Jinsi wanigeria wanavyoingia USA kila siku

Jinsi wanigeria wanavyoingia USA kila siku

Haiwezi kukukuta umekaa tu. Wewe unafikiri wanaoendesha magari wote wana papers? La hasha. Unaweza kuwa na driver's license halali kabisa kutoka DMV bila kuwa na papers

Acha kudanganya watu mkuu, niambie state gani hyo wanafanya hvyo
 
Kuna States zaidi ya tano unaweza kupata driving licence bila papers ikiwemo New Jersey na new York.
Waliona ajali nyingi zilitokea kwasababu watu hawajifunzi mafunzo ya udereva View attachment 1779777

Mimi naishi new jersy mkuu, hivi unajua ukiwa na driver license ya marekani ni kwamba wew una document halali,
Fanya kama huna document hayo makosa yako wanaandika wapi au record,

Watu wanachokifanya wanatumia internation driver license, hawa huwa mawakala tu hii wakikushika watakuambia katafute halali .

Drive license huwa inatumika kama, ssc, travel document , ID. Hii inakutambulisha wewe ni nani na unaishi wapi.

State kama New York huwez kupata kiraisi. Kuna interview unafanya watakupa LP. Hakuna mkato mkuu.

Ingelikuwa ni raisi hivyo mbona waspanish wengi wangekuwa nazo.
 
Acha kudanganya watu mkuu, niambie state gani hyo wanafanya hvyo
Wewe inealekea unaishi kwenye kiza kinene. Kama hujui jambo uliza sio kupinga ujinga. State nyingi tu unaweza pata leseni New York, Illinois, Delaware, California, Nevada, Maryland, Vermont, Utah nk. Zote hizo undocumented immigrants wanapata leseni bila SSN. Amka usingizini
 
Mimi naishi new jersy mkuu, hivi unajua ukiwa na driver license ya marekani ni kwamba wew una document halali,
Fanya kama huna document hayo makosa yako wanaandika wapi au record,

Watu wanachokifanya wanatumia internation driver license, hawa huwa mawakala tu hii wakikushika watakuambia katafute halali .

Drive license huwa inatumika kama, ssc, travel document , ID. Hii inakutambulisha wewe ni nani na unaishi wapi.

State kama New York huwez kupata kiraisi. Kuna interview unafanya watakupa LP. Hakuna mkato mkuu.

Ingelikuwa ni raisi hivyo mbona waspanish wengi wangekuwa nazo.
Hata hiyo New Jersey yako DL wanatoa kwa undocumented immigrants. Tatizo mnaishi kwenye bubble hamjui taratibu za sehemu husika. Unapokwenda kuishi mahali jielimishe kwanza kuhusu ishu muhimu kama DL na mengineyo. Mnawasikiliza wenyeji wenu wanawadanganya mambo hayawezekani nanyi mnabweteka
 
Huyo jamaa kalala usingizi
Watu wengi sana hawafanikiwi kwasababu wanaamini neno "ngumu" wanaloambiwa na kila mtu they don't even bother to ask how can it be possible.

Mambo Mengi sana nimefanikiwa kwasababu huwa siamini kila neno "ngumu"

Question everything
Question everything
Question everything
Question everything
Question everything
 
Mimi naishi new jersy mkuu, hivi unajua ukiwa na driver license ya marekani ni kwamba wew una document halali,
Fanya kama huna document hayo makosa yako wanaandika wapi au record,

Watu wanachokifanya wanatumia internation driver license, hawa huwa mawakala tu hii wakikushika watakuambia katafute halali .

Drive license huwa inatumika kama, ssc, travel document , ID. Hii inakutambulisha wewe ni nani na unaishi wapi.

State kama New York huwez kupata kiraisi. Kuna interview unafanya watakupa LP. Hakuna mkato mkuu.

Ingelikuwa ni raisi hivyo mbona waspanish wengi wangekuwa nazo.
Kaka usipende kuamini unajua kilakitu be "optimistic"
Utakosa kujifunza vitu vingi sana

"I never met successful pessimistic person"-William O'Neil

" one thing I know for sure,I know nothing"-
Albert Einstein
 
Unachotaka kumaanisha wewe unasikia na mimi ninaishi kwamba tunalingana, wewe unasoma kwenye magazeti na mimi hayo unayosoma kwenye magazeti ndo maisha yangu.

Alafu mimi License ninayo wewe unasikia tu story.

Kwamba tunalingana au?.

Hata mimi hzo story za kwenye mitandao nilizifatilia sana tu . Ila mambo ni tofauti.
Hahaha kwa hiyo unafikiri hizi info nasoma kwenye magazeti? Unajua mimi naishi wapi?
 
Watu wengi sana hawafanikiwi kwasababu wanaamini neno "ngumu" wanaloambiwa na kila mtu they don't even bother to ask how can it be possible.

Mambo Mengi sana nimefanikiwa kwasababu huwa siamini kila neno "ngumu"

Question everything
Question everything
Question everything
Question everything
Question everything

Kupata drive license kwa undocument haiwekani, labda huwe kwenye system zao lakini hujapewa document halali,

Mfano kwa watu wanaofatlia kupewa makazi na wanaruhusiwa kufanya kazi, hiyo inawezekana wanakuwa hawana document lakini wanatambulika na serekali.


Kuna state kuwa na DL yake ni ngumu kama ML, hile state inahitaji usalama mkubwa ndomana kila kona kuna camera za kuangalia unaendesha vipi, sasa hawawez kukupa DL kirahisi tu, labda huwe na sehemu umepita ila sio ya serikali
 
Unachotaka kumaanisha wewe unasikia na mimi ninaishi kwamba tunalingana, wewe unasoma kwenye magazeti na mimi hayo unayosoma kwenye magazeti ndo maisha yangu.

Alafu mimi License ninayo wewe unasikia tu story.

Kwamba tunalingana au?.

Hata mimi hzo story za kwenye mitandao nilizifatilia sana tu . Ila mambo ni tofauti.
Sema kaka nilichojifunza kuhusu wewe sio kosa lako shida ulipoishi kigoma.

Watu wa kigoma huwezi kuwashinda wakiwa na mtazamo wao
 
Kupata drive license kwa undocument haiwekani, labda huwe kwenye system zao lakini hujapewa document halali,

Mfano kwa watu wanaofatlia kupewa makazi na wanaruhusiwa kufanya kazi, hiyo inawezekana wanakuwa hawana document lakini wanatambulika na serekali.


Kuna state kuwa na DL yake ni ngumu kama ML, hile state inahitaji usalama mkubwa ndomana kila kona kuna camera za kuangalia unaendesha vipi, sasa hawawez kukupa DL kirahisi tu, labda huwe na sehemu umepita ila sio ya serikali
Dah masikini yani wewe unatia huruma sana ndugu
 
Kupata drive license kwa undocument haiwekani, labda huwe kwenye system zao lakini hujapewa document halali,

Mfano kwa watu wanaofatlia kupewa makazi na wanaruhusiwa kufanya kazi, hiyo inawezekana wanakuwa hawana document lakini wanatambulika na serekali.


Kuna state kuwa na DL yake ni ngumu kama ML, hile state inahitaji usalama mkubwa ndomana kila kona kuna camera za kuangalia unaendesha vipi, sasa hawawez kukupa DL kirahisi tu, labda huwe na sehemu umepita ila sio ya serikali
Unakuwa mbishi kwa vitu ambavyo viko wazi kabisa kisheria. Jielimishe uondoe ujinga. Nimekutajia mpaka state wanazotoa DL bado unakuwa mbishi kama shipa
 
Mtaji wa kufanya biashara bongo huna ila una nauli ya kwenda USA? Vijana wa kibongo kichwani kumejaa kamasi.
Huyu jamaa bana anaponda kumbe nayeye anataka kwenda
Screenshot_20210510-091710.jpg
 
Maisha ya Manhattan yakoje mkuu, tupe picha
Manhattan mchanganyiko wa watu ni mkubwa...kule wasenegal ndio wengi..mostly wanazungumza french...ukikutana nao very wakarimu...na wengi wanafanya biashara ya umachinga...cause Wana that movable troleys with cloths na other stuff...life of Manhattan sio expensive sana..u can survive...though nilismell racism kabisaa..Kama umepotea or u need to ask anything tafuta mzee ndio umuulize..they can take their tyn to help you not vijana kabisaaa....
 
Manhattan mchanganyiko wa watu ni mkubwa...kule wasenegal ndio wengi..mostly wanazungumza french...ukikutana nao very wakarimu...na wengi wanafanya biashara ya umachinga...cause Wana that movable troleys with cloths na other stuff...life of Manhattan sio expensive sana..u can survive...though nilismell racism kabisaa..Kama umepotea or u need to ask anything tafuta mzee ndio umuulize..they can take their tyn to help you not vijana kabisaaa....
Nimekusoma mkuu, issue inabaki pale pale visa ya kuingia na kuishi hapo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom