Jinsi ya kuchagua jinsia ya mtoto

Jinsi ya kuchagua jinsia ya mtoto

Hii njia mnadai wanatumia waislam (sina uhakika na hili) sidhani kama inaukweli wowote
Mwanamke hukojoa au kufika kileleni kama majibu tu y kufanya tendo kiufasaha hakuna madhara yoyote kuhusiana na utungishwaji wa mtoto

Mwanaume hakojoi tu, yeye hutoa mbegu za kutungisha, kama utasex na mkeo miaka yote afu hukojoi amini hawezi pata mimba yako labda ulee wa wengine kwa jina lako, lakini kwa mwanamke ni tofauti sana yeye kukojoa hakuhusiani na kutoa yai, aweza ishi kwenye ndoa miaka yote na akapata mpaka wajukuu na hajawahi sikia raha ya kuhondomolwa mpaka akafika kileleleni
Mkuu kwahyo kwenye kufanya mapenzi mwanamke anapotoa zile huwa siyo mbegu zenye Virutubishi kumbe?kumbe huwa vilainishi Tu?
Mimi nikajua kila mwanamke anapofanya mapenzi (haijalishi mzunguko wa mwezi) anatoa mbegu za virutubishi.
Hizi mbegu zikimzidi nguvu Shahawa za mwanaume anazaliwa mtoto wa kike
Kumbe mbegu za kiume zina XY chromosomes na yai la kike lina XX
Kwahyo zote zinachangia chromosomes na hazishindani ila ni bahati tu mtoto atatokea na XY au XX

Mtume alinukuliwa akisema:
The reproductive substance of man is white and that of woman yellow, and when they have sexual intercourse and the male’s substance prevails upon the female’s substance, it is the male child that is created by Allah’s Decree, and when the substance of the female prevails upon the substance contributed by the male, a female child is formed by the Decree of Allah.
sahih muslim: 315a

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Dah we jamaa kweli hakuna ulichopata shuleni kabisa, kama hujui kitu usiongee uongo ongea kitu cha kueleweka na cha uhakika au soma sana
Ipo hivi, mfano mrahisi uwe kwa yule mwanamke mwenye mzunguko wa siku 28, siku ya kwanza kuona siku zake mf. Leo tarehe 5 Dec, siku ya hatari ambapo yai linakuwa tayari kwa kutungisha mimba ni siku ya 14 tangu kaona siku zake, yaani itakuwa tarehe 18 dec, yai huwa na uwezo wa kukaa masaa 72 yaani siku 3, ila mbegu za mwanaume zinauwezo wa kukaa siku tatu-tano kutegemea ubora wa mbegu.
MTOTO WA JINSIA IPI?!
mwanaume anambegu zenye XY na mwanamke ana XX pekee, mbegu ya X huwa inaishi muda mrefu ila haina spidi iingiapo mwilini mwa mwanamke na mbegu ya Y inaspid sana ila haiishi muda mrefu, kama wahitaji mtoto wa kiume, yabidi kufanya mapenzi na mwanamke siku ya 13, 14 na 15 tangu aone siku zake, kwa maana kuwa hizi ni siku ambazo yai huwa linatoka na mbegu ziingiapo mwilini basi ni rahisi sana kwa Y kukimbia na kujitungisha, endapo utafanya mapenzi na mwanamke siku ya 11, na 12 kuna uwezekano mkubwa kupata mtoto wa kike maana yai linakuwa bado na mpaka litakapokuwa tayari basi kuna uwezekano mkubwa mbegu za Y kuwa zishakufa,
Guuuudiiiiiii
 

XY ziko slow kuliko Xx???Labda nikuulize hizi XX na XY zinapatikana wapi?Tuanze hapo kwanza

Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna mambo nmemix nakubali
Usahihi ni kwa x chromosomes ni nzito kuliko y ndomana spid ya y ni kubwa kuliko x
Mwanaume anatoa x na y zote but mwanamke x tu
Ukisoma meiosis fresh kila mmoja anatoa chromosome ya aina moja ambazo zitaungana kupata either xx(ke) au xy(me)
 
Mkuu wa kiume unalenga pembeni kama unaparaza fulani hivi halafu inakuwa show ya kibabe jasho mpk kwenye unyayo.. wakike unapiga katikati lkn lazima usimamie ukucha mixer wote muwe mnakatika Kama mnacheza bolingo.
😂😂😂 Duh Mungu anakuona.
 
Mkuu kwahyo kwenye kufanya mapenzi mwanamke anapotoa zile huwa siyo mbegu zenye Virutubishi kumbe?kumbe huwa vilainishi Tu?
Mimi nikajua kila mwanamke anapofanya mapenzi (haijalishi mzunguko wa mwezi) anatoa mbegu za virutubishi.
Hizi mbegu zikimzidi nguvu Shahawa za mwanaume anazaliwa mtoto wa kike
Kumbe mbegu za kiume zina XY chromosomes na yai la kike lina XX
Kwahyo zote zinachangia chromosomes na hazishindani ila ni bahati tu mtoto atatokea na XY au XX

Mtume alinukuliwa akisema:
The reproductive substance of man is white and that of woman yellow, and when they have sexual intercourse and the male’s substance prevails upon the female’s substance, it is the male child that is created by Allah’s Decree, and when the substance of the female prevails upon the substance contributed by the male, a female child is formed by the Decree of Allah.
sahih muslim: 315a

Sent
Yai la mwanamke ndo huwa fertilized na si lazima litoke wakati wa sex kwa mwanamke ute atakaotoa una effect zake pia kwa jinsia ya mtoto
Ingekuwa ute ule ndo yai calendar method (njia ya kupanga uzazi) nadhani ingefeli kila siku
 
😄😄😄 Ata mm nimeona wengi tu,wanasema X inaspidi kuliko Y🤭🤭, but si kweli Y ndo inaspidi kuliko X na hiyohiyo Y inakufa mapema masaa 48 kama haijalipa yai inakufa but X ipo slow sana na inakaa muda mrefu kusubir yai masaa 72, yan ukilala na mwanamke ck ya 11 bc mbegu ya kiume Y itakimbia na kufika mapema bt itasubiria yai lije ila kufika ck ya 13 itakufa lkn X itaenda slow na ikifika itasubria yai mpk ck ya 14 yai linaposhuka kwenda mirija ya falopia kwa ajiri ya urutubishwaji
Ni kweli madaftar tuligawa mapema
 
Mwishoni umevulunda.

Mwanaume ana X na Y
X- wa kike, na ina mbio sana, inawahi kufa (ndani ya masaa machache)
Y- wa kiume, kasi sio sana, inachelewa kufa (life_72hrs)

Ukifanya tendo siku za mwanzo sana 10, 11,12 una possiblity ya kupata mtoto wa kiume, kwani mbegu zikiingia X itakimbia haraka kama kawaida yake, na itakuta yai bado halijatoka na itasubir kidogo na kufa lakini Y anakuja mdogo mdogo na anaweza kusubiri yai litoke hadi siku 3
@surya amini bado nawewe kuna mahala umevurunda[emoji1][emoji1][emoji1] X haina mbio mkuu ila inamaisha marefu (tunaita slow but sure)
Y iko spid but haina maisha, hii biology hii jamani, tukiendelea hivi yabidi tuingie google tuone, X huwa inabeba vitu ving ndan ndo maana ni nzito, mtoto wa kike akifanana na baba (yaan kama mwanaume) amin mama kuna mahala anafeli hasa magonjwa au lishe, angalia mabata mzinga wanaotoka familia zenye uwezo na wanandoa wamekaa muda mrefu( natania tu lakini[emoji1][emoji1] na pia wazee wa kujichukulia sheria mkonon aka Kupanda mnazi kwa mkono mmoja wanaeza zaa mashoga mostly koz mbegu zinakua hazina kitu kabisa[emoji38][emoji38][emoji38] ni utani tu)

Kuna ile dhana ilijengeka kwamba siku ya 13/14 mwanamke huwa na hamu zaidi ya tendo (japo yaweza isiwe kweli)
House girl wengi hutoa watoto wa kiume, (utafiti usiorasmi, ni kwamba akikupa mchezo siku za danger basi mbegu Y inawahi chap na gudume gwa mbegu gunatungishwa[emoji3][emoji3])
 
Kwa taarifa yako...

Ulichokielezea ni kilekile alichosema jamaa ila tofauti ni kuwa wewe umekariri zaidi makaratasi na mwenzako ameelewa zaidi mambo

Kivipi?...

Ni kwamba wote mmekutana kwenye hoja ya kwamba mtoto wa kike atapatikana mimba ikitungwa siku za mwanzo mwanzo takribani 3 baada ya zile siku 10 tangu period

Kinyume chake mmekubaliana kuwa zikivuka zikaenda karibu na mwisho mwisho basi mimba itakayotungwa ni ya mtoto wa kiume
Sawa Trainee, ila naomba ufanye utafiti wako uone,
Alichokiongea jamaa pale anasema ukisex siku ya 10 akaenda siku ya 15,16,17 akarukia 20-28 ni uongo mkubwa labda kama si mfuatiliaji wa mambo,

Kwa hesabu yake, siku ya 10 tangu mwanamke kaingia P sio siku ya hatari na huwezi pata mtoto yeyote
Ipo hivi;;;;
Kwa mwanamke mwenye siku zake 28, siku ya 14 tangu aone siku zake ndo yai linakuwa tayari kutungishwa, yai la mwanamke hukaa kwa siku 3 tu kabla halijaharibika, hivyo siku ambazo ni hatari tangu yai litoke ni tarh 14,15 na 16, siku za nyuma ambazo zinakuwa zinategemea mbegu za mwanaume ni kuanzia tarh 12,13,14, maana mbegu za mwanaume huishi kwa wastan wa siku 3(uhakika) hivyo ukisex kabla yai halijatoka ukawa ndani ya hizo siku, basi laweza tokea lolote,[emoji3]

Afu kama hujawahi chakata sana huwezi elewa hizi issue kirahisi
 
Yai la mwanamke ndo huwa fertilized na si lazima litoke wakati wa sex kwa mwanamke ute atakaotoa una effect zake pia kwa jinsia ya mtoto
Ingekuwa ute ule ndo yai calendar method (njia ya kupanga uzazi) nadhani ingefeli kila siku
kwahyo Mtume alitula kamaba sio..
kwahyo huo ute una kazi gani?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sawasawa mkuu... Sasa nimejua, ningechomaa vibaya [emoji23]
Yahp kama utahesabu siku toka alivyokoma kuingia period itakuwa hivi
Mf. Period yake imetumia siku 5 ukihesabu siku saba mbele, itakuwa siku ya 12, aiseh ukigusa tu hapo vitu lazima visome huko uzazini kwake[emoji28][emoji28], usihesabu tangu kamaliza P hesabu tangy kaingia, siku za hatari huwa ni siku ya 12 mpaka ya 16 tangu kaingia, so kiuhakika zaid, unaongeza siku pungza siku moja nyuma unaongeza moja mbele yaan kama huna plan na condom na huna plan na mimba piah (uwe unamuamini[emoji28][emoji28]) basi siku ya 11-17 tangu kaanza P humgusi kabisa hata kufanya nae romance[emoji38][emoji38] shetan ana nguvu zaidi


NOTE
Ukipata pisi kali kama ni mtaalamu usifanye mambo kwanza muulize tu siku aloingia P afu piga hesabu zako, njia hii ni uhakika kwa asilimia 85, only kwa wanawake ambao siku zao hazivurugiki
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23].... Nikuuzie mbwa wangu?
Makofi kwako tafadhali.
Huyo boya huko juu ameingiza watu chaka mbaya.
Mimi nilicheza game siku ya 12 nimetoa bonge la binti chotara fulani hivi amaizing.
Sema ana miaka 3 sasa nimeagiza dog aina ya Germany sheffed maana utopolo sio watu.
 
Nimeacknowldge mkono wa Mungu(sipingi)... Ila swali ni nini tunaweza fanya kuongeza possibility ya kupata matokeo tunayoyataka...!
Mkuu kwahyo kwenye kufanya mapenzi mwanamke anapotoa zile huwa siyo mbegu zenye Virutubishi kumbe?kumbe huwa vilainishi Tu?
Mimi nikajua kila mwanamke anapofanya mapenzi (haijalishi mzunguko wa mwezi) anatoa mbegu za virutubishi.
Hizi mbegu zikimzidi nguvu Shahawa za mwanaume anazaliwa mtoto wa kike
Kumbe mbegu za kiume zina XY chromosomes na yai la kike lina XX
Kwahyo zote zinachangia chromosomes na hazishindani ila ni bahati tu mtoto atatokea na XY au XX

Mtume alinukuliwa akisema:
The reproductive substance of man is white and that of woman yellow, and when they have sexual intercourse and the male’s substance prevails upon the female’s substance, it is the male child that is created by Allah’s Decree, and when the substance of the female prevails upon the substance contributed by the male, a female child is formed by the Decree of Allah.
sahih muslim: 315a

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna jamaa ana mabinti watatu alafu akajitahidi akabahatika kupata binti wa nne bahati mbaya kwenye operation doctors wamesema yule mwanamke aondolewe kizazi maana akishika mimba tena anaweza kuingia kwenye hatari kubwa ya kupoteza maisha.
 
Back
Top Bottom