Jina gani hutaki kulisikia linalokuumiza kimapenzi?

ndege joni

ndege joni

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2017
Messages
415
Points
1,000
ndege joni

ndege joni

JF-Expert Member
Joined May 23, 2017
415 1,000
Mimi binafsi huwa sipendi kusikia jina Lucy. Ooohhh what's the f**ck lucy. Hujawahi kuacha moyo wangu salama baada ya kunisaliti live. Nilijifunza vingi kwako ambavyo mpaka sasa nikikutana na mwanamke anavyo sitakuwa na mahusiano nae.

1. Ni mwongo kiwango cha lami na simu zake zimepandiliana pin kila sehemu.
2. Muda wote anachat whatsapp sms fb... n.k lakini ukiotea simu yake haina sms hata moja. Zinaendaga wapi?

3. Kuna siku alinidanganya kuwa anaenda sehemu sitaki kuitaja humu ila cha ajabu nikamkuta yuko na lijamaa lenye pesa zake. Hakuniona nilipokuja kumuuliza ana tabia ya kujihami kwa kukasirika. Whats the hell is this.

4. Nilikuwa mwaminifu kwa sababu niliona ni mzuri sana kwa sura na wote ni waajiriwa wa serikalini. Sikuona haja ya kuleta magonjwa ndani... Kila niliyemwona sikuona kama anamzidi but one day you gave me STIs na nilipomuuliza whats this f**ck ulinirudishia mpira.

4. Ni miaka miwili tangu tuachane nilimwomba Mungu akanipa "Vmoney". Wallah sijajuta kumpata. Mwanzoni nilidhani wanawake wote wako kama wewe... kumbe kuna watu na viatu. I love V but huwa naomba nisikutane na wewe kwani nikikuona I see all the things in you. Nakuona kwa ndani wengi wasivyokufahamu.

Kama bado hujapata mchumba Lucy badili kwanza tabia... Nahisi mimi sio wa kwanza kunifanyia hivyo. Muda unaenda two years later utakuwa na mwonekano mwingine. Angalia future yako sio sura ya sasa.

Nakuambia utashangaa..... seriously utabiri wangu hujawahi kumwacha mtu salama. Samahani wanajukwaa kwa kuleta agenda yenye ukweli mtupu. Bila hata ya chenga la hata jina la mhusika
 
Inna

Inna

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2017
Messages
9,519
Points
2,000
Inna

Inna

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2017
9,519 2,000
Inauma kugawana boom na boyfriend ili alipe ada coz hana mkopo then mnamaliza anapata kazi anakutana na totoz anakuona bibi teh teh teh....kibaya magu anakuja kukukata 15%unasikia uchungu ukizingatia boom umegawana na nguchiro mmoja hivi.....
msalimie huyo nguchiro
 
moj6

moj6

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2017
Messages
1,480
Points
2,000
moj6

moj6

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2017
1,480 2,000
Jenny kwa ujinga ulionifanyia utalaaniwa wewe na kizazi chako ,nilikupenda na tumbo lako kubwa kama nguruwe mwenye mimba lakini bado hukuona thamani yangu,pamoja na kuwa makalio uliacha huko rombo lakini mimi nilikuthamini, ila bado thamani yangu hukuiona kumanina wewe,nilikupenda ulivyo na miguu yako isiyo na nyama kama kunguru mpumbavu wewe bado hukujua thamani yangu, nakwambia shetani wewe wa kike ujinga ulionifanyia na wewe Mungu atakulaani na hutakaa uolewe ,endelea kuburudisha wanaume mpaka nyeti imeota sugu kama ngozi ya goti,,
Kwa niaba ya Jenny aliyenitenda nasema akina Jenny wote kumanina zenu.
Aiseee
 
EINSTEIN112

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2018
Messages
4,812
Points
2,000
EINSTEIN112

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2018
4,812 2,000
Jenny kwa ujinga ulionifanyia utalaaniwa wewe na kizazi chako ,nilikupenda na tumbo lako kubwa kama nguruwe mwenye mimba lakini bado hukuona thamani yangu,pamoja na kuwa makalio uliacha huko rombo lakini mimi nilikuthamini, ila bado thamani yangu hukuiona kumanina wewe,nilikupenda ulivyo na miguu yako isiyo na nyama kama kunguru mpumbavu wewe bado hukujua thamani yangu, nakwambia shetani wewe wa kike ujinga ulionifanyia na wewe Mungu atakulaani na hutakaa uolewe ,endelea kuburudisha wanaume mpaka nyeti imeota sugu kama ngozi ya goti,,
Kwa niaba ya Jenny aliyenitenda nasema akina Jenny wote kumanina zenu.
 
Zuriel_cfc

Zuriel_cfc

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2017
Messages
3,372
Points
2,000
Zuriel_cfc

Zuriel_cfc

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2017
3,372 2,000
Asante mkuu ila we pia usiumize wengine maana si umesikia vilio vya humu ndani!
Ndo mjue wanaume huwa tunapenda kweli na ndo maana tunaumia sana.
Mi sijawai umiza mtu kama mtu simtaki au simpendi hata attention yangu hapati ila naumizwa tu sana...

Wanaume hamna upendo nyie ni hodari kwa kupretend, mngekuwa mnapenda kweli kusingekuwa na vilio mtaani
 
culture gal

culture gal

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2017
Messages
6,730
Points
2,000
culture gal

culture gal

JF-Expert Member
Joined May 24, 2017
6,730 2,000
Kuna mtu kanitaja humu, nakat yeye ndo alinisaliti. Na mimi nasema mbweha mkubwa wewe,mweusi kama ukuta wa jikoni, demu gan unakula sahan nzima ya ugali kama ulizaliwa mashine.
Mmmh nyie, mlishakulana humu eeeh,
Lol, ila nimecheka sana.
 

Forum statistics

Threads 1,304,178
Members 501,290
Posts 31,505,441
Top