Jinsi ya kuchagua jinsia ya mtoto

Jinsi ya kuchagua jinsia ya mtoto

msakhara

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2019
Posts
297
Reaction score
407
Habari za muda wakuu.

Nimesikia mitafaruku kadhaa mtaani inayotokana na wanandoa kupata watoto wa jinsia moja. Pia, nimesikia mara nyingi sana watu wakizungumzia ni mtoto/watoto wa jinsia gani wanapenda kupata, au ni kwa mpangilio gani. Najua ni kazi ya Mungu kupanga yupi amtakaye.

Je, kuna namna yoyote mtu anaweza fanya ili kuongeza uwezekano wa kupata jinsia fulani(kiume/kike)? Ukitaka wa kiume unafanyaje? Ukitaka wa kike ufanyaje?
 
Njia rahisi,anza kuhesabu ile siku yako ya kwanza kuingia mwakani. Kuanzia siku hiyo ya kwanza kuingia mwakani mpaka siku ya 10, siku hiyo tayari unaweza ku-conceive. Na hiyo siku ya 10 ni mtoto wa kike mpaka siku ya 15 au 16 ni mtoto wa kike. Siku ya 17,18,19 ni mtoto wa kiume. Na ndio maana wanazaliwa sana watoto wa kike kwasababu ni siku za mwanzo tangu mwanamke amalize mwakani.

Let's say kama unafanya kila siku lazima utakuwa unapata watoto wa kike tu ksbb viunganishi vya mtoto vinaunganishwa kwenye zile siku za mwanzo kabla ya kufikia tarehe ya zile za mtoto wa kiume.
 
Kwenye biolojia niliyosoma darasani... ni kwamba jinsia ya mtoto mnaweza kupanga, kuna tarehe za kupata mtoto wa kiume na tarehe za kupata mtoto wa kike.

In reality sijawahi kufuatilia kama kuna mtu aliwahi kutumia hizo njia na zikaleta matokeo kama ilivyotarajiwa au laa.
 
Njia rahisi,anza kuhesabu ile siku yako ya kwanza kuingia mwakani. Kuanzia siku hiyo ya kwanza kuingia mwakani mpaka siku ya 10,siku hiyo tayari unaweza ku-conceive. Na hiyo siku ya 10 ni mtoto wa kike,mpaka siku ya 15 au 16 ni mtoto wa kike. Siku ya 17,18,19 ni mtoto wa kiume. Na ndio maana wanazaliwa sana watoto wa kike,ksbb ni siku za mwanzo tangu mwanamke amalize mwakani. Let's say kama unafanya kila siku lazima utakuwa unapata watoto wa kike tu ksbb viunganishi vya mtoto vinaunganishwa kwenye zile siku za mwanzo kabla ya kufikia tarehe ya zile za mtoto wa kiume.
Shukrani, ila hyo 'mwakani'si inatofautiana idadi ya siku... Kati ya mtu na mtu? Mahesabu yanakua sawa kwa wote?
 
Shukrani... Ila practically inakuaje, na inafanyikaje hii mkuu?
Kwenye biolojia niliyosoma darasani... ni kwamba jinsia ya mtoto mnaweza kupanga, kuna tarehe za kupata mtoto wa kiume na tarehe za kupata mtoto wa kike.

In reality sijawahi kufuatilia kama kuna mtu aliwahi kutumia hizo njia na zikaleta matokeo kama ilivyotarajiwa au laa.
 
Shukrani, ila hyo 'mwakani'si inatofautiana idadi ya siku... Kati ya mtu na mtu? Mahesabu yanakua sawa kwa wote?
Itakuwa bado hujaelewa hapo mkuu. Haijalishi siku zinatofautianaje za mwakani. Mfano yupo anaenda siku 3,4,5. Wewe hesabu tu kuanzia siku ile ya kwanza. Mfano leo tarehe 05,kama anaanza leo mwakani,yoyote yule,anza leo kumhesabia. Siku ya 10 yake itakuwa tarehe 14, hapo mtoto wa kike,mpaka tarehe 15,16,17,18 wa kike. Kuanzia tarehe 19,20,21,22 humo,hasa 20,21 hapo kitu ya kiume
 
Itakuwa bado hujaelewa hapo mkuu. Haijalishi siku zinatofautianaje za mwakani. Mfano yupo anaenda siku 3,4,5. Wewe hesabu tu kuanzia siku ile ya kwanza. Mfano leo tarehe 05,kama anaanza leo mwakani,yoyote yule,anza leo kumhesabia. Siku ya 10 yake itakuwa tarehe 14, hapo mtoto wa kike,mpaka tarehe 15,16,17,18 wa kike. Kuanzia tarehe 19,20,21,22 humo,hasa 20,21 hapo kitu ya kiume
Siyo sahihi hata kidogo, ni lazima ujue kama anamzunguko wa 28, 30, 32 au vinhinevyo hii ndiyo base
 
Itakuwa bado hujaelewa hapo mkuu. Haijalishi siku zinatofautianaje za mwakani. Mfano yupo anaenda siku 3,4,5. Wewe hesabu tu kuanzia siku ile ya kwanza. Mfano leo tarehe 05,kama anaanza leo mwakani,yoyote yule,anza leo kumhesabia. Siku ya 10 yake itakuwa tarehe 14, hapo mtoto wa kike,mpaka tarehe 15,16,17,18 wa kike. Kuanzia tarehe 19,20,21,22 humo,hasa 20,21 hapo kitu ya kiume
Dah we jamaa kweli hakuna ulichopata shuleni kabisa, kama hujui kitu usiongee uongo ongea kitu cha kueleweka na cha uhakika au soma sana.

Ipo hivi, mfano mrahisi uwe kwa yule mwanamke mwenye mzunguko wa siku 28, siku ya kwanza kuona siku zake mf. Leo tarehe 5 Dec, siku ya hatari ambapo yai linakuwa tayari kwa kutungisha mimba ni siku ya 14 tangu kaona siku zake, yaani itakuwa tarehe 18 Dec, yai huwa na uwezo wa kukaa masaa 72 yaani siku 3, ila mbegu za mwanaume zinauwezo wa kukaa siku tatu-tano kutegemea ubora wa mbegu.

MTOTO WA JINSIA IPI?!
Mwanaume ana mbegu zenye XY na mwanamke ana XX pekee, mbegu ya X huwa inaishi muda mrefu ila haina spidi iingiapo mwilini mwa mwanamke na mbegu ya Y inaspid sana ila haiishi muda mrefu, kama wahitaji mtoto wa kiume, yabidi kufanya mapenzi na mwanamke siku ya 13, 14 na 15 tangu aone siku zake, kwa maana kuwa hizi ni siku ambazo yai huwa linatoka na mbegu ziingiapo mwilini basi ni rahisi sana kwa Y kukimbia na kujitungisha, endapo utafanya mapenzi na mwanamke siku ya 11, na 12 kuna uwezekano mkubwa kupata mtoto wa kike maana yai linakuwa bado na mpaka litakapokuwa tayari basi kuna uwezekano mkubwa mbegu za Y kuwa zishakufa.
 
Mkuu kama wewe ni muislam sayansi iko Hivi.
Kama unataka wa kike wewe mwanamke inabidi kwenye tendo uwahi kutoa Mbegu.
ila kama unataka wa kiume inabidi mwanaume awe wa kwanza kutoa mbegu(kupizi)
Aisee
 
  • Kicheko
Reactions: BAK
Mkuu swali dogo na fupi umeandika reeeefu.

Ngoja nisome comment maana ni swali zuri.
 
Mkuu wa kiume unalenga pembeni kama unaparaza fulani hivi halafu inakuwa show ya kibabe jasho mpk kwenye unyayo.. wakike unapiga katikati lkn lazima usimamie ukucha mixer wote muwe mnakatika Kama mnacheza bolingo.
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]kmmk
 
Mkuu wa kiume unalenga pembeni kama unaparaza fulani hivi halafu inakuwa show ya kibabe jasho mpk kwenye unyayo.. wakike unapiga katikati lkn lazima usimamie ukucha mixer wote muwe mnakatika Kama mnacheza bolingo.
Wewe kiboko[emoji23][emoji23]

Kingsmann
 
[emoji23] [emoji23]... Daah
Mkuu wa kiume unalenga pembeni kama unaparaza fulani hivi halafu inakuwa show ya kibabe jasho mpk kwenye unyayo.. wakike unapiga katikati lkn lazima usimamie ukucha mixer wote muwe mnakatika Kama mnacheza bolingo.
 
Anhaa... Hii kali
Mkuu kama wewe ni muislam sayansi iko Hivi.
Kama unataka wa kike wewe mwanamke inabidi kwenye tendo uwahi kutoa Mbegu.
ila kama unataka wa kiume inabidi mwanaume awe wa kwanza kutoa mbegu(kupizi)
 
Oh... Nlisikia kwamba siku za hatari ni zile saba hadi tisa baada ya kutoka period!!!?
Dah we jamaa kweli hakuna ulichopata shuleni kabisa, kama hujui kitu usiongee uongo ongea kitu cha kueleweka na cha uhakika au soma sana
Ipo hivi, mfano mrahisi uwe kwa yule mwanamke mwenye mzunguko wa siku 28, siku ya kwanza kuona siku zake mf. Leo tarehe 5 Dec, siku ya hatari ambapo yai linakuwa tayari kwa kutungisha mimba ni siku ya 14 tangu kaona siku zake, yaani itakuwa tarehe 18 dec, yai huwa na uwezo wa kukaa masaa 72 yaani siku 3, ila mbegu za mwanaume zinauwezo wa kukaa siku tatu-tano kutegemea ubora wa mbegu.
MTOTO WA JINSIA IPI?!
mwanaume anambegu zenye XY na mwanamke ana XX pekee, mbegu ya X huwa inaishi muda mrefu ila haina spidi iingiapo mwilini mwa mwanamke na mbegu ya Y inaspid sana ila haiishi muda mrefu, kama wahitaji mtoto wa kiume, yabidi kufanya mapenzi na mwanamke siku ya 13, 14 na 15 tangu aone siku zake, kwa maana kuwa hizi ni siku ambazo yai huwa linatoka na mbegu ziingiapo mwilini basi ni rahisi sana kwa Y kukimbia na kujitungisha, endapo utafanya mapenzi na mwanamke siku ya 11, na 12 kuna uwezekano mkubwa kupata mtoto wa kike maana yai linakuwa bado na mpaka litakapokuwa tayari basi kuna uwezekano mkubwa mbegu za Y kuwa zishakufa,
 
Dah we jamaa kweli hakuna ulichopata shuleni kabisa, kama hujui kitu usiongee uongo ongea kitu cha kueleweka na cha uhakika au soma sana
Ipo hivi, mfano mrahisi uwe kwa yule mwanamke mwenye mzunguko wa siku 28, siku ya kwanza kuona siku zake mf. Leo tarehe 5 Dec, siku ya hatari ambapo yai linakuwa tayari kwa kutungisha mimba ni siku ya 14 tangu kaona siku zake, yaani itakuwa tarehe 18 dec, yai huwa na uwezo wa kukaa masaa 72 yaani siku 3, ila mbegu za mwanaume zinauwezo wa kukaa siku tatu-tano kutegemea ubora wa mbegu.
MTOTO WA JINSIA IPI?!
mwanaume anambegu zenye XY na mwanamke ana XX pekee, mbegu ya X huwa inaishi muda mrefu ila haina spidi iingiapo mwilini mwa mwanamke na mbegu ya Y inaspid sana ila haiishi muda mrefu, kama wahitaji mtoto wa kiume, yabidi kufanya mapenzi na mwanamke siku ya 13, 14 na 15 tangu aone siku zake, kwa maana kuwa hizi ni siku ambazo yai huwa linatoka na mbegu ziingiapo mwilini basi ni rahisi sana kwa Y kukimbia na kujitungisha, endapo utafanya mapenzi na mwanamke siku ya 11, na 12 kuna uwezekano mkubwa kupata mtoto wa kike maana yai linakuwa bado na mpaka litakapokuwa tayari basi kuna uwezekano mkubwa mbegu za Y kuwa zishakufa,
Upo sawa kabisa [emoji108]
 
Back
Top Bottom