Jina la Benki hii lipi?

Bahati furaha

JF-Expert Member
Jul 11, 2012
2,945
2,000
CRDB-LOGO.png

Habari za mchakamchaka wa sikukuu Wanajamvi.

Naombeni kueleweshwa kwa wale wajuvi.
Wakati benki ya CRDB inaanzishwa ilikuwa ikitambulika kama Cooperative Rural Development Bank(Benki ya wakulima au benki ya maendeleo kwa wakulima).

Je kwa sasa hivi inaitwaje hasa?
Je, ni Cooperative Rural Development Bank Bank?
[Note: Tazama Logo]
 

JembePoli

JF-Expert Member
Jul 14, 2015
1,324
2,000
Ama mimi ndio sikuelewi au wewe ndio hujaeleweka,Umetaja jina la bank afu bado unauliza jina lake?
Ama ulimaanisha sio bank ya maendelea ya wakulima tena
 

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Aug 23, 2010
4,281
2,000
Sawa sawa na kusema barabara ya nyerere road... Ni makosa tu ya kiuandishi na wameona wastiki na CRDB kuliko kusema CRD BANK... haisound vizuri
 

kijani11

JF-Expert Member
Jan 19, 2014
6,306
2,000
Kwa vyovyote hujaelewa ninachotaka kukifahamu. Cooperative Rural Development Bank ni CRDB lakini pana maandishi mengine ya "Bank" ndio maana nikasema Tazama Logo!
We haujataka kunielewa ndio maana nikakuwekea mfano na pia kama kumbukumbu zangu zipo sahihi hata KCB haitumii tena lile jina la Mwanzo la Kenya Commercial bank ila KCB pekee.

Kwa sasa hiyo CRDB haina kirefu chochote wala maana yoyote.
 

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Sep 1, 2009
21,549
2,000
Ama mimi ndio sikuelewi au wewe ndio hujaeleweka,Umetaja jina la bank afu bado unauliza jina lake?
Ama ulimaanisha sio bank ya maendelea ya wakulima tena
Labda kaangalia jina, madhumuni ya kuanzishwa benki hiyo na kinachoendelea kufanywe na benki hiyo kina uhusiano wowote na jina lake.?
 

Bahati furaha

JF-Expert Member
Jul 11, 2012
2,945
2,000
We haujataka kunielewa ndio maana nikakuwekea mfano na pia kama kumbukumbu zangu zipo sahihi hata KCB haitumii tena lile jina la Mwanzo la Kenya Commercial bank ila KCB pekee.

Kwa sasa hiyo CRDB haina kirefu chochote wala maana yoyote.
You can't be serious
 

wealthier

Senior Member
Jul 15, 2015
103
225
Ama mimi ndio sikuelewi au wewe ndio hujaeleweka,Umetaja jina la bank afu bado unauliza jina lake?
Ama ulimaanisha sio bank ya maendelea ya wakulima tena
Kamaanisha ktk neno CRDB BANK neno bank limetajwa Mara 2 hapo kama ukirefusha hill CRDB na kuweka neno la mwisho BA.NK
 

wealthier

Senior Member
Jul 15, 2015
103
225
We haujataka kunielewa ndio maana nikakuwekea mfano na pia kama kumbukumbu zangu zipo sahihi hata KCB haitumii tena lile jina la Mwanzo la Kenya Commercial bank ila KCB pekee.

Kwa sasa hiyo CRDB haina kirefu chochote wala maana yoyote.
Ukitaka kujua kama kirefu kipo waambie wakuonyeshe BRELA wamesajili jina gani. CRDB itabaki kuwa ufupisho tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom