Ase wanaongea sana hao, sijui ni kwanini....
hili jina kumbe wengi tunalitumia eeh[emoji23] [emoji23] [emoji23]mie huwa nawaita ndizi sukari,nadhani umenielewa...
Kwa hali hii, hakika ukipata fursa unazama hadi sehemu zisizo ruhusiwa...daaah!!View attachment 385409 Bila kusahau ngozi nyeupe
View attachment 385560 hatareee sana
hili jina kumbe wengi tunalitumia eeh[emoji23] [emoji23] [emoji23]
ila kwa kushika mimba hawa ni fasta sana
Duh pole sanaKitu nchumali nilikuwa na kamchepuko kangu fulani aaah yaani Mungu amrehemu kwakweli kamekufa kwenye ajali ya Bodaboda kalipokuwa field....
Mpaka leo Bodaboda nawalaani sana..
Hilo joto kali eaweza kutoa ukakuta ngozi yote imebabukaAti short chassis black wanajoto kali sana namaanisha fukuto la kutosha kiasi kwamba ukizubaa utawaona waarabu hao hapo puu, puu, puu kule!