. Not worthless ones. If you cheat on me then you are not worthy of me fighting because of you.
 
Kwa kweli sijui kama nimeshawahi chitiwa kwa sababu mara nyingi sana watu hufanya hivyo kwa usiri. Hivyo inawezekana kabisa kuwa nimeshawahi lakini kwa uhakika sijui.

Ila kwa jinsi nilivyo mimi kabisa siwezi kuanzisha timbwili na mtu anayechiti na mpenzi wangu hata niwafumanie.

I only fight worthy fights. Not worthless ones. If you cheat on me then you are not worthy of me fighting because of you.

Mkuu kumbe timbwili unaliogopa!
 
Kweli, na wewe kwa misimamo, nakuheshimu

Kwa kweli sijui kama nimeshawahi chitiwa kwa sababu mara nyingi sana watu hufanya hivyo kwa usiri. Hivyo inawezekana kabisa kuwa nimeshawahi lakini kwa uhakika sijui.

Ila kwa jinsi nilivyo mimi kabisa siwezi kuanzisha timbwili na mtu anayechiti na mpenzi wangu hata niwafumanie.

I only fight worthy fights. Not worthless ones. If you cheat on me then you are not worthy of me fighting because of you.
 
Mkuu kumbe timbwili unaliogopa!

Siliogopi bali nachagua wapi pa kulianzisha na wapi pa kutolianzisha. Ya nini nijiweke kwenye hatari kwa ajili ya mtu ambaye kanisaliti? Abadani katani asilani!
 
mie nilijua huwa kuna kasimu kanakoaa ofisini na kwenye gari tu, na namba zake huwa hazijulikani

kumbe bado tunatumia simu hiyohiyo kula na kunawia?
 
ni sawa ila inategemea aina ya kazi mtu anayofanya....

ya kwangu ni "aggressive marketing" si mwawajua wale watembeza bidhaa na kuuza kwa promosheni, eti ukinunua moja unapata na ya pili na tatu bure, mara et hii ni bei ya promosheni unajua duni bei yake ni mara mbili ya hii, n.k. Sasa utani-track vipi wakati kupita hadi kwa majumba ya watu ndiyo kazi yenyewe??

Kazi ni kwenye wenye ofisi zenye madesk na kompyuta!
 
Bora mimi natumia Nokia 1100 kitochi....
 
Jamani hii apps haina lolote..nimeinunua nikitegemea ntasoma msg na kuona incoming calls kumbe sivyo hivyo....unapewa tips tu jinsi ya kumkamata mwizi wa mapenzi....ni maelezo tuuu ...nime click refund so nasubiri pound mbili zangu
 
Hujashinda bado sababu ye anatrack number..
Kuna thread nyingine ntaleta ya jinsi ya kumtrack mtu kwa viatu, nguo , kalamu, gari etc...
Labda utembee uchi ..
Mhhhh, shida zote za kujitesa kumfuatilia mtu za nini best? Si bora kuwa single tu. :confused2:
 
Back
Top Bottom