dadu
JF-Expert Member
- Aug 21, 2016
- 475
- 333
Unazama kama lisaa ukitoka umeroa tope hakuachi lazma akupe uhemee au uninyinie naloSasa Mkuu wewe tacko unalifanya nini likiwa kubwa
Unazama kama lisaa ukitoka umeroa tope hakuachi lazma akupe uhemee au uninyinie naloSasa Mkuu wewe tacko unalifanya nini likiwa kubwa
mademu wafupi wanamatatizo sana.we sema tu dem wko andunje..basi unajipooza. hahahaha
Hakika Africa tumejaliwa ngoja waje wengine watupie hizo photos zenye bottom za hatariii
hahahahah. sna mzee. na akili zao maranyngi ni kama kimo chao. [emoji85] no offense.mademu wafupi wanamatatizo sana.
Huyu wa KagameView attachment 385560 hatareee sana
yaani we acha tu usiombe kukutana na Andunje afu akawa na gubu utakoma. mie nshakutana nao mbona nilinyoosha miguu juu. wanawivu uliopindukia. anaweza kukupigia uko na uko nani yaaani hilo hata Mama angu hajawahi kuniulizahahahahah. sna mzee. na akili zao maranyngi ni kama kimo chao. [emoji85] no offense.
hahahha [emoji23][emoji23]yaani we acha tu usiombe kukutana na Andunje afu akawa na gubu utakoma. mie nshakutana nao mbona nilinyoosha miguu juu. wanawivu uliopindukia. anaweza kukupigia uko na uko nani yaaani hilo hata Mama angu hajawahi kuniuliza
Halafu wanakuaga na mashauzi ya kidwanzidwanzi mpaka wana kera. Lakini nafikiri ule ushoti wao ndo unawasumbua so hako katabia wenyewe wanadhani katafunika ule ufupi [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Short chasis aslimia 85 wako vizuri...Ila mdomo ndio funga kazi utafikiri wamefunigiwa propera
Hizi mada sie wachagga wenye vinasaba vya kihindi zinatukera sana.[emoji41] [emoji41]Mmh sijui inaongelea Wa nyanda za juu kusini
Yani hata mimi siwamindi kishenzi sema kama alivyofunguka mtoa mada ule ushuz*** pale nyuma ndo huwa unanipelekaga huko. Unajua sie watu wa unguja...........kama alivyoimba IT "Huu mchezo naupenda burebure.....nimefundishwa babu enzi zile........hahahaKiukweli mie wanawake wafupi huwa sina hobi nao kabisaaa!
We nae shortii..!Mimi ni mmoja wao
kama kangu loh
hivi mbona wanaume tunapenda sana matako?
Mmmh..!!yaani we acha tu usiombe kukutana na Andunje afu akawa na gubu utakoma. mie nshakutana nao mbona nilinyoosha miguu juu. wanawivu uliopindukia. anaweza kukupigia uko na uko nani yaaani hilo hata Mama angu hajawahi kuniuliza
hehe hehe he. niliwahi kukutana nao. usiombe nakwambia mdogo wangu tena umpate mwenye gubuMmmh..!!
Uliwahi kukutana nao!!? Kumbe we mkali eeeh. Hongera braza
Ndio yule wa UDOM?Kitu nchumali nilikuwa na kamchepuko kangu fulani aaah yaani Mungu amrehemu kwakweli kamekufa kwenye ajali ya Bodaboda kalipokuwa field....
Mpaka leo Bodaboda nawalaani sana..
soma mafungu haya yatakusaidiaNaunga mkono