Jina gani hutaki kulisikia linalokuumiza kimapenzi?

ndege joni

ndege joni

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2017
Messages
426
Points
1,000
ndege joni

ndege joni

JF-Expert Member
Joined May 23, 2017
426 1,000
Mimi binafsi huwa sipendi kusikia jina Lucy. Ooohhh what's the f**ck lucy. Hujawahi kuacha moyo wangu salama baada ya kunisaliti live. Nilijifunza vingi kwako ambavyo mpaka sasa nikikutana na mwanamke anavyo sitakuwa na mahusiano nae.

1. Ni mwongo kiwango cha lami na simu zake zimepandiliana pin kila sehemu.
2. Muda wote anachat whatsapp sms fb... n.k lakini ukiotea simu yake haina sms hata moja. Zinaendaga wapi?

3. Kuna siku alinidanganya kuwa anaenda sehemu sitaki kuitaja humu ila cha ajabu nikamkuta yuko na lijamaa lenye pesa zake. Hakuniona nilipokuja kumuuliza ana tabia ya kujihami kwa kukasirika. Whats the hell is this.

4. Nilikuwa mwaminifu kwa sababu niliona ni mzuri sana kwa sura na wote ni waajiriwa wa serikalini. Sikuona haja ya kuleta magonjwa ndani... Kila niliyemwona sikuona kama anamzidi but one day you gave me STIs na nilipomuuliza whats this f**ck ulinirudishia mpira.

4. Ni miaka miwili tangu tuachane nilimwomba Mungu akanipa "Vmoney". Wallah sijajuta kumpata. Mwanzoni nilidhani wanawake wote wako kama wewe... kumbe kuna watu na viatu. I love V but huwa naomba nisikutane na wewe kwani nikikuona I see all the things in you. Nakuona kwa ndani wengi wasivyokufahamu.

Kama bado hujapata mchumba Lucy badili kwanza tabia... Nahisi mimi sio wa kwanza kunifanyia hivyo. Muda unaenda two years later utakuwa na mwonekano mwingine. Angalia future yako sio sura ya sasa.

Nakuambia utashangaa..... seriously utabiri wangu hujawahi kumwacha mtu salama. Samahani wanajukwaa kwa kuleta agenda yenye ukweli mtupu. Bila hata ya chenga la hata jina la mhusika
 
Al assad

Al assad

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2017
Messages
747
Points
500
Al assad

Al assad

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2017
747 500
Erica umenifanya kitu kibaya sana duniani hapa toka nizaliwe..nilikuwa si MTU wa kupenda penda ovyo.
Sasa ikatokea ukaonyesha kunipenda na mm nikaanza kukupenda sana.uliniovyesha sana kuni-care na kunipa penzi moto moto..
Nikaliachia kwako ..ukaanza kuonyeha makucha yako.
Nikawa kama zuzu..nimelia machozi kwa ajili yako.nimeumwa kwa ajili yako.nilikonda kwa ajili yako..nikawa na depression, stress na mood disorder kwa ajili yako.
Nikawa hata nikiona picha yako mapigo ya moyo yanaenda kasi.
Ukinitumia SMS ya shit zako nakpsa nguvu hata ya kutembea na hata kula nilikuwa sili.
Suruali zangu zote zikawa zinanipwaya hata baadhi ya business zangu zikawa zinayumba na ku-delay.muda wote nakuwaza wewe..
Unanitafutia makosa na kutishia kuniacha hata kama chanzo ni wewe,mwisho wa siku msamaha naomba mm.sijui uliniroga wewe mshenzi ,hukuwa na huruma nami tena pamoja na kuniona nikiteseka.
Nils pots a hamu na hobbies zangu zote.
Sina mengi ya kusema ila namuomba Mungu akulipe kadili ya matendo yako kwangu ,binadamu gani usiye na chembe ya huruma wewe.
Yaani kwa matendo yote niliyokufanyia kuonyesha nakupenda ...karma inakusubiri wewe binadamu mwenye roho mbaya kumzidi hata shetani.
Yaani mm nateseka mpaka shetani ananionea huruma...Raana ziwe juu yako kwa uhayawani wako!!!
 
Al assad

Al assad

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2017
Messages
747
Points
500
Al assad

Al assad

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2017
747 500
Tena nakuomba upate mapigo zaidi aliyokayapata Phirauni !
Maana siyo kwa mateso na karaha uliyokanipa ..
Hata shetani alichukia!
 
reyzzap

reyzzap

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2014
Messages
3,705
Points
2,000
reyzzap

reyzzap

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2014
3,705 2,000
Duuu, huuu uzii mmeuibua tenaaa! maana napata notifications za likes kila saaa
 
supercharger GT

supercharger GT

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2016
Messages
679
Points
1,000
supercharger GT

supercharger GT

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2016
679 1,000
Gloria, mdada mpole, anaejiamini, mpenda dini na muimba kwaya mzuri! Siku nimekuja kugundua unatembea na Boss wangu kisa yeye ni mlezi wa kwaya kanisani kwenu....nikafukuzwa mpaka na kazi sababu niligundua unachofanya na boss wangu, ila nashukuru maana nimekuja kupata kazi bora zaidi....matokeo yake mpaka sasa hivi huna pa kwenda na ulijua fika boss ameoa...wewe ni mjinga sijapata ona, ukiendelea nitumia sms zako za kuomba msamaha ntazisambaza sasa...utaona tu hii post najua... All The Best, sikulaani wala nini, ndo maisha ulochagua
 
Kizzy Wizzy

Kizzy Wizzy

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2013
Messages
2,686
Points
2,000
Kizzy Wizzy

Kizzy Wizzy

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2013
2,686 2,000
Hahahah duuuh wanawake wameliza watu vibaya sana asee
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
38,531
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
38,531 2,000
Yote tu mamalaya mkuu yani wale waliosoma kuanzia 2014-2017 na hata walioendelea hakuna mwanamke pale ni visanga unaweza ukagonga darasa zima na wanajuana wakikuona unakahali tu cha maisha.

Ubaya wao mnakula wengi vibaya mno hakuna cha peke ako sasa mimi nilikuwa zuzu napenda kabisa kwa hiyo kuumia niliumia sana.
Kuna wakati nlialikwa na malaya mmoja alikuwa anamaliza diploma Singida Tc aisee tulikumbana walaji kama saba kati yetu watatu ni wanafunzi wenzake haki ya Mungu nilipandwa mori ngoja niishie hapa
Unapenda kabisa darasa zima doh kweli we kiboko
 

Forum statistics

Threads 1,316,319
Members 505,573
Posts 31,886,262
Top