Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jimmy David Ngonya afariki dunia

Discussion in 'Sports' started by BAK, Jul 23, 2011.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 51,664
    Likes Received: 12,049
    Trophy Points: 280
    [​IMG]


    Aliyewahi kuwa Katibu Mkuu wa Simba na mfanyakazi wa Shirika la Bima ya Taifa (NIC), Jimmy David Ngonya amefariki asubuhi hii. Mwenyezi Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi~AMEN na pia awape nguvu na faraja mkewe, watoto na wajukuu wake, ndugu, jamaa na marafiki katika kipindi hiki kigumu kwao. Tully, Ikupa na wengineo poleni sana kwa msiba mkubwa uliowafika.
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    rip jimmy!
    Pole kwa ndugu, jamaa na marafiki!
     
  3. B

    Bwana bonny Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP David, familia na wana Simba wote
     
  4. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,531
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    RIP David
    Poleni familia na ndugu wote mnaohusika na msiba huu
    Mungu awajalie faraja kubwa wakati huu wa machungu ya moyoni
     
  5. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,833
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Amefariki alfajiri na nimepata habari asubuhi hii.Msiba uko kwa mwanawe Segerea.
    RIP Jimmy David Ngoya
     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    source??
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 51,664
    Likes Received: 12,049
    Trophy Points: 280
    Kwa walio UK msiba uko kwa binti yake ambaye address yake ni hii: 38 Trelleck Road, Reading, RG1 6EN
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,822
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    ?????????
     
  9. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,956
    Likes Received: 3,246
    Trophy Points: 280
    RIP David N.
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,667
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180
    RIP J D Ngonya.
     
  11. M

    Masuke JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,585
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    RIP mzee wetu.
     
  12. P

    PGW Member

    #12
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 19, 2008
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    RIP kamanda Jimmy David Ngonya tutakumbuka sna na kawasilimie wote waliotangulua
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,099
    Likes Received: 4,202
    Trophy Points: 280
    Rip ngonya
     
  14. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2011
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Rip Ngonya! Mcba upo segerea ukitoka town ukifika sanene unapita kushoto kwa mtoto wake.
     
  15. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    RIP Jimmy!
     
  16. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Poleni sana wana bima na watanzania wote
     
  17. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,420
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    RIP Jimmy David Ngonya, wakati akiwa simba aliitwa "Gorbachev" kutokana na msimamo wake...poleni sana wafiwa wote!
     
  18. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,037
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Source msibani,Segerea,sanene kemiseba street kwa mwanae Joune Ngonya.Nipo msibani.
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,545
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    rip jimmy ila wakuu leo niaje aisee mbona misiba mingi hivi huu niwa sita mpaka sasa..
     
  20. P

    PGW Member

    #20
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 19, 2008
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Katika uwanja wa michezo alipata kuwa Katibu wa Simba miaka ya 70 na akerejea katika nafasi hiyo katikati ya 80 moja ya mafanikio yanayokumbukwa wakati wa uongozi wake ni kuiongoza simba kama katibu mkuu kiufunga Al Ahly katikati ya miaka ya 80 huko Mwanza.
     
Loading...