Jina gani hutaki kulisikia linalokuumiza kimapenzi?

ndege joni

ndege joni

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2017
Messages
426
Points
1,000
ndege joni

ndege joni

JF-Expert Member
Joined May 23, 2017
426 1,000
Mimi binafsi huwa sipendi kusikia jina Lucy. Ooohhh what's the f**ck lucy. Hujawahi kuacha moyo wangu salama baada ya kunisaliti live. Nilijifunza vingi kwako ambavyo mpaka sasa nikikutana na mwanamke anavyo sitakuwa na mahusiano nae.

1. Ni mwongo kiwango cha lami na simu zake zimepandiliana pin kila sehemu.
2. Muda wote anachat whatsapp sms fb... n.k lakini ukiotea simu yake haina sms hata moja. Zinaendaga wapi?

3. Kuna siku alinidanganya kuwa anaenda sehemu sitaki kuitaja humu ila cha ajabu nikamkuta yuko na lijamaa lenye pesa zake. Hakuniona nilipokuja kumuuliza ana tabia ya kujihami kwa kukasirika. Whats the hell is this.

4. Nilikuwa mwaminifu kwa sababu niliona ni mzuri sana kwa sura na wote ni waajiriwa wa serikalini. Sikuona haja ya kuleta magonjwa ndani... Kila niliyemwona sikuona kama anamzidi but one day you gave me STIs na nilipomuuliza whats this f**ck ulinirudishia mpira.

4. Ni miaka miwili tangu tuachane nilimwomba Mungu akanipa "Vmoney". Wallah sijajuta kumpata. Mwanzoni nilidhani wanawake wote wako kama wewe... kumbe kuna watu na viatu. I love V but huwa naomba nisikutane na wewe kwani nikikuona I see all the things in you. Nakuona kwa ndani wengi wasivyokufahamu.

Kama bado hujapata mchumba Lucy badili kwanza tabia... Nahisi mimi sio wa kwanza kunifanyia hivyo. Muda unaenda two years later utakuwa na mwonekano mwingine. Angalia future yako sio sura ya sasa.

Nakuambia utashangaa..... seriously utabiri wangu hujawahi kumwacha mtu salama. Samahani wanajukwaa kwa kuleta agenda yenye ukweli mtupu. Bila hata ya chenga la hata jina la mhusika
 
M

maloloo

Member
Joined
May 26, 2019
Messages
71
Points
125
M

maloloo

Member
Joined May 26, 2019
71 125
Samweliii mbwa wewe huna shukrani pamoja na kuku saidia ada umalizie chuo ukajiona mjanja mie mbwisi! Ila poa nime furahi mpka wine nimekunywa nime sikia kazini wamekupiga chini! Hahahaaaaa ulini fanya niwe kama chizi barabarani nusu nigongwe na magari kwa kukuwaza kwendraaaaaa
 
flulanga

flulanga

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2016
Messages
2,715
Points
2,000
flulanga

flulanga

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2016
2,715 2,000
Jenny kwa ujinga ulionifanyia utalaaniwa wewe na kizazi chako ,nilikupenda na tumbo lako kubwa kama nguruwe mwenye mimba lakini bado hukuona thamani yangu,pamoja na kuwa makalio uliacha huko rombo lakini mimi nilikuthamini, ila bado thamani yangu hukuiona kumanina wewe,nilikupenda ulivyo na miguu yako isiyo na nyama kama kunguru mpumbavu wewe bado hukujua thamani yangu, nakwambia shetani wewe wa kike ujinga ulionifanyia na wewe Mungu atakulaani na hutakaa uolewe ,endelea kuburudisha wanaume mpaka nyeti imeota sugu kama ngozi ya goti,,
Kwa niaba ya Jenny aliyenitenda nasema akina Jenny wote kumanina zenu.
Duh hatar hii kudamdesa
 
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Messages
4,926
Points
2,000
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2018
4,926 2,000
Mimi binafsi huwa sipendi kusikia jina Lucy. Ooohhh what's the f**ck lucy. Hujawahi kuacha moyo wangu salama baada ya kunisaliti live. Nilijifunza vingi kwako ambavyo mpaka sasa nikikutana na mwanamke anavyo sitakuwa na mahusiano nae.

1. Ni mwongo kiwango cha lami na simu zake zimepandiliana pin kila sehemu.
2. Muda wote anachat whatsapp sms fb... n.k lakini ukiotea simu yake haina sms hata moja. Zinaendaga wapi?

3. Kuna siku alinidanganya kuwa anaenda sehemu sitaki kuitaja humu ila cha ajabu nikamkuta yuko na lijamaa lenye pesa zake. Hakuniona nilipokuja kumuuliza ana tabia ya kujihami kwa kukasirika. Whats the hell is this.

4. Nilikuwa mwaminifu kwa sababu niliona ni mzuri sana kwa sura na wote ni waajiriwa wa serikalini. Sikuona haja ya kuleta magonjwa ndani... Kila niliyemwona sikuona kama anamzidi but one day you gave me STIs na nilipomuuliza whats this f**ck ulinirudishia mpira.

4. Ni miaka miwili tangu tuachane nilimwomba Mungu akanipa "Vmoney". Wallah sijajuta kumpata. Mwanzoni nilidhani wanawake wote wako kama wewe... kumbe kuna watu na viatu. I love V but huwa naomba nisikutane na wewe kwani nikikuona I see all the things in you. Nakuona kwa ndani wengi wasivyokufahamu.

Kama bado hujapata mchumba Lucy badili kwanza tabia... Nahisi mimi sio wa kwanza kunifanyia hivyo. Muda unaenda two years later utakuwa na mwonekano mwingine. Angalia future yako sio sura ya sasa.

Nakuambia utashangaa..... seriously utabiri wangu hujawahi kumwacha mtu salama. Samahani wanajukwaa kwa kuleta agenda yenye ukweli mtupu. Bila hata ya chenga la hata jina la mhusika
Jina lako
 
K

Kigera Kwetu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
670
Points
500
K

Kigera Kwetu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
670 500
Mimi binafsi huwa sipendi kusikia jina Lucy. Ooohhh what's the f**ck lucy. Hujawahi kuacha moyo wangu salama baada ya kunisaliti live. Nilijifunza vingi kwako ambavyo mpaka sasa nikikutana na mwanamke anavyo sitakuwa na mahusiano nae.

1. Ni mwongo kiwango cha lami na simu zake zimepandiliana pin kila sehemu.
2. Muda wote anachat whatsapp sms fb... n.k lakini ukiotea simu yake haina sms hata moja. Zinaendaga wapi?

3. Kuna siku alinidanganya kuwa anaenda sehemu sitaki kuitaja humu ila cha ajabu nikamkuta yuko na lijamaa lenye pesa zake. Hakuniona nilipokuja kumuuliza ana tabia ya kujihami kwa kukasirika. Whats the hell is this.

4. Nilikuwa mwaminifu kwa sababu niliona ni mzuri sana kwa sura na wote ni waajiriwa wa serikalini. Sikuona haja ya kuleta magonjwa ndani... Kila niliyemwona sikuona kama anamzidi but one day you gave me STIs na nilipomuuliza whats this f**ck ulinirudishia mpira.

4. Ni miaka miwili tangu tuachane nilimwomba Mungu akanipa "Vmoney". Wallah sijajuta kumpata. Mwanzoni nilidhani wanawake wote wako kama wewe... kumbe kuna watu na viatu. I love V but huwa naomba nisikutane na wewe kwani nikikuona I see all the things in you. Nakuona kwa ndani wengi wasivyokufahamu.

Kama bado hujapata mchumba Lucy badili kwanza tabia... Nahisi mimi sio wa kwanza kunifanyia hivyo. Muda unaenda two years later utakuwa na mwonekano mwingine. Angalia future yako sio sura ya sasa.

Nakuambia utashangaa..... seriously utabiri wangu hujawahi kumwacha mtu salama. Samahani wanajukwaa kwa kuleta agenda yenye ukweli mtupu. Bila hata ya chenga la hata jina la mhusika
Lucy..........
 
BOMBAY

BOMBAY

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2014
Messages
4,272
Points
2,000
BOMBAY

BOMBAY

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2014
4,272 2,000
Duh na mm shawahi kuwa na Sabina ngoni nkiwa TPDF SEC maeneo ya Pwan na Dar
Nimedate na Sabina Mdada wa kikurya,aisee alinipenda na kunipa vyombo haliyakuwa alikuwa anishi na mwanaume wakimakonde...sintomsahau Mdada Yule alivyokuwa mzuri na anaejua kupenda.
 
OS Cordis

OS Cordis

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2016
Messages
8,384
Points
2,000
OS Cordis

OS Cordis

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2016
8,384 2,000
wa kwangu mie itabidi wote wanipishe nitoe povu langu ni la kitofauti kidogo
Aise, pole sana best. Siku ukiamua kutoa mapovu nitag nione hilo povu mimi nashukuru jina langu halijatajwa labda liko unique kidogo 😄😄😄.

Na kwa dada Niliyempenda ndio niko nae hadi hii leo, ingawa sometimes kuna ups and downs ila bado tuko nae, maybe pia kwa sababu pia ana jina unique sijaona hakitajwa hapa.
 
Zuriel_cfc

Zuriel_cfc

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2017
Messages
3,626
Points
2,000
Zuriel_cfc

Zuriel_cfc

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2017
3,626 2,000
Jenny kwa ujinga ulionifanyia utalaaniwa wewe na kizazi chako ,nilikupenda na tumbo lako kubwa kama nguruwe mwenye mimba lakini bado hukuona thamani yangu,pamoja na kuwa makalio uliacha huko rombo lakini mimi nilikuthamini, ila bado thamani yangu hukuiona kumanina wewe,nilikupenda ulivyo na miguu yako isiyo na nyama kama kunguru mpumbavu wewe bado hukujua thamani yangu, nakwambia shetani wewe wa kike ujinga ulionifanyia na wewe Mungu atakulaani na hutakaa uolewe ,endelea kuburudisha wanaume mpaka nyeti imeota sugu kama ngozi ya goti,,
Kwa niaba ya Jenny aliyenitenda nasema akina Jenny wote kumanina zenu.
sio kwa kichambo hiki Jeny hebu njoo
 
Zuriel_cfc

Zuriel_cfc

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2017
Messages
3,626
Points
2,000
Zuriel_cfc

Zuriel_cfc

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2017
3,626 2,000
Winnie Malaya mkubwa wewe popote ulipo nakulaani sana umenifanya sijaoa mpka leo pamoja na kunidhulumu bado nimesimama kuliko awali!
Yaani wewe ni bora hata usingekuwa unashinda kanisani maana shetani kaweka makazi ndani yako!
Mpare wahed wewe nakuchukia kuliko wote dunia nzima

Hv kumbe nanyi mnapata kiboko zenu eeh
 
Zuriel_cfc

Zuriel_cfc

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2017
Messages
3,626
Points
2,000
Zuriel_cfc

Zuriel_cfc

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2017
3,626 2,000
coletha ex wangu mbuzi mwenye minyoo kabisa wewe, tena familia yenu ipigike hivo hivo dingi yako asipate hata buku ya nauli *"£##£# kabisa yaani jua la shida liwawakie hadi mpoteane humo ndani kwenu na dalili zishanza kuonekana

Nilikuthamini kumbe kis** mi tu wewe nyoooo
 
Mdomo bakuli

Mdomo bakuli

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2017
Messages
2,724
Points
2,000
Mdomo bakuli

Mdomo bakuli

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2017
2,724 2,000

Hv kumbe nanyi mnapata kiboko zenu eeh
Hakuna jinsia inaongoza kwa kuumiza kwenye mahusiano kama Ke duniani!
Sema wanaume ni wavumilivu sana hatuongei wala kujilizaliza ovyo!!
Sasa hapa ndo pakutolea povu ndo maana unaona mapovu kama yote mkuu
 
Zuriel_cfc

Zuriel_cfc

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2017
Messages
3,626
Points
2,000
Zuriel_cfc

Zuriel_cfc

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2017
3,626 2,000
Hakuna jinsia inaongoza kwa kuumiza kwenye mahusiano kama Ke duniani!
Sema wanaume ni wavumilivu sana hatuongei wala kujilizaliza ovyo!!
Sasa hapa ndo pakutolea povu ndo maana unaona mapovu kama yote mkuu
Pole mkuu

Ila nyie mmezidi kutuumiza aisee, kama vile mmesababisha ke nao kurudisha mapigo ya maumivu
 
Mdomo bakuli

Mdomo bakuli

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2017
Messages
2,724
Points
2,000
Mdomo bakuli

Mdomo bakuli

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2017
2,724 2,000
Pole mkuu

Ila nyie mmezidi kutuumiza aisee, kama vile mmesababisha ke nao kurudisha mapigo ya maumivu
Asante mkuu ila we pia usiumize wengine maana si umesikia vilio vya humu ndani!
Ndo mjue wanaume huwa tunapenda kweli na ndo maana tunaumia sana.
 

Forum statistics

Threads 1,315,429
Members 505,275
Posts 31,857,369
Top