Mshana Jr
Platinum Member
- Aug 19, 2012
- 375,677
- 870,404
Picha kdg kunogesha hii nyuzi..
Picha kdg kunogesha hii nyuzi..
Mkuu kale ni kajipu ee??? ngoja bob akaone, atakatumbua kama Mswati anavyotumbua vya kwake.View attachment 385342[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji85]Mkuu kale ni kajipu ee??? ngoja bob akaone, atakatumbua kama Mswati anavyotumbua vya kwake.
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]PIA BINAFSI NIMEGUNDUA KUWA MWANAMKE AKIWA NA KITAMBI HAWI NA TACKO LENYE MVUTO AU HAWI NA TACKO KABISA, yaani anakuwa FLATSCREEN NA AKIWA NA TACKO LENYE MVUTO HAWI NA KITAMBI, ni kama nyama za kutengeneza tumbo na tacko haziwezi kwenda sehemu zote kwa wakati mmoja.
umewasahau wenye sura mbaya mkuu,hao ndio balaa kubwa mkuu,n ni watamu haswaa!
kama kangu lohView attachment 385342[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
kama kangu loh
Naunga mkonoumewasahau wenye sura mbaya mkuu,hao ndio balaa kubwa mkuu,n ni watamu haswaa!
Kitu nchumali nilikuwa na kamchepuko kangu fulani aaah yaani Mungu amrehemu kwakweli kamekufa kwenye ajali ya Bodaboda kalipokuwa field....View attachment 385342[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
mie huwa nawaita ndizi sukari,nadhani umenielewa...Mi huwa napenda kuwaita "Short gun mashine" urefu wao umekimbilia nyuma mweeeh! Ila tutamuu