Jinsi nilivyo keketwa na kunusurika kifo

Jinsi nilivyo keketwa na kunusurika kifo

Mbona Wanaume kutahiriwa hatusemi kuwa ni ukatili..?? na kwa nini wanawake wanawapenda wanaume waliotahiriwa???

Mi naona hii isiwe upande mmoja tuu, tuanagalie pia na upande wa pili. Aliyetahiriwa na asiyetahiriwa wote tuchukilane sawa tuu, sio eti mwanaume ambaye hajatahiriwa hafai ila aliyetahiriwa anafaa na mwanamke aliyetahiriwa hafai na ambaye hajatahiriwa ndo anafaa.

kama ni maumivu wote hupata maumivu na hatari ya kufa na maambukizo mengine hasa kama kitendo kimefanyika bila ganzi na kwanjia ambayo sio safi.

Mi naamini kabisa kuna wanawake ambao wanakubaliana na tohara ya kike, kama vile ambayo nnaamini kuwa kuna wanaume waliofanyiwa tohara na hawakubaliani nayo. nadhani cha msingi hapa ni kwamba mtu afanye kwa ridhaa yake katika umri unaofaa (sio utotoni) na kitendo kifanyike hospitali mazingra safi na ganzi kama wanaume wanavyofanyiwa.
Katika yote naunga mkono bold...ila kutahiriwa kwa mwanamme ni tofauti sana na tohara kwa mwanamke...hope unajua vizuri vinavyotolewa kwa hawa wawili.
 
kwa wanaume inaruhusiwa tohara ila kwa wanawake ndo hairuhusiwi.kuwa na "she"aliyefanyiwa hv unahitaji moyo mgumu kama wangu.
 
kuna kitu mpaka leo huwa sielewi, huwa naogopa kumuuliza...... sijuagi katika tendo letu lile huwa anasikia raha au anafanya tu kuniridhisha? huwa namuonea huruma kumuuliza maana ataona kama vile silidhishwi na huduma yake, nimekaa kimya nachapa kazi na maisha yanaendelea...japo huwa najiuliza mara kwa mara ila siwezi kumuuliza, je wewe samahani uwa unamihemko au na wewe unatimiza wajibu tu. japo habari za zamani walikuwa wamasema kuwa eti mwanamke akikeketwa hatakuwa na hamu na ya kuwa na wanaume wengine.... je kuna ukweli? umebahatika kujifungua? niliyenaye anaogopa sana kujifungua, anahisi atapoteza damu nyingi na kufa, kama umewahi je ni salama au ndo inahitaji much care? SAMAHANI KAMA NIMEKUULIZA MASWALI YA KUKUKWAZA
 
kuna kitu mpaka leo huwa sielewi, huwa naogopa kumuuliza...... sijuagi katika tendo letu lile huwa anasikia raha au anafanya tu kuniridhisha? huwa namuonea huruma kumuuliza maana ataona kama vile silidhishwi na huduma yake, nimekaa kimya nachapa kazi na maisha yanaendelea...japo huwa najiuliza mara kwa mara ila siwezi kumuuliza, je wewe samahani uwa unamihemko au na wewe unatimiza wajibu tu. japo habari za zamani walikuwa wamasema kuwa eti mwanamke akikeketwa hatakuwa na hamu na ya kuwa na wanaume wengine.... je kuna ukweli? umebahatika kujifungua? niliyenaye anaogopa sana kujifungua, anahisi atapoteza damu nyingi na kufa, kama umewahi je ni salama au ndo inahitaji much care? SAMAHANI KAMA NIMEKUULIZA MASWALI YA KUKUKWAZA

sijabahatika kupata mtoto bado ila sihofu kwakua now days wataalam wamekua wengi na huduma nzuri zinapatikana.

kuhusu mihemko nadhani hakuna tofauti sana na ambao hawajakeketwa, ila kazi kufika kileleni...
 
sijabahatika kupata mtoto bado ila sihofu kwakua now days wataalam wamekua wengi na huduma nzuri zinapatikana.

kuhusu mihemko nadhani hakuna tofauti sana na ambao hawajakeketwa, ila kazi kufika kileleni...
nashukuru kwa jibu lako, Mungu akubariki kwa kuwa muwazi, nafurahi kwa kuwa umeikubali hali yako...Mungu ambariki pia mmeo azidi kukupenda zaidi na zaidi....maana nauhakika we ni mke mwema.
 
Nilikuwa najizuia kusoma huu Uzi, leo nimejitahidi. Pole sana suzanne.
 
Last edited by a moderator:
Naikumbuka siku ile nilipoitwa nyuma ya nyumba kule kijijini kwetu. nikaambiwa nitanue miguu then wabibi flan wakanitazama kwa makini sana, ckujua kitu kilikua kinaendelea....

Baada ya cku kadhaa, asbh sn nikaamshwa nikavalishwa kanga moja inatopita shingoni, kwetu inaitwa (maleleta)

safari ikaanza kuelekea msituni kwa kua nilikutana na wenzangu kama 10 hivi tuliiokua tunasoma pamoja darasa la pili sukuogopa wala kujali chochote.

Baada ya muda tulilifikia pori fulani walilokua wameandaa hapo tukawekwa mapumziko.

Haikuchukua muda akachukuliwa wa kwanza..., 2, 3 ... lkn hawakurudi pale tulipokua, mimi zamu yangu ilikua ya sita...
Niliingizwa kwenye pori lililojitenga, nilianza kupata hofu baada ya kumuona bibi mmoja akiwa amelowa damu karibia mwili mzima, mama mmoja akanivua ile kangha yng, nikaanza kulia, nikitaka kukimbia lkn ckufua dafu...

nikakukumbuka wazazi wangu waliofariki, nilimwita mm yng aniokoe lkn hakutokea, hakukua na msaada wowote ule kwa wakati ule...

nililazwa chini, nilimuona yule ngariba akiwa na kisu kilichopinda kdg mithili wa vile vya kukatia majani, akanisogelea na kupeleka mkono wake moja kwa moja kwenye papuchi yangu, huku nikiwa chini nimeshikiliwa siwezi hata kujitingisha nilisikia maumivu makali yakipenya ktk mwili wangu, ngariba alikua anakiondoa kiungo kimoja kwenye mwili wangu bila ya ganzi, damu nyingi sana zilinitoka mpk kupoteza fahamu...

ckujua tena kilichoendelea kwa muda wa cku mbili... nilivyopata fahamu nilikua dhaifu sana. cwezi kucheza tena na wenzangu, cwezi kwenda shule, nilikua mtoto wa kukaa ndani mpaka mwezi ulivyoisha...

hivyo ndivyo nilivyonusurika na kifo baada ya kufanyiwa tohara, sasa naishi kwa matumaini kama wanawake wengine, mume wangu amenikubali hivihivi nilivyo...

nailaani tohara mwanzo na mwisho, nawalaani mangariba wote...

Pole kwa kuukosa uhondo wa kuwa MWANAMKE
Bazazi atarudi baadaye
Kwani alikuwa anapita tu

Bazazi
 
Pole sana sana dadangu. Hakika hatuna budi kulaani kwa nguvu zote watanzania na dunia mzima kwa ujumla. Mungu atakulinda dada Suzan anauma sana!
 
yoooooowwwwwww

mwili wooote umenisisimka!

pole dada...........mshukuru Mungu!
 
Naikumbuka siku ile nilipoitwa nyuma ya nyumba kule kijijini kwetu. nikaambiwa nitanue miguu then wabibi flan wakanitazama kwa makini sana, ckujua kitu kilikua kinaendelea....

Baada ya cku kadhaa, asbh sn nikaamshwa nikavalishwa kanga moja inatopita shingoni, kwetu inaitwa (maleleta)

safari ikaanza kuelekea msituni kwa kua nilikutana na wenzangu kama 10 hivi tuliiokua tunasoma pamoja darasa la pili sukuogopa wala kujali chochote.

Baada ya muda tulilifikia pori fulani walilokua wameandaa hapo tukawekwa mapumziko.

Haikuchukua muda akachukuliwa wa kwanza..., 2, 3 ... lkn hawakurudi pale tulipokua, mimi zamu yangu ilikua ya sita...
Niliingizwa kwenye pori lililojitenga, nilianza kupata hofu baada ya kumuona bibi mmoja akiwa amelowa damu karibia mwili mzima, mama mmoja akanivua ile kangha yng, nikaanza kulia, nikitaka kukimbia lkn ckufua dafu...

nikakukumbuka wazazi wangu waliofariki, nilimwita mm yng aniokoe lkn hakutokea, hakukua na msaada wowote ule kwa wakati ule...

nililazwa chini, nilimuona yule ngariba akiwa na kisu kilichopinda kdg mithili wa vile vya kukatia majani, akanisogelea na kupeleka mkono wake moja kwa moja kwenye papuchi yangu, huku nikiwa chini nimeshikiliwa siwezi hata kujitingisha nilisikia maumivu makali yakipenya ktk mwili wangu, ngariba alikua anakiondoa kiungo kimoja kwenye mwili wangu bila ya ganzi, damu nyingi sana zilinitoka mpk kupoteza fahamu...

ckujua tena kilichoendelea kwa muda wa cku mbili... nilivyopata fahamu nilikua dhaifu sana. cwezi kucheza tena na wenzangu, cwezi kwenda shule, nilikua mtoto wa kukaa ndani mpaka mwezi ulivyoisha...

hivyo ndivyo nilivyonusurika na kifo baada ya kufanyiwa tohara, sasa naishi kwa matumaini kama wanawake wengine, mume wangu amenikubali hivihivi nilivyo...

nailaani tohara mwanzo na mwisho, nawalaani mangariba wote...

Pole sana. Naunga mkono laana yako.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom