Jina........


Smartmind

Smartmind

Member
Joined
Feb 17, 2011
Messages
31
Likes
0
Points
0
Smartmind

Smartmind

Member
Joined Feb 17, 2011
31 0 0
Habari zenu wadau.

Jamani wadau wa humu ndani, mimi nataka kuanzisha kituo cha kusaidia watoto wa mitaani. na wewe mdau nakupa nafasi ya kuchangia kidogo unipe mawazo ni jina lipi litumike kwa kituo hiki? TUWAPENDE NA KUWASAIDIA WATOTO/WADOGO ZETU.
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
299
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 299 180
Habari zenu wadau.

Jamani wadau wa humu ndani, mimi nataka kuanzisha kituo cha kusaidia watoto wa mitaani. na wewe mdau nakupa nafasi ya kuchangia kidogo unipe mawazo ni jina lipi litumike kwa kituo hiki? TUWAPENDE NA KUWASAIDIA WATOTO/WADOGO ZETU.
Jina tu ndilo limekukwaza au kuna mengine???

Nashauri ukiite "Kituo cha Mtakatifu Asprini"
 
Smartmind

Smartmind

Member
Joined
Feb 17, 2011
Messages
31
Likes
0
Points
0
Smartmind

Smartmind

Member
Joined Feb 17, 2011
31 0 0
Jina tu ndilo limekukwaza au kuna mengine???

Nashauri ukiite "Kituo cha Mtakatifu Asprini"

JINA tu, idara zote niko kamili kwani we hujisikii vizuri japo kuchangia kwa hilo ndugu angu???
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,994
Likes
1,620
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,994 1,620 280
Watu wamegeuza mradi.
 
Keren_Happuch

Keren_Happuch

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
1,880
Likes
12
Points
135
Keren_Happuch

Keren_Happuch

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
1,880 12 135
.............kituo cha kuwasaidia watoto waishio katika mazingira mangumu..............
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,886
Likes
85
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,886 85 145
Proposal yako ilitumia jina gani? Au bado hata haujapata usajiri. Saint Likwanda children centre limetulia
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Tupendane centre
watoto centre
kituo cha mapendo
kituo cha kusaidiana
kuleana centre
mapendo centre
tuwapende centre
nyumbani kwetu
 
B

bwanamatata

Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
26
Likes
0
Points
3
B

bwanamatata

Member
Joined Feb 8, 2011
26 0 3
Kakiite kituo cha watoto wenye SMARTMIND
 
B

bwanamatata

Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
26
Likes
0
Points
3
B

bwanamatata

Member
Joined Feb 8, 2011
26 0 3
Kakiite kituo cha watoto wenye SMARTMIND
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
299
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 299 180
Tupendane centre
watoto centre
kituo cha mapendo
kituo cha kusaidiana
kuleana centre
mapendo centre
tuwapende centre
nyumbani kwetu
Hivi watu wenye akili za kibonge nyanya hawawezi kuchanya mambo wakadhani umeanzisha ka-danguro kadogo?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
81,995
Likes
49,115
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
81,995 49,115 280
How about Honorable Ngabu's Pathways Center au unaweza ukatupilia mbali hiyo honorable na ukabakiza tu Ngabu Pathways Center au Pathways tu peke yake...
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,483
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,483 280
weka jina la mtu umpendae maishani mwako ,
mtu ambae alikuwa Roll model katika maisha yako..
(mfano, mama, etc)
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
87
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 87 145
---1. KITUO cha WATOTO WETU --2.ANGEL'S CENTRE
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
81,995
Likes
49,115
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
81,995 49,115 280
weka jina la mtu umpendae maishani mwako ,
mtu ambae alikuwa Roll model katika maisha yako..
(mfano, mama, etc)
Mfano Money Nyani Ngabu....very inspirational name.
 

Forum statistics

Threads 1,250,178
Members 481,248
Posts 29,723,271