Jinsi ya kufulash cm

ERIC JOSEPH

JF-Expert Member
Aug 10, 2011
567
195
Ndugu zangu leo nimependa tujuzane maujanja jinsi ya kufulash cm hususani aina ya nokia zile zenye uwezo mkubwa ambazo ni original sio mchina.japo zingine zinakubal ila zingine zinagoma.kwa wale watakao bahatika ni *#7270# kama ita goma bonyeza *#7370#.kwa wenye mautundu zaid tujuzane
 

Skype

JF-Expert Member
Nov 5, 2010
7,271
1,195
Ndugu zangu leo nimependa tujuzane maujanja jinsi ya kufulash cm hususani aina ya nokia zile zenye uwezo mkubwa ambazo ni original sio mchina.japo zingine zinakubal ila zingine zinagoma.kwa wale watakao bahatika ni *#7270# kama ita goma bonyeza *#7370#.kwa wenye mautundu zaid tujuzane

Ukishabofya hizo code nini kinafuatia?
Naomba maelekezo hatua kwa hatua ili niweze kuelimika zaidi na hili somo zuri kaka.
Natanguliza shukurani.
 

Kennedy Daima Mmari

JF-Expert Member
Dec 12, 2012
979
250
Ukishabofya hizo code nini kinafuatia?
Naomba maelekezo hatua kwa hatua ili niweze kuelimika zaidi na hili somo zuri kaka.
Natanguliza shukurani.

kama ni nokia ukibofya hizo codes unaiflash kabisa hasa hizo *#7370# na simu yako itazima na kuwaka baada ya muda kidogo...unashauriwa kuwa na chaji ya kutosha kwenye cmu yako
 

Capt Tamar

JF-Expert Member
Dec 15, 2011
10,667
2,000
mkuu hii ni kuflash au kureset to default settings?

Kuna wakati simu inayohitajika ku flash huwa imezimika kabisa,sasa ukibofya hizo codes zake simu hiyo itawaka? Anachozungumzia huyu ndugu ni ku restore default settings,siyo ku flash.
 

ndetichia

JF-Expert Member
Mar 18, 2011
27,786
2,000
Kuna wakati simu inayohitajika ku flash huwa imezimika kabisa,sasa ukibofya hizo codes zake simu hiyo itawaka? Anachozungumzia huyu ndugu ni ku restore default settings,siyo ku flash.

ki hivyo sawa maana kuflash nikutoa kila kitu ila kurestore default settingd ndio anachozungumzia huyu..
 

sijui nini

JF-Expert Member
Sep 29, 2010
2,554
2,000
na mimi ndo nlichotaka kujua hiki kama ni ku flash kweli au ku restore settings tu...thanks anyway!
 

nurbert

JF-Expert Member
Feb 26, 2012
1,889
1,500
kama ni nokia ukibofya hizo codes unaiflash kabisa hasa hizo *#7370# na simu yako itazima na kuwaka baada ya muda kidogo...unashauriwa kuwa na chaji ya kutosha kwenye cmu yako

hyo n kwa nokia symbians baas ila kwa s40 ts useless
 

124 Ali

JF-Expert Member
Apr 25, 2010
7,704
2,000
hiyo mipango ya mtu kupoteza simu! maana mtoa mada hajui anachofiria anakijua!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom