:amen: :amen:Naikumbuka siku ile nilipoitwa nyuma ya nyumba kule kijijini kwetu. nikaambiwa nitanue miguu then wabibi flan wakanitazama kwa makini sana, ckujua kitu kilikua kinaendelea....
Baada ya cku kadhaa, asbh sn nikaamshwa nikavalishwa kanga moja inatopita shingoni, kwetu inaitwa (maleleta)
safari ikaanza kuelekea msituni kwa kua nilikutana na wenzangu kama 10 hivi tuliiokua tunasoma pamoja darasa la pili sukuogopa wala kujali chochote.
Baada ya muda tulilifikia pori fulani walilokua wameandaa hapo tukawekwa mapumziko.
Haikuchukua muda akachukuliwa wa kwanza..., 2, 3 ... lkn hawakurudi pale tulipokua, mimi zamu yangu ilikua ya sita...
Niliingizwa kwenye pori lililojitenga, nilianza kupata hofu baada ya kumuona bibi mmoja akiwa amelowa damu karibia mwili mzima, mama mmoja akanivua ile kangha yng, nikaanza kulia, nikitaka kukimbia lkn ckufua dafu...
nikakukumbuka wazazi wangu waliofariki, nilimwita mm yng aniokoe lkn hakutokea, hakukua na msaada wowote ule kwa wakati ule...
nililazwa chini, nilimuona yule ngariba akiwa na kisu kilichopinda kdg mithili wa vile vya kukatia majani, akanisogelea na kupeleka mkono wake moja kwa moja kwenye papuchi yangu, huku nikiwa chini nimeshikiliwa siwezi hata kujitingisha nilisikia maumivu makali yakipenya ktk mwili wangu, ngariba alikua anakiondoa kiungo kimoja kwenye mwili wangu bila ya ganzi, damu nyingi sana zilinitoka mpk kupoteza fahamu...
ckujua tena kilichoendelea kwa muda wa cku mbili... nilivyopata fahamu nilikua dhaifu sana. cwezi kucheza tena na wenzangu, cwezi kwenda shule, nilikua mtoto wa kukaa ndani mpaka mwezi ulivyoisha...
hivyo ndivyo nilivyonusurika na kifo baada ya kufanyiwa tohara, sasa naishi kwa matumaini kama wanawake wengine, mume wangu amenikubali hivihivi nilivyo...
nailaani tohara mwanzo na mwisho, nawalaani mangariba wote...
Mimi pia huwa nalaani kwa nguvu zote hii tabia ya kukeketa wanawake,sio kwamba wana tofauti sana katika love making na hawa ambao hawajafanyiwa ila kinachonitia huzuni ni ukatili unaotumika kufanya kitendo chenyewe.My take,kama serikali zimeshindwa kuitokomeza hii mila potofu kwanini wasibuni utaratibu ambapo hili jambo liwe linfanyikia kwenye ma-hospitali kama ilivyo kwa wanaume!!!Naikumbuka siku ile nilipoitwa nyuma ya nyumba kule kijijini kwetu. nikaambiwa nitanue miguu then wabibi flan wakanitazama kwa makini sana, ckujua kitu kilikua kinaendelea....
Baada ya cku kadhaa, asbh sn nikaamshwa nikavalishwa kanga moja inatopita shingoni, kwetu inaitwa (maleleta)
safari ikaanza kuelekea msituni kwa kua nilikutana na wenzangu kama 10 hivi tuliiokua tunasoma pamoja darasa la pili sukuogopa wala kujali chochote.
Baada ya muda tulilifikia pori fulani walilokua wameandaa hapo tukawekwa mapumziko.
Haikuchukua muda akachukuliwa wa kwanza..., 2, 3 ... lkn hawakurudi pale tulipokua, mimi zamu yangu ilikua ya sita...
Niliingizwa kwenye pori lililojitenga, nilianza kupata hofu baada ya kumuona bibi mmoja akiwa amelowa damu karibia mwili mzima, mama mmoja akanivua ile kangha yng, nikaanza kulia, nikitaka kukimbia lkn ckufua dafu...
nikakukumbuka wazazi wangu waliofariki, nilimwita mm yng aniokoe lkn hakutokea, hakukua na msaada wowote ule kwa wakati ule...
nililazwa chini, nilimuona yule ngariba akiwa na kisu kilichopinda kdg mithili wa vile vya kukatia majani, akanisogelea na kupeleka mkono wake moja kwa moja kwenye papuchi yangu, huku nikiwa chini nimeshikiliwa siwezi hata kujitingisha nilisikia maumivu makali yakipenya ktk mwili wangu, ngariba alikua anakiondoa kiungo kimoja kwenye mwili wangu bila ya ganzi, damu nyingi sana zilinitoka mpk kupoteza fahamu...
ckujua tena kilichoendelea kwa muda wa cku mbili... nilivyopata fahamu nilikua dhaifu sana. cwezi kucheza tena na wenzangu, cwezi kwenda shule, nilikua mtoto wa kukaa ndani mpaka mwezi ulivyoisha...
hivyo ndivyo nilivyonusurika na kifo baada ya kufanyiwa tohara, sasa naishi kwa matumaini kama wanawake wengine, mume wangu amenikubali hivihivi nilivyo...
nailaani tohara mwanzo na mwisho, nawalaani mangariba wote...
So sad, nina girlfriend ambaye yamemkuta yaliyokukuta, kiukweli siku naongea naye alilia kwa uchungu, alisema siwezi kuishi naye na siwezi kumkubali kisa kakeketwa, nilimuonea huruma, nilimkuta bikra akiwa na umri wa miaka 24, muda wote alikuwa anawaogopa wanaume kisa tarizo lake hilo, nilimuhaidi nitampenda kadri ya uwezo wangu, toka siku ile kidogo anajihisi mtu, japo muda mwingine huwa analia bila sababu kila akikumbuka, mara nyingi humlaumu mama ake, natumia muda mwingi sana kumuliwaza, sitaweza kumuacha kisa kakeketwa, na mimi nitakuwa nimeungana na mangariba, anahitaji sana faraja yangu, hakika haya mambo tuwe tunasimuliwa tu
yaani pole sana mamii .. mnara una raha yake asikuambie mtu ! unakosa chanel nyingi sana jamani...tbc,radio ya wafu,radio one hadi bbc ila bila mnara hata tbc inakwaruza mweeenawashukuru sana sana... japo sio rahisi kusahau kwa kua lazima nijisafishe kila wakati, hua kila nikipeleka mkono ikulu lazima nikumbuke tu...
sasa ulitaka ubaki nalo na wewe?Tamaduni zingine tuziandike tu iwe historia.
Mi nakumbuka siku nilipotahiriwa ambapo govinda langu lilifyekwa pyuu... hadi leo nimebaki kichwa wazi... dah..